Mỗi tuần một chuyên đề

Thi tuyển công chức thuế năm 2012!

• Thread starter MINA
  • Ngày gửi
H

Hieu2

Trung cấp
24/6/09
64
1
8
hai phong
Ðề: Thi tuyển công chức thuế năm 2012!

Năm nay Hải Phòng có 48 chỉ tiêu, nhưng ko biết ở HP ôn thi ở đâu, ai biết chỉ giúp mình với nhé! Thanks cả nhà!

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

haittt

Sơ cấp
16/8/12
5
0
0
Hà Nội

Nên đi ôn hay tự ôn hả các bác ơiiiiiiiiiiiii??????????/ Vẫn còn mông lung quá :(((((

T

trangmono

Guest
21/8/12
1
0
0
35
Thanh Hóa

ui mèng ui mừng quá xá. ^^ gặp đồng hương quê choa rùi. t mới zô diễn đàn đồng hương có tài liệu gì thì share cho t với nha. Thanks trước heng. Gmail: trang1984ht@gmail.com

rubbytin

rubbytin

Cao cấp
20/8/12
299
0
0
Đà nẵng

Để kịp thời tạo điền kiện cho những người có nguyện vọng ôn thi công chức thuế 2012, Lớp Thầy Hưng tại Trường tiểu học Tam Khương mở tiếp lớp ôn thi Lớp A7 – ôn công chức thuế 2012. Thông tin cụ thể như sau:

Thời gian: Khai giảng vào ngày 23/08/2012 (thứ năm).
Lớp học 18h30 - 20h30 các ngày thứ 3, 5, 7 hàng tuần.
(buổi đầu các bạn tới trước 20 phút để làm các thủ tục nhập học, phổ biến Đề án tuyển dụng công chức thuế 2012).

Địa điểm:
Trường Tiển học Tam Khương - Số 4 Ngõ 149 Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội.
Lớp học 12 buổi {thuế (quản lý thuế, thuế tndn, thuế tncn, thuế gtgt) + kiến thức chung + (hệ thống 1 buổi tin học và tiếng anh)}.

Học phí: 2 triệu đồng/ khoá học (không thu thêm bất kỳ khoản phí nào).

Để đảm bảo các buổi học hiệu quả, Lớp học chỉ nhận 1 số lượng học viên vừa đủ, vì vậy các bạn học thì đăng ký trước với Thầy Hưng bằng cách nhắn tin họ và tên, ngày tháng năm sinh vào số điện thoại: 0904.627.717.
Ban ơi, mình ở Đà Nẵng, ko có lớp ôn, bạn cho mình tài liệu các bạn ôn với nhé!!!, thanks bạn nhiều nhiều, gởi giúp mình qua mail: hongnhung18585@yahoo.com
ước chi ở ĐN cũng có lớp cho mình đi học, huhu

có ai thi Đà Nẵng ko? cho mình xin tí tài liệu về học, ai biết có lớp học ôn không cho mình biết địa chỉ với??? thanks nhiều

D

dunghoang210

Guest
7/11/09
2
0
1
35
Tp Hồ Chí Minh

Các bạn cho mình hỏi: mấy cái chứng chỉ B tin học đó. Mình thi từ hồi tháng 5 co kết quả rồi, nhưng bằng thì tới tháng 11 mới có, trường mình có giấy chứng nhận tạm thời tin học ứng dụng trình độ B.
Mình không biết nộp cái này có được chấp nhận không nữa. Mình đang lo, bạn nào biết thì giúp mình với nhé

mình cũng muốn hỏi cái này, giấy chứng nhận có đc ko nhỉ? Chờ đợi mãi giờ lại vấp cái này.hix

rubbytin

rubbytin

Cao cấp
20/8/12
299
0
0
Đà nẵng

nghe nói năm nay Hồ Chí Minh lấy hơn 700 chỉ tiêu luôn các bạn ạ, con bé em của bạn thi cách đây 2 năm nói Trong đó số lượng người nộp hồ sơ ko đủ chỉ tiêu luôn đó nên dễ đậu lắm. Ai muốn thi vô HCM thi rồi chuyển về địa phương, chớ địa phương khó lắm. haiz, mình ko thể thi HCM được vì ko thể xa gia đình

mình cũng muốn hỏi cái này, giấy chứng nhận có đc ko nhỉ? Chờ đợi mãi giờ lại vấp cái này.hix

ok bạn ơi, miễn là đã thi đậu tốt nghiệp và có giáy chứng nhận là Ok hết

các bạn ơi, cho mình hỏi thi công chức thuế năm 2012 này là thi vào làm việc tại Cục thuế tỉnh hả bạn? Mình muốn làm việc tại Chi cục thuế huyện thì tham gia đăng kí thi được không?
thi vào tỉnh, đậu rồi tỉnh tự động phân chia về Huyện. đâu dễ gì mà ở lại tỉnh đâu bạn

H

Hakoi89

Sơ cấp
16/8/12
15
0
0
34
Tuyên Quang

mình thấy hoang mang quá, hải phòng lấy có 9 chỉ tiêu kiểm soát viên trung cấp k biết mình có đạt qua dc k nữa. Có ai thi vào Cục thuế hp k zậy ?

S

Smile7888

Trung cấp
21/8/12
76
0
0
Ha Noi

Bạn có thể nói rõ hơn về số lượng học viên/lớp và thông tin về thầy Hưng được ko?

T

thuhuong016

Sơ cấp
17/2/12
6
0
0
TB

Mình cũng HP nè. Chưa học dc j cả. Mà thấy nhiều thông tin hoang mang quá. Không biết là khoảng bao giờ thi nhỉ?

H

Hakoi89

Sơ cấp
16/8/12
15
0
0
34
Tuyên Quang

Mình cũng HP nè. Chưa học dc j cả. Mà thấy nhiều thông tin hoang mang quá. Không biết là khoảng bao giờ thi nhỉ?

ừh, mấy hum trước mềnk cũng có tinh thần học đó nhưng cập nhật nhiều thông tin giờ loạn hết cả lên oy. m toàn tự ôn là chính thui. Còn bạn

N

nclanhlung

Sơ cấp
6/12/10
11
0
0
23
ha noi

ai có mẫu sơ yếu lí lịch tự thuật và đơn tuyển dụng upload lên cho mình xin nhé. cái mà down của thuế bị lỗi fond không xem được
. thanks

H

Hieu2

Trung cấp
24/6/09
64
1
8
hai phong

mình thấy hoang mang quá, hải phòng lấy có 9 chỉ tiêu kiểm soát viên trung cấp k biết mình có đạt qua dc k nữa. Có ai thi vào Cục thuế hp k zậy ?

woa... bạn ở Tuyên Quang mà thi ở HP cơ ah? Tuyên Quang cũng lấy 15 chỉ tiêu đấy
ah quên, Hải Phòng tuyển 58 chỉ tiêu đấy

H

huongkh009

Sơ cấp
3/12/10
39
0
6
40
Hanoi

Mình không có thời gian đi học ôn , có ai ôn thi trực tuyên của Tanet chưa ? Lớp cô Cúc ấy . Ai đã từng học chia sẻ thông tin cho mình biết thêm nhé. Có bằng lớp của thầy Hưng không ?

Cảm ơn mọi người

H

Hakoi89

Sơ cấp
16/8/12
15
0
0
34
Tuyên Quang

woa... bạn ở Tuyên Quang mà thi ở HP cơ ah? Tuyên Quang cũng lấy 15 chỉ tiêu đấy
ah quên, Hải Phòng tuyển 58 chỉ tiêu đấy

Nhà ox tương lai của m ở đó nên mình đăng ký thi ở đó, nhưng k biết thía nào kả.

H

Hieu2

Trung cấp
24/6/09
64
1
8
hai phong

Nhà ox tương lai của m ở đó nên mình đăng ký thi ở đó, nhưng k biết thía nào kả.
vậy ah, vậy chúc bạn thi tốt nhé!

G

giangkhoaic41

Guest
21/8/12
1
0
0
35
tuyen quang

moi người ai cùng ôn có tài liệu hay bài tập ji thì cùng làm nhé, sdt 0976839698 yahoo, ngoi_sao_moi_atula online 20/24

B

biyou

Sơ cấp
19/5/12
25
0
0
34
Phú Xuyên - Hà Nội

Hix, chỉ tiêu Hà Nội năm nay thấp quá, mình cũng muốn đi ôn mà nản rùi, tự ôn thui, hức hức!!

N

nhoccon089

Sơ cấp
15/2/12
4
0
1
35
hà nội

các bạn cho mình hỏi,chỗ điền vào đơn có ghi ngạch tuyển dụng,thì mình chỉ ghi là chuyên vien thuế, kiểm tra viên thuế hay là chuyên viên và kiểm tra viên thuế ạ

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA