Hỏi kinh nghiệm và tài liệu thi kế toán viên hành nghề

• Thread starter gianghafic
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
G

gianghafic

Guest
17/2/06
7
0
0
Hà Nội
Có Bác nào đã thi kế toán viên hành nghề năm 2004, 2005 chưa? Làm ơn chỉ bảo cho tôi kinh nghiệm thi được không? Tôi mới đăng ký thi lần đầu năm nay (2006) nhưng vì không có thời gian ôn tập theo chương trình vì vậy muốn tìm kiếm tài liệu để tự ôn ở nhà. Bác nào có cho tôi tham khảo có được không. Địa chỉ email của tôi là: giangphtr@yahoo.com.
Xin cảm ơn các bác!
Mong sớm nhận được chỉ bảo, giúp đỡ của các bác.

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

NTAC

Guest
Vụ này phải qua Hội kế toán lãnh nhé, ở đường Giải Phóng đấy

G

gianghafic

Guest
17/2/06
7
0
0
Hà Nội
Cảm ơn NTAC! Mình đã qua Hội kế toán rồi nhưng Hội chỉ tổ chức ôn thi vào các buổi làm việc không có lớp ôn vào buổi tối nên mình không tham gia được.

G

gianghafic

Guest
17/2/06
7
0
0
Hà Nội
Cảm ơn bác nedved nhiều. Tôi đã tải được các tài liệu ôn thi năm 2005 rồi. Không biết năm nay (2006) chương trình có khác nhiều so với năm 2005 không bác nhỉ?

G

gianghafic

Guest
17/2/06
7
0
0
Hà Nội
Đầu tuần mình vừa qua TW Hội kế toán Việt Nam vẫn còn bán và nhận hồ sơ thi đấy, ngoctamktmb đến ngay đó đi vẫn còn kịp đấy.
Bác nào có đề thi kế toán viên hành nghề năm 2004, 2005 không? post lên cho tôi xin với. Xin cảm ơn và hậu tạ.

H

hatde05

Guest
29/4/06
5
0
0
Hải Dương
Chaò các bác, Em mới vào nghề và cung muốn thi Kế toán viên hành nghề, Nhưng em chưa biết điều kiện để dự thi như thế nào? Bác nao hiểu về vấn đề nay làm ơn chỉ dẫn giúp em với ....!

Khuatquangthin

Khuatquangthin

0034APC
hatde05 nói:
Chaò các bác, Em mới vào nghề và cung muốn thi Kế toán viên hành nghề, Nhưng em chưa biết điều kiện để dự thi như thế nào? Bác nao hiểu về vấn đề nay làm ơn chỉ dẫn giúp em với ....!

Vậy em có thể tham khảo tại Thu viện online phần các vấn đề khác của WKT . Theo đường dẫn sau đây
http://webketoan.com/thuvien/index.php?subcat=39&PHPSESSID=c6c9d9af7848d12da5f09ef21206a125

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Trong điều kiện dự thi chứng chỉ hành nghề kế toán (hoặc kiểm toán) có yêu cầu chứng chỉ B tin học. Tuy nhiên bạn nào có ý định dự thi mà chưa có chứng chỉ này thì có thể làm như sau: làm một cái đơn trình bày rằng mình đang dự thi chứng chỉ và chưa được cấp. Cam kết sẻ bổ sung chứng chỉ này sau. Nộp cái đơn cam kết này vào hồ sơ dự thi thì các bạn có thể qua được cửa ải chứng chỉ B tin học. Dĩ nhiên là bạn sẻ phải học chứng chỉ B tin học để bổ sung vào hồ sơ trong thời gian ngắn nhất.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA