Mỗi tuần một chuyên đề

Thi tuyển công chức thuế năm 2012!

• Thread starter MINA
  • Ngày gửi
L

lananhgtvt

Sơ cấp
25/6/12
7
0
0
33
thanh hoa
Ðề: Thi tuyển công chức thuế năm 2012!

năm ngoái kỳ thi 2011 có tuyển chuyên viên XDCB năm nay TCT vẫn cần nhưng ko biết có xin chỉ tiêu XDCB ko nếu có sẽ thi cùng đợt này ko thì đợt sau
hizz.thank taychoiboi nhé!nếu TCT của XDCB thì chắc chắn khoa of t được thi rồi, nhưng t đag muốn hỏi nếu thi thuế thì đc k? vì thấy có các khoa kinh tế của các trường đại học thì đc thi c ak?

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

namph007

Trung cấp
9/1/11
51
0
6
37
ha noi

hi m thi xong rồi bạn à, về nhà lun roài hì hì đợt này tụi m học điểm thấp lắm lận

He he, anh Cấp hôm truớc cũng hỏi tớ có hay gạp bạn trên mạng không, hôm qua cũng lên đường đi học rồi.

P

pekeu

Sơ cấp
25/6/12
8
0
0
Hà Nội

Các bạn ơi! Đã có lớp ÔN THI TUYỂN CÔNG CHỨC THUẾ 2012 do TANET tổ chức rồi nè!

Giảng viên là Bà NGUYỄN THỊ CÚC - Chủ tịch Hội Tư Vấn Thuế Việt Nam.

Lớp học giới hạn số lượng nên các bạn đăng ký nhanh nhé!

Mình cũng vừa đăng kí xong!

Bạn nào định thi năm nay thì vào trang web TANET.VN xem thông tin nhé!

Tớ có số điện thoại lớp học nè: 04 6329 2543

T

tyty784

Sơ cấp
15/10/10
17
0
0
NN

hizz.thank taychoiboi nhé!nếu TCT của XDCB thì chắc chắn khoa of t được thi rồi, nhưng t đag muốn hỏi nếu thi thuế thì đc k? vì thấy có các khoa kinh tế của các trường đại học thì đc thi c ak?

Bạn xem ngành, hoặc chuyên ngành trên bảng điểm nhé. nếu chính xác là kinh tế vận tải hay kinh tế xây dựng, thì sẽ được dự thi vào Chuyên ngành kinh tế khác (chỉ tiêu lấy rất ít).

L

lananhgtvt

Sơ cấp
25/6/12
7
0
0
33
thanh hoa

Bạn xem ngành, hoặc chuyên ngành trên bảng điểm nhé. nếu chính xác là kinh tế vận tải hay kinh tế xây dựng, thì sẽ được dự thi vào Chuyên ngành kinh tế khác (chỉ tiêu lấy rất ít).
chỉ tiêu lấy ít cũng tốt :052: mình chính xác là khoa vận tải kinh tế và lấy bằng kỹ sư kinh tế xây dựng. Phân vân lắm nhé!vì pải đầu tư thời gian và luyện thi ở khóa học nào đấy :063: thank bạn nhé ^^ có khi ôn thôi còn kịp !

H

humor

Cao cấp
26/1/12
1,259
2
0
Viet Nam

Các bạn ơi! Đã có lớp ÔN THI TUYỂN CÔNG CHỨC THUẾ 2012 do TANET tổ chức rồi nè!

Tớ vừa đăng ký xong nè, mà sao thầy Hưng mãi chả có thông tin nhỉ ? Chả biết đi học chỗ nào nữa ?

T

tranthuyhr

Trung cấp
19/6/12
114
1
0
Hà Nội

Mình ko thấy thông báo học phí...
Mà cũng chưa có thông tin là bao giờ thi và năm nay có thi không nên cũng chưa thấy hào hứng học hành gì lắm
Hôm nay đã 25.6 rùi
Mà ko biết đăng ký thi thì nộp hồ sơ ở đâu? nếu thi ở tỉnh mà nộp ở Hà Nội thì có được ko nhỉ?

P

pekeu

Sơ cấp
25/6/12
8
0
0
Hà Nội

Như chị tớ năm 2010 cũng ôn thi ở TANET, học phí là hơn 1 triệu cả 3 môn.
Năm nay mình gọi điện hỏi thì họ bảo chưa cố định học phí. Nhưng chắc chỉ hơn khóa trước 1 chút thui!

P

PTOanh

Sơ cấp
17/11/09
9
0
0
Ha Noi

Liệu có thông báo tuyển dụng không nhỉ, nhỡ năm nay thuế ko thi tuyển, ôn thi xong rồi để đấy à, ko thi ngay để sang năm rơi vãi hết ko biết còn thi đc nữa hay ko, lại phải ôn lại. hichic, càng mong càng không thấy đâu.

Q

quanghuy89

Guest
17/2/11
2
0
0
ha noi

đã có kế hoạch thi tuyển chưa mọi ng??? e chờ đợi lâu quá

P

pekeu

Sơ cấp
25/6/12
8
0
0
Hà Nội

Năm nay có thi đấy bạn à! Sắp có lịch rồi!
Chuẩn bị tinh thần nghe ngóng tình hình là vừa!

P

pekeu

Sơ cấp
25/6/12
8
0
0
Hà Nội

Các bạn ơi! Đã có lớp ÔN THI CÔNG CHỨC THUẾ 2012 do TANET tổ chức rồi nè!

I

itoday

Guest
24/12/04
33
1
8
39
ha noi

Mọi người ơi, cho tớ hỏi. Bằng đại học hệ tại chức có dự thi công chức thuế HN được không nhỉ?

tuanccc

tuanccc

Cao cấp
8/12/09
202
27
28
Việt Nam quê hương tôi

Mọi người ơi, cho tớ hỏi. Bằng đại học hệ tại chức có dự thi công chức thuế HN được không nhỉ?
Đợt trước bằng Tại chức không được dự thi, còn nếu đợt này có tuyển dụng thì cũng chưa biết có được hay không, nhưng mình cũng có nghe loáng thoáng là đợt này sẽ chấp nhận cả bằng TC cũng như liên thông. Cũng hợp lý thôi, Tại Bộ GD cho phép mở các lớp Tại chức và Liên thông, vậy tại sao những bằng cấp này lại ko được chấp nhận khi thì vào Công chức nhà nước. Mà chưa chắc những người bẳng Đại Học chính quy đã giỏi hơn những người có tấm bằng TC hay LT ấy. Nếu thông tin ấy chính xác thì cũng chúc mừng các bạn.
P/S: Các bạn cứ tự tin vào bản thân và cố gắng tự học ôn cũng được, không nhất thiết cứ phải lớp này lớp nọ làm gì. Đi ôn mà các bạn về nhà cũng ko thèm đụng đến thì chẳng khác nào đi quăng tiền qua cửa sổ cả.

N

ngocanhtlu

Trung cấp
19/6/12
153
0
0
Ninh Bình

Như chị tớ năm 2010 cũng ôn thi ở TANET, học phí là hơn 1 triệu cả 3 môn.
Năm nay mình gọi điện hỏi thì họ bảo chưa cố định học phí. Nhưng chắc chỉ hơn khóa trước 1 chút thui!
Cho em hỏi chút là 3 môn cụ thể là gì ạ? Năm đó địa điểm ôn thi là ở đâu ạ?

L

lehoanglong74

Sơ cấp
2/3/10
29
1
0
Hà nội

Mình cũng đã đăng ký thành công tham dự ôn luyện thi CCT trên TANET.VN. Cảm ơn các bạn đã cung cấp thông tin

V

vudungth88

Sơ cấp
17/5/12
24
2
0
35
Thanh Hoá

Mình đag làm ở Thanh hoá, mà lớp ôn lại tổ chức ở HN, ko thể nghỉ việc đi ôn dc, ko biết làm thế nào để có tài liệu ôn bây giờ?

V

Vuthanhthuyvt

Trung cấp
26/9/11
55
0
0
vung tau

Có bạn nào ở nhà ôn thi,ko đi làm ko nhỉ? Chờ hoài mà chẳng thấy gì cả

vothikieuoanh

vothikieuoanh

Guest
1/5/10
43
0
0
34
HT

ko biết năm nay có tuyển k mấy u nhỉ?để còn biết mà ôn nữa, k thì còn có kế hoạch khác chứ ngóng mãi k thấy thông tin gì,hic

C

congdanVN

Sơ cấp
26/2/11
14
1
0
Hà Nội

Cho mình hỏi là mình có bằng đại học liên thông chuyên ngành kế toán của trường kinh doanh và công nghệ hà nội thì có được thi tuyển công chức không vậy. Mình sợ bằng liên thông không được ( bằng mình là chính quy). Bạn nào biết thì trả lời giúp mình nha. Thanks nhiều nhiều

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA