Hãy giúp em với mọi người ơi!

• Thread starter ngọc lan
  • Ngày gửi
N

ngọc lan

Guest
Mình đang làm báo cáo tốt nghiệp về " lập báo cáo tài chính tại doanh nghiệp" nhưng chị kế toán chỉ cho mình tài liệu năm 2004, mình muốn làm theo thông tư mới nên bạn hay anh chị nào làm trong các doanh nghiệp có thể cho em xin mẫu BCTC năm 2005 để em tham khảo, rất mong đựơc sự giúp đỡ của mọi người. nếu có xin giử theo địa chỉ : ngoclan090184@yahoo.com
Em xin cảm ơn nhiều

Khóa học Quản trị dòng tiền
phinguyen79

phinguyen79

Phụ nữ là gì..???
ngọc lan nói:
Mình đang làm báo cáo tốt nghiệp về " lập báo cáo tài chính tại doanh nghiệp" nhưng chị kế toán chỉ cho mình tài liệu năm 2004, mình muốn làm theo thông tư mới nên bạn hay anh chị nào làm trong các doanh nghiệp có thể cho em xin mẫu BCTC năm 2005 để em tham khảo, rất mong đựơc sự giúp đỡ của mọi người. nếu có xin giử theo địa chỉ : ngoclan090184@yahoo.com
Em xin cảm ơn nhiều

ấy chà chà,
bạn có thể dựa form mẫu báo cáo trên thông tư mới và add số liệu ấy vào được kia mà.
bye,
Dare to win! :wall: :wall: :wall:

K

ken137

Guest
4/1/06
123
1
0
TP. Tôi Yêu
vâng chúc mừng bạn BCTC mới có thêm 243, 347, 821 nữa số liệu thì không có, vấn đề nan giải rồi. Bạn cứ cho nó bằng không là được rồi

Mẫu báo cáo mới bạn vào mof.gov.vn thìm chế độ kế tóan doanh nghiệp ban hành ngày 20/3/2006 ấy sẽ thấy ngay ý mà

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA