Mỗi tuần một chuyên đề

Chi nhánh hội kế toán độc thân HCM

• Thread starter Thien Thanh_
  • Ngày gửi
H

huechi89

Sơ cấp
10/5/09
18
0
0
44
Ha noi
Oai, ở mình ở xa quá mà muốn gia nhập hội thì sao đây? đất SG khá quen thuộc với mình nhưng giờ mình xa SG rồi.

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

mimi7187

Sơ cấp
11/5/09
8
0
0
37
q12
Anh chị ơi! Em không phải là người miền nam nhưng làm việc ở TP HCM vậy em có thể tham gia hội độc thân ko???Nghe mà thích quá. Đôi khi độc thân tìm kiếm độc thân thì sao ,.ĐÚng không ANh chị ha. Em em ý kiếm nha mọi ngườddeereer em còn biết đường mà tham gia nữa chứ

G

goldbell

Sơ cấp
7/8/08
38
0
0
39
tp.hcm
híc sao kế toán mình lắm người độc thân vậy cà, vậy thì e cũng đỡ tủi thân nhỉ, cho e 1 phiếu nha

G

goldbell

Sơ cấp
7/8/08
38
0
0
39
tp.hcm
ừa ha sao hổng thấy hội 1 off ha, biết đâu họp xong hội sẽ được một số tên khao kem nhỉ:015:

M

minhhungvietnhon

Guest
14/6/09
2
0
0
39
Binh Thanh
mình chỉ mới tham gia trên diễn đàn thôi, có thể tham gia được không vậy, :mrstraetz

N

nguyenbao142

Guest
18/3/09
0
0
0
44
Sai Gon
tui cũng tham gia 1 chân nào

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
T

Tran Nhan

Trung cấp
4/12/06
86
0
6
48
Huế -HCM
Hình như hội trưởng đi lấy chồng/vợ rồi ý nên hội độc thân WKT thành rắn mất đầu rồi.
HDT bên webtretho xôm tụ lắm (vì HT đang tìm vợ mà)

L

llovestar

Guest
20/11/09
2
0
1
lam dong
và em nữa. em củng muốn tham gia. mong các bác chỉ bảo

A

ashley45

Guest
19/5/10
0
0
0
TP.HCM
Chào mọi người, cho mình gia nhập hội với. Từ trước đến nay mình vẫn hay vào web để đọc tin tức. Nhưng vừa phát hiện ra hội của các bạn. Thấy hay quá nên đăng ký tham gia luôn.
Mình vẫn còn độc thân. Đủ tiêu chuẩn tham gia rồi nha!

J

juvetran

Guest
19/5/10
2
0
0
TP.HCM
Cho em 1 vé tham gia cùng nhé. Cảm ơn cả nhà nhiều....

N

nganha20us

Sơ cấp
22/1/10
12
0
1
tp hcm
Cho mình vào mem với nha , 28t rối mà chưa cóa ai hết nên tham gia vào hội độc thân luôn , thks cả nhà

N

nguyen huy tu

Sơ cấp
31/12/08
4
0
0
38
binhduong
Tôi xin làm kế toán cho hội nhé
Chưa có vợ chưa có bồ nên chắc chắn nắm giữ ngân sách tiền sẻ có tính thanh khoản cao hơn
các bác khac
Than chao!

N

nguyen huy tu

Sơ cấp
31/12/08
4
0
0
38
binhduong
Nêý vậy thì hay quá, ở sài gòn có hội các doanh nhân thành đạt, họ đến đó học hỏi kinh nghiệm
thành công của nhâu, vậy tại sao mình củng ko thành lập hội như vậy nhỉ!
mình sẻ là người tiên phong đấy

Nick name: doivangem_emoi

C

co be hat tieu

Guest
1/6/10
24
0
0
34
ha noi
em là dân ngoài bắc, nhưng thích lấy chồng nam. cho em gia nhập hội của anh chị na. em chưa bồ, chưa người yêu chắc là đủ tiêu chuẩn nhỉ, à quên chưa có chồng luôn, tý nữa thì bỏ sót câu này.

N

nguyen huy tu

Sơ cấp
31/12/08
4
0
0
38
binhduong
cung co nhieu y kien cho thong tin roi ma chau thay thanh cong hay thu cho nick chat di ha:
doivangem_emoi

G

giangduy1987

Guest
Bản chất của tình yêu là sự thánh thiện và thanh bình. ở đó, tâm hồn, lý trí, lương tâm và thể xác đều được bình an.

Những ngày chuẩn bị đám cưới giống như lời giới thiệu hùng hồn cho một cuốn tiểu thuyết tẻ nhạt

Không gì diễn tả được nỗi đau do cái ghen đem đến cho con tim chưa nói được lời tỏ tình.

chàng trai cô đơn di tim ban gái hay lien lac voi minh nhe 0985199499

V

votuao

Guest
1/6/10
2
0
0
Gò Té
hội này chuẩn bị đã mấy năm rùi mà sao k thấy bố cáo thành lập gì zậy trời

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA