Hệ thống tài khoản mới 2006

• Thread starter nguyenphucbac
  • Ngày gửi
N

nguyenphucbac

Guest
chào các bậc tiền bối
cho đệ hỏi chút:ai có hệ thống tài khoản mới không nhỉ?
hệ thống tài khoản mới có những sự thay đổi mới. không có tài khoản 009 (nguồn vốn khấu hao cơ bản) thì mình sử dụng tài khoản nào khi đình khoản nhỉ?
mong các bậc tiền bối chỉ giáo giúp

Khóa học Quản trị dòng tiền
J

Joe1fat

Guest
10/1/06
41
0
0
LA
hệ thống tài khoản mới có những sự thay đổi mới. không có tài khoản 009 (nguồn vốn khấu hao cơ bản) thì mình sử dụng tài khoản nào khi đình khoản nhỉ?
Thì khộng phải định khoản nghiệp vụ trên chứ gì nữa! Thí dụ trước kia ghi có 214 thì đồng thời ghi có 009, bây giờ khỏi ghi có 009.

Đ

Đỗ Hoài Thu

Guest
25/10/05
24
0
0
Hà Nội
nếu bạn muốn tìm tài liệu về hệ thống tài khoản mới 2006 thì vào trang web kiemtoan.com

N

nguyenphucbac

Guest
nếu mình không định khoản vào 009 thì phải làm thế nào nếu bài học cho là sử dụng nguồn vốn khấu hao cơ bản để mua TSCĐ?

N

nguyenphucbac

Guest
to:ĐỖ HOÀI THU
cảm ơn thu nhiều
nếu có thể THU cho mình nickname được không? chúng ta sẽ thảo luận nhiều hơn

S

seudaudo

Guest
9/5/06
4
0
1
TP Ha Noi
Nếu bạn muốn biết thông tin về hệ thống tài khoản mới 2006 thì bạn vào trang web của Bộ Tài Chính, tìm QĐ số: 15/2006/QĐ- BTC là mới nhất đó.

N

nguyenphucbac

Guest
to:seudaudo
cho mình hỏi chút:trang web của bộ tài chính là gì vậy?
cho mình biết nha
cảm ơn nhiều

N

nguyenphucbac

Guest
vậy ai có phần mền kế toán không nhỉ?
làm ơn chỉ chỗ dowload với
cảm ơn trước nhiều nha

N

nguyensinh78

Guest
24/5/03
14
0
0
46
Quảng Ngãi
www.nguyensinh.net
hiện tôi đang có nhiều phần mềm kế toán! vì tôi là người làm kế toán. những phần mềm của tôi rất hay và hữu ích nhưng không load được vì dung lớn hơi lớn

Sửa lần cuối:
Secret_grasses

Secret_grasses

Guest
nguyensinh78 nói:
hiện tôi đang có nhiều phần mềm kế toán! vì tôi là người làm kế toán. những phần mềm của tôi rất hay và hữu ích nhưng không load được vì dung lớn hơi lớn
Phần mềm của bạn là gì vậy? Bạn có thể nói rõ hơn đc ko? Bạn có thể nhờ admin, smod up lên đc mà.

N

nguyenphucbac

Guest
theo mình nghĩ bạn có thể nhờ admin giúp đỡ được mà.vì đây là những phần mềm dành cho chương trình kế toán nên các admin sẽ giúp mà.bạn cứ nhờ các admin giúp vì đây là những phần mềm mà nhiều thành viên trong webketoan đang cần.bạn cứ nhờ adminh giúp bạn nhé!

A

AnhDung

Guest
11/5/06
8
0
0
Ha noi
Đây là web phần mềm kế toán miễn phí.Nhưng theo tôi chỉ dùng để tham khảo còn nếu bạn sử dụng cho mục đích của doanh nghiệp thì nên mua 1 phần mềm chế độ hậu mãi sẽ tốt hơn.
http://www.esoft.com.vn/

N

nguyenphucbac

Guest
cảm ơn anh dung nhiều
mình đang xem chương trình kế toán mà bạn đưa lên trang web.mình sẽ lưu ý với những ý kiến của bạn
cảm ơn bạn nhiều

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA