Không chọn được tệp tin khi khai thuế qua mạng

• Thread starter buichien
  • Ngày gửi
buichien

buichien

Trung cấp
2/5/11
79
0
6
35
Nghệ An
Chào cả nhà, mình đang gửi kê khai thuế qua mạng tháng 12/2011 nhưng khi vào " Hệ thống khai thuế qua mạng " mình không kích được vào nút " Chọn tệp tờ khai" có bạn nào mắc lỗi giống mình không chỉ giùm mình cách giải quyết với, cảm ơn cả nhà nhiều nha, mình đang chọn nhà mạng viettell để kê khai thuế qua mạng

Khóa học Quản trị dòng tiền
F

friends268

Cao cấp
16/11/10
247
1
0
35
ha noi
Ðề: Không chọn được tệp tin khi khai thuế qua mạng

Chào cả nhà, mình đang gửi kê khai thuế qua mạng tháng 12/2011 nhưng khi vào " Hệ thống khai thuế qua mạng " mình không kích được vào nút " Chọn tệp tờ khai" có bạn nào mắc lỗi giống mình không chỉ giùm mình cách giải quyết với, cảm ơn cả nhà nhiều nha, mình đang chọn nhà mạng viettell để kê khai thuế qua mạng

bạn dùng qua trình duyệt IE (internet explorer) nhé :)
@ah, nhớ cài java 1.6 lên nữa nhé :)

buichien

buichien

Trung cấp
2/5/11
79
0
6
35
Nghệ An

mình cũng dùng IE vào bạn ah mà vẫn không được. còn cách nào khác không bạn?

N

NGUYEN CAM VAN

Guest

bạn vào kekaithueonline để download Java xuống cài lại, khởi động lại máy thì chạy bình thường. Lỗi này do lỗi thiếu Java hoặc Java bị lỗi

buichien

buichien

Trung cấp
2/5/11
79
0
6
35
Nghệ An

bạn vào kekaithueonline để download Java xuống cài lại, khởi động lại máy thì chạy bình thường. Lỗi này do lỗi thiếu Java hoặc Java bị lỗi

cảm ơn bạn nha mình làm được rồi, hiii

L

lehungtruong

Trung cấp
14/9/10
66
1
8
Hà Nội

Cảm ơn nhiều nhiều mình đang gặp trường hợp như vậy không biết xử lý thế nào

H

hpossible1304

Guest
20/8/13
1
0
0
hanoi

Chào các bạn
mình cũng đang bị lỗi y hệt ntn, không thể chọn đc tệp tờ khai
ấn vào im re. Chờ cũng ko thấy gì. F5 cũng ko đc. Ấn nhiều quá IE nó còn not responding cơ :wall:
mình cũng đã tham khảo các bài viết, đã tải java, plugin các kiểu.
Mình phải làm sao :wall: hnay đã là 20 rồi. Mọi lần làm nó có làm sao đâu @@

M

maihuyen18

Sơ cấp
8/6/09
16
0
1
Hà Nội

Mình cũng không thể tải đc file, mình làm từ hôm qua đến hôm nay đăng nhập suốt mà không được. Cả nhà có kinh nghiệm gì không giúp mình với. Cảm ơn cả nhà!

0

009vua

Guest
16/4/11
1
0
1
35
TPHCM

Trời ơi là trời, mình cũng gặp truờng hợp này. Hôm qua 19/8/2013- 20/8/2013 mình cũng ko gửi dc. Không lẽ mai cầm tiền sang Sở nộp phạt hay sao. Huhuhu.

Mình đọc dc thông tin này ngay chỗ kê khai nộp thuế. Ai đọc dc giống mình thì lên tiếng cho mình hay với.
Cám ơn mọi người.

Tổng cục Thuế thông báo V/v gia hạn nộp tờ khai qua mạng
Tổng cục Thuế xin thông báo V/v gia hạn nộp tờ khai qua mạng như sau:

Trong ngày 20/08/2013, hệ thống Khai thuế qua mạng bị quá tải do số lượng doanh nghiệp sử dụng hệ thống tập trung vào ngày cuối cùng của hạn nộp tờ khai thuế, vì vậy một số doanh nghiệp chưa nộp được tờ khai trong ngày trên. Để hỗ trợ doanh nghiệp trong kỳ lập bộ tháng 08/2013, Tổng cục Thuế thông báo gia hạn nộp hồ sơ khai thuế qua mạng đến hết ngày 23/08/2013 đối với tờ khai của kỳ kê khai tháng 07/2013.

Sửa lần cuối:
D

datuan07

Trung cấp
19/7/11
95
7
8
Sài Gòn

Chính xác, được gia hạn đến 23/8. Bạn nào nộp hổng được cứ canh ngoài giờ cao điểm nộp, chứ cố hoài không được đâu, mất thời gian.

V

violenstorm

Guest
5/11/11
1
0
0
32
hà nội

Từ hôm 19 đến giờ mình cũng không tải tệp tin lên đựoc, hỏi bên cầu giấy thì họ bảo là bọn chị không biết “lỗi” gì đâu, E hỏi bên quản lý tờ khai mạng của bọn e ấy. mình canh mãi cả đêm qua mà không tài nào tải lên được, đã ai tải lên được chưa?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA