Thời hạn nộp BCTC các chi cục thuế ở Hà Nội

• Thread starter cuongtma
  • Ngày gửi
C

cuongtma

Trung cấp
5/9/09
90
3
8
35
ha noi
Cháo các bạn, có bạn nào đến các chi cục và biết thông tin về thời hạn nộp BCTC không/ Vì năm nay 31-3 vào ngày nghỉ nên 1 số chi cục có thay đổi lịch nhận BCTC,Mình bit ở Hoàn kiếm là mùng 7, Đống đa mùng 4 còn ai bit ở cục nào khác nữa k>

Khóa học Quản trị dòng tiền
D

DHgtvt

Cao cấp
9/7/11
494
1
18
thanh xuan - ha noi
Ðề: Thời hạn nộp BCTC các chi cục thuế ở Hà Nội

Mình ở chi cục Hai Bà Trưng thì có được hạn đến ngày 3/4 không các bạn, bạn nào có thông tin không cho mình xin biêt với

H

hungtro

Sơ cấp
19/6/08
10
0
1
hà nội

có bạn nào biết về hạn nộp này ko? giúp với, mình cũng đang thắc mắc lắm!
Bên mình đã nộp hết rồi, còn quyết toán TNCN thì chưa nộp được, mình bị lỗi,hi nộp định dạng PDF thì nó báo ko đúng dạng excel, khi nộp dạng excel thì nó lại bảo là ko đúng dạng pdf, là sao nhỉ?

missduyendang

missduyendang

Cao cấp
22/6/11
241
1
0
Ha Noi

mình thì chẳng thấy gì. cứ theo cũ mà làm. 90 ngày sau kết thúc năm tài chính.
năm nay tháng 2 có 29 ngày. nên hạn sẽ là 30/3. ko liên quan đến ngày 31/3-(10/3 âm lịch cả)

VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,506
81
48
TÂY NAM BỘ
V

vangiang911

Trung cấp
21/7/07
100
0
0
Ha Noi - Sai Gon

Thấy nói gia hạn nộp hs quyết toán thuế tncn, chả thấy nhắc gì tới anh BCTC và anh Quyết toán thuế tndn năm nhỉ?!
(ko cho gia hạn thì cũng mặc định tự cho phép DN mình nộp chậm từ 1-4 ngày, kể từ ngày hết hạn nộp hs khai thuế, :D, )

T

Thu Tram

Guest
5/11/07
3
0
0
HN

CCT Quận ĐỐng Đa hạn nộp BCTC và Quyết toán thuế là 7/4. Nhưng hai ngày nay ở CCT Quận ĐỐng Đa bị lỗi mạng, không nhận được Báo cáo, có được bù trừ thêm thời gian bị lỗi mạng không thì mình không rõ.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA