Lỗi khi đăng ký dữ liệu Misa sme.net 2010

• Thread starter netvietcomputer
  • Ngày gửi
netvietcomputer

netvietcomputer

Sơ cấp
23/6/09
36
0
0
bvh
Tôi lỡ tay gỡ bỏ dữ liệu kế toán đang quyết toán trong Data Management Tool, nhưng sau đó đăng ký lại thì báo lỗi như hình kèm theo. Ai biết xin chỉ giùm, thank!

Đính kèm

• Loi khi dang ky du lieu ke toan.rar
    210 KB · Lượt xem: 188
Khóa học Quản trị dòng tiền
netvietcomputer

netvietcomputer

Sơ cấp
23/6/09
36
0
0
bvh
Ðề: Lỗi khi đăng ký dữ liệu Misa sme.net 2010

Thôi, mình làm được rồi! Phù..... Nhờ ADMIN xóa bài giùm, thank

B

biken171

Guest
18/4/12
1
0
0
gia lai

Tôi lỡ tay gỡ bỏ dữ liệu kế toán đang quyết toán trong Data Management Tool, nhưng sau đó đăng ký lại thì báo lỗi như hình kèm theo. Ai biết xin chỉ giùm, thank!

mình cũng bị lỗi giống như bạn, cho mình biết cách sủa lỗi được ko?Thanks

G

giocaodiem002

Sơ cấp
17/4/12
21
0
0
36
Hà Nội

Chào Bạn Biken171!
Khi Bạn đăng ký lại dữ liệu chương trình báo lỗi như file đính kèm, Bạn thực hiện như sau: vào Data Management Tool\ Tích chọn "Đăng ký", tích vào ô "Đăng ký từ dữ liệu có sẵn trên máy chủ SQL" và tích chọn vào dữ liệu Bạn cần đăng ký, sau đó chọn "Đăng ký". Bạn đợi một lát chương trình báo "Đăng ký thành công" là được.
Trong quá trình thao tác nếu Bạn còn gặp vướng mắc, Bạn vui lòng gọi theo số điện thoại 1900 58 88 11 nghe và làm theo hướng dẫn của tổng đài để được hỗ trợ trực tiếp.
Chúc Bạn thành công!

H

Hua Tu Lap

Sơ cấp
27/2/18
0
0
0
35

Chào Bạn Biken171!
Khi Bạn đăng ký lại dữ liệu chương trình báo lỗi như file đính kèm, Bạn thực hiện như sau: vào Data Management Tool\ Tích chọn "Đăng ký", tích vào ô "Đăng ký từ dữ liệu có sẵn trên máy chủ SQL" và tích chọn vào dữ liệu Bạn cần đăng ký, sau đó chọn "Đăng ký". Bạn đợi một lát chương trình báo "Đăng ký thành công" là được.
Trong quá trình thao tác nếu Bạn còn gặp vướng mắc, Bạn vui lòng gọi theo số điện thoại 1900 58 88 11 nghe và làm theo hướng dẫn của tổng đài để được hỗ trợ trực tiếp.
Chúc Bạn thành công!
-----
Mình cũng bị như bạn netvietcomputer nhưng dữ liệu kế toán của mình không có sẵn trong máy chủ SQL mình chỉ có file "dulieu.smd" giờ phải làm sao ?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA