Thi tuyển công chức thuế năm 2012!

• Thread starter MINA
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thangquynhokhoua

Cao cấp
29/9/12
209
0
16
TP.HCM
Ðề: Thi tuyển công chức thuế năm 2012!

sao mình tải danh sách về ko được

L

lea

Sơ cấp
2/10/12
31
1
0
Quảng Ninh

Các bạn ơi, ai đã từng làm phúc khảo ở kỳ thi trước cho mình hỏi trình tự làm phúc khảo như thế nào? Thú thật là mình chết rất oan uổng.

S

sauchua

Cao cấp
9/8/12
374
0
0
33
hải dương

ai có danh sách của hải dương gửi cho mình với hic hic

V

vumanhkien

Sơ cấp
8/6/09
29
0
0
35
Thái Bình

Các bạn ơi, ai đã từng làm phúc khảo ở kỳ thi trước cho mình hỏi trình tự làm phúc khảo như thế nào? Thú thật là mình chết rất oan uổng.

2. Hội đồng tuyển dụng công chức Tổng cục Thuế nhận đơn phúc khảo trong thời hạn 15 ngày kể từ ngày 8/4/2013 đến hết ngày 22/4/2013 (mẫu đơn phúc tra đính kèm).

+ Đối với thí sinh đăng ký dự tuyển công chức vào Cơ quan Tổng cục Thuế: đơn gửi về Vụ Tổ chức cán bộ - Tổng cục Thuế, số 123 Lò Đúc, phường Đống Mác, quận Hai Bà Trưng, thành phố Hà Nội.

+ Đối với thí sinh đăng ký dự tuyển công chức vào Cục Thuế các tỉnh, thành phố: đơn gửi về Phòng Tổ chức cán bộ - Cục Thuế.

Không giải quyết phúc khảo đối với đơn đề nghị phúc khảo nhận được sau thời hạn quy định trên (tính theo ngày đơn thư đến tại bộ phận văn thư của cơ quan có thẩm quyền tuyển dụng công chức) và các đơn đề nghị phúc khảo gửi bằng thư điện tử, Fax, Telex.

Hội đồng tuyển dụng công chức Tổng cục Thuế trân trọng thông báo./.

R

romeonb

Sơ cấp
18/8/09
29
0
0
nb

các bạn quay ra ngoài vào chủ đề điểm thi công chức nhé. mình đã up đầy đủ lên mạng rồi

N

nguyenkimthanh90

Sơ cấp
20/8/12
5
0
1
hà nội

bạn gau123 ơi co danh sách điểm cục thuế Hà Nội chưa gửi cho mình xem với. mình vào trang web nhưng không xem được. thanks bạn nhiều nha. maill mình: nguyenkimthanh181190@gmail.com

J

Jeans Tran

Cao cấp
15/12/12
217
0
0
TP. HCM

Trời ơi, danh sách HCM thiếu từ trang 3 - 13... :018:

T

triaky

Guest
31/8/11
1
0
0
33
thai nguyen

sao mình ko vào trang gdt.gov xem đc nhỉ. toàn báo lỗi. có kết quả mà ko xem đc tức quá

T

tranmach

Cao cấp
28/11/11
437
0
0
13
VN

các bạn còn bảo mình chém nữa o? Họ bảo thứ 2 có mình nói ai cũng ko tin giờ có rồi vui cả nhà he? Mình nói thật lòng vì mình cũng trông chờ mà. Chúc mừng các bạn đậu và chia buồn với các bạn chưa đạt

P

phuongdong88

Trung cấp
22/10/12
96
1
0
36
hcm

Minh o ho chi minh, biet diem roi nhung khong biet minh co kha nang khong??? hay ban nao ma dang nghi van, chung minh cung hop tac voi nhau, chia nho ra, danh may cai nay thanh exel, cang dong nguoi chia trang ra lam thi ty la xong! ban nao cung hao huc thi gui mail vao Phuong.active.88@gmail.com. Toi tam 8h bat dau lạm, Minh suot ruot qua.

các bạn còn bảo mình chém nữa o? Họ bảo thứ 2 có mình nói ai cũng ko tin giờ có rồi vui cả nhà he? Mình nói thật lòng vì mình cũng trông chờ mà. Chúc mừng các bạn đậu và chia buồn với các bạn chưa đạt

Minh cam on ban tranmach. Truoc kia cai nhau voi ban do! hihi. gio thi dung that roi. Cam on ban nhieu lam

T

thangquynhokhoua

Cao cấp
29/9/12
209
0
16
TP.HCM

mình ko xem được danh sách, bạn gửi file cho mình đi mình làm phụ cho, mình thi ở Tây Ninh, bạn gửi ds tn và hcm đi.

M

mercury11

Guest
7/4/13
2
0
0
33
cà mau

đã die, liệt môn av và chuyên ngành viết, hụ hụ

ketoan87

ketoan87

Trung cấp
6/7/10
165
4
18
Hạ Long - Quảng Ninh

mình tạch môn điều kiện, chán, làm như thế mà ko qua, mình thấy oan ức lắm ck bảo " đấy, ck nói có sai đâu, ko chạy thì làm sao đậu được" mà mình thấy nhiều bài ktc mà đc 100 điểm, chănge hiểu sao nữa. Mai đi tìm vc làm vậy :((

T

thuyhan90

Trung cấp
10/10/12
63
0
0
Không giới hạn

minh bi die mon anh van ma nghe noi neu chi tieu thap qua co the xem xet lai mon dieu kien dung ko mọi nguoi?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA