Nộp tờ khai qua mạng

• Thread starter wen
  • Ngày gửi
W

wen

Trung cấp
7/1/10
172
3
18
Hà Nội
Năm 2010 em gửi quyết toán thuế TNCN qua mạng tncn.online rồi gửi bản giấy =>ok
Năm Cuối năm 2010 cty em đăng ký nộp tờ khai qua mạng kekhaithue.gdt
Vậy năm nay em nộp quyết toán thuế qua kekhaithue.gdt thì có cần phải nộp bản giấy nữa ko?
Và nếu như em muốn gửi qua trang tncn.online (do em làm quen rùi) thì có được không ạ.
E cám ơn cả nhà

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

Ngoi sao nho

Guest
16/4/08
24
0
1
ba la
Ðề: Nộp tờ khai qua mạng

Mình nộp qua tncn.online và nộp qua kekhaithue.gdt không phải nộp bản giấy nữa.

VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,506
81
48
TÂY NAM BỘ

Năm 2010 em gửi quyết toán thuế TNCN qua mạng tncn.online rồi gửi bản giấy =>ok
Năm Cuối năm 2010 cty em đăng ký nộp tờ khai qua mạng kekhaithue.gdt
Vậy năm nay em nộp quyết toán thuế qua kekhaithue.gdt thì có cần phải nộp bản giấy nữa ko?
Và nếu như em muốn gửi qua trang tncn.online (do em làm quen rùi) thì có được không ạ.
E cám ơn cả nhà
Nếu đã đăng kê khai thuế qua mạng thì chỉ tập trung nộp tại nhantokhai.gdt.gov.vn thôi không phải nộp QT.TNCN tại trang tncn.online.

Mình nộp qua tncn.online và nộp qua kekhaithue.gdt không phải nộp bản giấy nữa.

Khi bạn nộp QT.TNCN bên trang tncn.online thì tờ khai của bạn vĩnh viễn ở trạng thái "Chờ phê duyệt" vì lý do ... như chổ màu đỏ :004:

B

banh mat

Sơ cấp
3/2/12
31
0
0
Nghệ An

cậu đã nộp được thuế TNCN thì chỉ mình với
sao mình nộp cứ báo lỗi
đã cài lại java ma vẫn không được
jo cũng chẳng biết sao nữa

B

bodeono2004

Guest
8/4/11
3
0
0
Hà Nội

Em nộp quyết toán TNCN qua tncnonline.com.vn toàn bị báo "Cấu trúc file dữ liệu lỗi!", có anh chị nào biết phải làm sao không ạ?

N

ngochanh721

Guest
19/3/09
3
0
0
40
Tp.HCM

mình cũng bị tình trạng này, có ai biết phải làm sao giúp tụi mình với ...

H

huyendiep87

Sơ cấp
4/4/11
15
0
0
Hà Nội

Em nộp quyết toán TNCN qua tncnonline.com.vn toàn bị báo "Cấu trúc file dữ liệu lỗi!", có anh chị nào biết phải làm sao không ạ?

có lẽ do mạng quá tải, sáng nay mình loay hoay gửi mãi không được và cũng báo lỗi là "Cấu trúc file dữ liệu lỗi!", tranh thủ lúc trưa khi pà kon đang ngon lành ngủ trưa mình gửi thì lại ngon lành rùi. hihi

H

hue2201

Guest
7/9/05
1
0
0
45
Ha Noi

Minh cung bi tinh trang nay nhung chieu nay minh coppy vao USB roi mang len Chi cuc thue ho nhan flie cho minh luon va bao khong van de gi, ho cung noi co the do mang bi loi hoac qua tai thoi

haithu

haithu

Cao cấp
18/8/07
477
13
18
đâu cũng là nhà

Ngồi cả chiều giờ thì mình nộp thành công rồi. lúc trước nộp cũng toàn bị báo lỗi như các bạn. nhưng đến bây giờ, vẫn file đó nộp thì lại ok. Chắc do mạng đấy, các bạn chịu khó nộp lại xem sao. Chúc thành công

X

Xuandat

Trung cấp
14/7/09
74
2
8
44
Ngoc ha, Ba Dinh, HN

Nếu đã đăng kê khai thuế qua mạng thì chỉ tập trung nộp tại nhantokhai.gdt.gov.vn thôi không phải nộp QT.TNCN tại trang tncn.online.

Khi bạn nộp QT.TNCN bên trang tncn.online thì tờ khai của bạn vĩnh viễn ở trạng thái "Chờ phê duyệt" vì lý do ... như chổ màu đỏ :004:

Bác VTM ơi, bên em cũng nộp tờ khai thuế qua mạng, nhưng chót nộp cả trang tncn.online và nhantokhai.gdt.gov.vn rùi thì có làm sao ko? Có phải nộp lại bản giấy ko Bác?

Cảm ơn Bác nhiều!

VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,506
81
48
TÂY NAM BỘ

Bác VTM ơi, bên em cũng nộp tờ khai thuế qua mạng, nhưng chót nộp cả trang tncn.online và nhantokhai.gdt.gov.vn rùi thì có làm sao ko? Có phải nộp lại bản giấy ko Bác?

Cảm ơn Bác nhiều!

Xem như gởi nhầm file ở tncn.online, không sao hết, không cần phải nộp tiếp bản giấy.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA