Chào cả nhà !!!

• Thread starter tender150581
  • Ngày gửi
T

tender150581

Guest
25/4/06
23
0
0
42
Hà Nội
:mrstraetz
Không bít mở đầu thế nào cho hoành tráng ha.
Thôi xuống khúc giữa và đuôi luôn vậy.
Cho em hỏi bây giờ nếu muốn làm thủ tục nộp BHXH và BHYT thì lên cơ quan nào xin hướng dẫn,và phải làm những thủ tục gì.
à quên,mọi người nếu về Nha Trang chơi cho em đi với,quê em ở đó đấy.Giờ đăng kí thì có trễ không nhỉ.hìhì.cám ơn mọi người trước.

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

Tieu My

Guest
21/4/06
50
0
0
PY
Vấn đề này bạn cứ lên chổ cơ quan BHXH thành phố , hay quận , rồi bạn xin họ mẫu đăng ký tham gia BHXH la xong thôi . Khi đi nhớ mang theo tờ khai số lao động của công ty với Sở Lao Động Thương Binh và Xã Hội là được. Chúc bạn thành công

T

tungson

Guest
23/7/05
674
1
0
Tp.HCM
tender150581 nói:
:mrstraetz
Không bít mở đầu thế nào cho hoành tráng ha.
Thôi xuống khúc giữa và đuôi luôn vậy.
Cho em hỏi bây giờ nếu muốn làm thủ tục nộp BHXH và BHYT thì lên cơ quan nào xin hướng dẫn,và phải làm những thủ tục gì.
à quên,mọi người nếu về Nha Trang chơi cho em đi với,quê em ở đó đấy.Giờ đăng kí thì có trễ không nhỉ.hìhì.cám ơn mọi người trước.

Lên phòng LĐTBXH hỏi, họ sẽ hướng dẫn và cho mẫu về làm.

thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,078
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
tender150581 nói:
Hình như bạn phone cho mình phải không? Xin lỗi vì mình loay hoay làm mất số của bạn nên đành trả lời trên này nhé. Bạn click vào đây để xem trả lời nhé

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA