Ôn thi Kế Toán

• Thread starter ngocngan
  • Ngày gửi
N

ngocngan

Guest
14/4/06
1
0
0
Chào tất cả các thành viên của trang Webketoan. Mình la thành viên mới của WKT. Các bạn oi giúp mình với nha. Tháng 6 sắp tới Cty mình có tổ chức cuộc thi KT viên giỏi, bắt buộc tất cả các KT vien phải dự thi. Công việc hiện tại của mình la KT công nợ và hàng hóa (loại hình KD là thương mại, dịch vụ) . Các nghiệp vụ kT phát sinh hàng ngày liên quan đến phần hành của minh đơn giản, không phức tap và khó hạch tóan. Các TKKT mình hay sử dụng 1561,632,511,512,131,331,3387. . Mình lo lắm các ban oi, Thật sự mình không biết ôn gi, học thêm gi để chuẩn bị tốt cho cuộc thi. Nếu kết quả bài thi thấp , mình sẽ bị đuổi việc .Mình không đủ tự tin, Các bạn giúp mình với nha. Mình đang mong chờ sự giúp đơ và tiếp sức từ các bạn.( Cty mình Kinh doanh đa ngành nghề nên có rất nhiều đơn vi trực thuộc : KD Xăng Dầu ( mình thuộc đơn vị này), Xí nghiệp DV & phát triển KCN Tam Phước, Nhà máy đá Granite Tín Nghĩa,........Cty mình nhiều đơn vị như thế mà mình chỉ biết mỗi các bạn đồng nghiệp ở đơn vị mình làm mà thôi.)

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
Bạn ôn thêm các chuẩn mực kế toán về doanh thu, QĐ 15 để biết thêm một số thay đổi.
Các nguyên tắc sửa sai trong quá trình làm sổ sách.
Thân

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA