Mỗi tuần một chuyên đề

Nhờ các Thầy VTM, ketoan4mat, mrvanthuc, duyvinh, Mr Hiệp "Quảng Ninh" ....tư vấn giúp nhé

• Thread starter mynhan
  • Ngày gửi
xuan020186

xuan020186

Độc cô
9/5/11
142
1
18
Đà Nẵng
Ðề: Nhờ các Thầy VTM, ketoan4mat, mrvanthuc, duyvinh, Mr Hiệp "Quảng Ninh" ....tư vấn giúp nhé

Ôi trời Lão Trí ơi là lão Trí, lão tuyên truyền thế nào mà con gái nuôi của Lão gọi iem bằng chú thế này ??? Tự kỷ cấp độ III !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Biết đâu là " Chú" em thì sao nhỡ? chưa chi đã vội vội vàng vàng.:030:

Khóa học Quản trị dòng tiền
hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Ðề: Nhờ các Thầy VTM, ketoan4mat, mrvanthuc, duyvinh, Mr Hiệp "Quảng Ninh" ....tư vấn giúp nhé

Chú ơi, con là Huyền (hoataybac) hôm qua có thưa chuyện cùng chú. Tía con nói vậy không phải vậy đâu, giọng tía con người Nam, có khi nói không rõ đấy mà. Tía con chỉ cho con làm kế toán nói bằng giọng Nam con không biết tía con đang muốn diễn đạt điều gì, tía nói tiếng English hả? Biết nhau cả mà, hôm nào Chú vìa Thái Bình thăm con nhé.

Gọi chú là còn may đó chứ, cỡ hiepnt1974 phải gọi bằng Bác ấy :)

Từ nay em nào mà còn gọi mình bằng anh, đảm bảo sẽ phải ăn cháo 1 tháng ( nếu không đội mũ bảo hiểm ! Nhất là thành viên Tuyet Ngoc và hoataybac !

T

tuyet ngoc

Guest

Từ nay em nào mà còn gọi mình bằng anh, đảm bảo sẽ phải ăn cháo 1 tháng ( nếu không đội mũ bảo hiểm ! Nhất là thành viên Tuyet Ngoc và hoataybac !
Thì Chú hoặc Bác tức là quá Già, mà quá Già thì răng không còn, Răng không còn thì phải ăn cháo. Quá hợp lý còn gì nữa Bác :004:

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city

Thì Chú hoặc Bác tức là quá Già, mà quá Già thì răng không còn, Răng không còn thì phải ăn cháo. Quá hợp lý còn gì nữa Bác :004:

Đọc kỹ lại đoạn văn đê cháu ơi, cóa dấu phẩy rõ ràng đó. Cháu còn trẻ mà mắt đã kém hơn chú roài :004::004::004::004:

Nguyễn Cẩm Hà

Nguyễn Cẩm Hà

Cao cấp
9/12/06
794
15
18
hà nội

Hic. Vậy bọn con phải gọi bằng gì đây trời??? Gọi bằng anh thì ko còn răng mà húp cháo, goi bằng chú thì tự kỷ...gọi bằng ông không xong, bằng lão thì.... phạm huý. Nghĩ mãi không ra, nghĩ thêm tý nữa là ra luôn.... phải gọi bác bằng "CỤ" là chắc ăn nhất, lại là độc nhất, dấu ấn riêng không lẫn vào ai được....

Kính cụ! kính cụ ạ!:atom:

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội

Giờ mới vào Topic này! chém khiếp quá! nhận ra một số nick lạ nhưng lại quen quen, MOD có kinh nghiệm như Hiepnt1974 mà còn chưa nghĩ ra à, đúng là "Nghi mai khong rahoa tay bac, mùa xuantuyet ngocke toan gia gan, hót hay như chim Hoang Yen, lẩm Cam như người Ha... tĩnh" hic!.... thấy toàn nick quen!
Nghiêm cấm tranh luận gay gắt, toàn anh em bạn bè cấm choảng nhau đấy!

H

hoataybac

Sơ cấp
28/5/12
4
0
1
34
Điện Biên

Giờ mới vào Topic này! chém khiếp quá! nhận ra một số nick lạ nhưng lại quen quen, MOD có kinh nghiệm như Hiepnt1974 mà còn chưa nghĩ ra à, đúng là "Nghi mai khong rahoa tay bac, mùa xuantuyet ngocke toan gia gan, hót hay như chim Hoang Yen, lẩm Cam như người Ha... tĩnh" hic!.... thấy toàn nick quen!

Chú ơi, chú nói oan ức cho con lắm, con đến để vui chơi là chính, đua đòi học hỏi kinh nghiệm của các chú được 1 phần là quý báu nhất trong cuộc đời chúng con. Chú Hiệp đừng nghe chú DuyVinh nói mà trảm vô tội những người thân thương mãi bên cạnh chú. Chú DuyVinh là chuyên gia về kế toán thường hỗ trợ cho những người kế toán non gan như con mới chập chững bước vào nghề không đành nói thế, con cốc thèm chơi với chú nữa rồi.

Nguyễn Cẩm Hà

Nguyễn Cẩm Hà

Cao cấp
9/12/06
794
15
18
hà nội

Ôi giời. Ông này mới gọi là "bán trời không văn tự"

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham

Cảnh báo: dạng bài viết tên thành viên không đúng, không bỏ dấu ===> Sẽ không tính làm bàn để chấm điểm, tên thành viên rõ ràng có dấu đàng hoàng, chữ Hoa mỗi từ, ai ngờ lại viết như thế lày: ke toan gia gan, Nguyễn Cẩm Hà===>Cam như người Ha. Thật buồn vô phương.

Kế Toán Già Gân & Nguyễn Cẩm Hà Hai bố con em, bủn xỉn góp ý, ẹc ẹc ẹc. Chạy thôi cô con gái ơi, run run lẹ thôi, không khéo bị cái bụng to lắc 1 vòng hai bố con mình té ngang, té ngửa ngay. :004::004:

T

tuyet ngoc

Guest

Sao lại có em ở đây nữa Bác Duyvinh? có tuyet ngocke toan gia gan? em hok có hiểu ạ :004:

Y

Yennamthien

Cao cấp
12/6/09
259
26
28
Hà Nội

Mình áp dụng cả 5 mà chưa có cô nào bị lừa là thế nào nhỉ, có cách nào khác nữa ko.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA