Nâng cấp: HTKK 3.0.2

• Thread starter VTM
  • Ngày gửi
chieu8283

chieu8283

Cao cấp
21/3/08
366
5
18
Hà Nội
Ðề: Nâng cấp: HTKK 3.0.2

Các bạn ơi, cho hỏi chút, sao mình có điện thông tin điện thoại, email, fax trong mục thông tin doanh nghiệp, mà khi in tờ khai lại không hiển thị những thông tin này. Chi cục thuế chỗ mình lại bắt viết tay vào. Vậy làm thế nào để hiển thị trên tờ khai 01 được nhỉ? Bạn nào biết chỉ giúp mình nhé. Cảm ơn nhiều.

Khóa học Quản trị dòng tiền
hhn

hhn

Trung cấp
18/9/10
105
1
18
37
Hà Nội

Hiii. Em vào đuơc rôì. Cảm ơn mọi ngươì nhé.

trung nhung

trung nhung

Guest
30/12/10
4
1
0
36
quang ninh

vậy là từ tháng 12/2011 mình mới phải làm theo Phần mềm KKT 3.0.2 ạ?
Mà các A/ chị ơi! Cho E hỏi 1 chút về đề tài BC Tài Chính năm 2011, Cty E buôn bán vải may mặc các loại do TQuốc sản xuất, vậy Cty E có được Gia hạn nộp thuế TNDN 2011 theo Quy định mới ko? và trong cuốn Báo cáo tài chính E phải nộp những gì? thứ tự để đóng thành quyển BC Tài chính ntn ah? có A/Chị nào có mẫu BCTC của năm 2010 cho E với ạ?!E cảm ơn trước nha?

có ai không? trả lời giúp E với

Sửa lần cuối:
H

Hieu2

Trung cấp
24/6/09
64
1
8
hai phong

Các anh chị ui! cho em hỏi: Em cài đặt HTKK 3.0.2 nhưng khi vào kê khai chọn kỳ tính thuế là năm 2007 em sửa là 2011 thì báo là "kỳ tính thuế không được lớn hơn kỳ hiện tại"
các anh chị biết chỉ cho em biết vào đâu để chọn lại kỳ tính thuế với ạ!
Em Cảm ơn các anh chị nhiều!
Bạn kiểm tra lại ngày tháng của máy tính đi, chắc máy bạn đang để là năm 2007 đấy mà

N

nqtuan

Cao cấp
12/10/09
209
1
18
45
TX.Đồng Xoài

Các bạn ơi, cho hỏi chút, sao mình có điện thông tin điện thoại, email, fax trong mục thông tin doanh nghiệp, mà khi in tờ khai lại không hiển thị những thông tin này. Chi cục thuế chỗ mình lại bắt viết tay vào. Vậy làm thế nào để hiển thị trên tờ khai 01 được nhỉ? Bạn nào biết chỉ giúp mình nhé. Cảm ơn nhiều.

Chào bạn !!
Trên HTKK 3.0.2 mình xem thử thì đã có hiển thị các thông tin trên rồi.
Trường hợp của bạn là do bạn tạo tờ khai trước, sau đó mới điền các thông tin vào sau nên không hiển thị.
Quy trình như sau:
+Điền các thông tin của doanh nghiệp vào
+ Xóa tờ khai cũ đi
+ Tạo tờ khai mới

Chúc thành công !!

V

vanbongv

Guest
17/11/08
24
0
0
Hà Nội

các anh chị ơi cho em hỏi em đang làm thông báo phát hành hóa đơn trên 3.0.2 mà khi in nó không có mã vạch dù em làm tờ khia thì vẫn có mã vạch vậy là sao ạ ?mong cả nhà giúp em với.

nghiadudaco

nghiadudaco

Cao cấp
21/7/11
1,059
20
38
37
Hải Hậu - Nam Định

các anh chị ơi cho em hỏi em đang làm thông báo phát hành hóa đơn trên 3.0.2 mà khi in nó không có mã vạch dù em làm tờ khia thì vẫn có mã vạch vậy là sao ạ ?mong cả nhà giúp em với.
Thông báo phát hành HĐ cơ quan thuế ko nhận bằng cách đọc mã vạch vạch lên ko có bạn à.

V

vanbongv

Guest
17/11/08
24
0
0
Hà Nội

Thông báo phát hành HĐ cơ quan thuế ko nhận bằng cách đọc mã vạch vạch lên ko có bạn à.
em thấy có mà chị các anh chị khác đi nộp đều có mà riêng của em lại không có mà cán bộ nhận tờ khai cũng bảo phải có mã vạch mới nhận em ở chi cục thuế TXhuhuhu

V

vanbongv

Guest
17/11/08
24
0
0
Hà Nội

không ái giúp em à?hhuhuh.....................

ACC4RUM

ACC4RUM

Cao cấp
2/3/09
1,667
315
83
Đà Lạt

HTKK 3.0.2 ủa mình khi lập Thông báo phát hành hóa đơn vẫn có mã vạch như các tờ khai mà???

V

vanbongv

Guest
17/11/08
24
0
0
Hà Nội

em chết mất mấy ngày nay hết remove lại cài lại mà chỉ có mỗi trang tờ khai là có mã vạch thôi còn sang báo cáo phát hành HĐ vẫn không có em biết làm sao đây mong các cao nhân ra tay giúp đỡ.À thế phiên bản 3.0.2 này có mỗi tờ khai có mã vạch thôi phải không các chị vì tháng 11 em nội thấy có mỗi phần tờ khai có mã vạch còn bảng kê không có .

C

congchuaruby

Sơ cấp
15/12/09
5
0
0
quan phu nhuan

Anh/ chị cho em hỏi vậy mình chỉ cần nâng cấp 3.0.1 hay có cần gỡ 3.0.1 trước khi nâng cấp khg?

L

lenhucatphuong

Sơ cấp
22/6/11
9
0
1
37
ha noi

Thư Kế Toán Già Gân và cộng đồng kế toán! cho em hỏi một chút về tải phần mềm 3.0.2. em có phải sao y dữ liệu của 3.0.1 không ạ? vì em không sao lưu được có phải vì em sử dụng 1 phần mềm cho 2 công ty không ạ? hay em chỉ gỡ bỏ phần cũ và tải phần mới có được không?

Em xin cám ơn cả nhà!

mrvanthuc

mrvanthuc

Kế Toán-Tài Chính-Thuế
30/9/09
4,057
154
63
TP Hồ Chí Minh
raovat.webketoan.vn

Thư Kế Toán Già Gân và cộng đồng kế toán! cho em hỏi một chút về tải phần mềm 3.0.2. em có phải sao y dữ liệu của 3.0.1 không ạ? vì em không sao lưu được có phải vì em sử dụng 1 phần mềm cho 2 công ty không ạ? hay em chỉ gỡ bỏ phần cũ và tải phần mới có được không?

Em xin cám ơn cả nhà!
Không cần sao lưu bạn chỉ lưu ý HTKK3.0.1 cài ở Ổ dĩa nào thì giờ cài HTKK3.0.2 vào là ok

H

Hoacat1952

Sơ cấp
10/2/09
13
0
1
thanh hoa

Mình đã cài xong 3.0.2 nhưng khi mình tải lại bảng kê mua vào của tháng 9/2011 để làm bổ sung điều chỉnh tăng thuế gtgt được khấu trừ thì PM 3.0.2 đứng luôn. Không biết phải làm như thế nào nữa. Các bác chỉ giùm cho em với ạ. Em đang gấp gấp lắm ạ

N

Nhat Phuong Nam

Guest
17/10/11
5
0
0
TPHCM

Mình mới mở cty nên chưa rành lắm, có gì hỏi không đúng mấy anh chị bỏ qua dùm.
Cho mình hỏi cái báo cáo tài chính mình làm theo QĐ nào (trong phần mềm) (Do mình bận quá chưa có thời gian coi hết)
Xin cám ơn

A

amydongnai

Sơ cấp
1/9/09
8
0
0
bien hoa - dong nai

mỉnh bực mình quá đi, sắp đến ngày nộp bc rồi mà mình vần chưa cài đc htkk 3.0.2 gi ca nó cứ báo lỗi chương trình data2 mình cài hoài mà không đc chẳng biết do máy tính mình hay chương trình mình dow về không đúng nữa
hix hix
có ai giúp đc mỉnh hok vậy.....

N

ngochajsc

Sơ cấp
17/9/09
25
0
0
HN

e đang chờ 3.1.0 mà mãi chả thấy nên đành làm bằng 3.0.2 vậy
cho e hỏi cáo báo cáo sử dụng hoá đơn quý 4 vẫn làm bằng 3.0.2 dc hả
e mới xem 3.0.2 nên k rõ. làm bc sd hoá đơn rồi nộp qa mạng dc hả hay là lại fải lên trang kekhaithue.gdt.gov.vn để làm bcáo đó
tiện thể ai biết chỉ giùm e còn cái quyết toán hoá đơn năm 2011 thì làm ở đâu ạh, trên 3.0.2 k có

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA