Điều kiện đăng ký sử dụng Hóa đơn tự in

• Thread starter Tran Thi Huong
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
T

Tran Thi Huong

Guest
23/7/05
95
0
0
Ha noi
Bạn nào có văn bản quy định về : những doanh nghiệp được sử dụng hóa đơn tự in cho mình vơi ( vì cty mình 100 % vốn nước ngoài , săp tơi đi vào SX - KD trong khu công nghiệp Bắc Ninh , muốn đăng ký sử dụng hóa đơn tụ in ,nhưng ko biết quy định pháp luật như thế nao ? giúp mình với nhe !

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
Tran Thi Huong nói:
Bạn nào có văn bản quy định về : những doanh nghiệp được sử dụng hóa đơn tự in cho mình vơi ( vì cty mình 100 % vốn nước ngoài , săp tơi đi vào SX - KD trong khu công nghiệp Bắc Ninh , muốn đăng ký sử dụng hóa đơn tụ in ,nhưng ko biết quy định pháp luật như thế nao ? giúp mình với nhe !
Công ty bạn hoàn toàn có thể đăng ký sử dụng hoá đơn tự in được. Đối với Tổng công ty, tập đoàn, liên hiệp có nhiều Công ty, xí nghiệp, đơn vị, chi nhánh đóng ở nhiều tỉnh, thành phố trực thuộc TW thì đăng ký sử dụng hoá đơn tự in với Tổng cục Thuế, đối với các tổ chức, cá nhân khác đăng ký tại các Cục Thuế tỉnh, thành phố trực thuộc TW.
Bạn phải làm các thủ tục sau: Xem File đính kèm (nguồn: Tổng cục Thuế)

Đính kèm

• Thu tuc ve hoa don.zip
    36.1 KB · Lượt xem: 229
G

gaconlonton

Trung cấp
7/10/05
103
0
0
23
Phi đội gà bay
HĐ tự in bây giờ Nhà nước mình đang khuyến khích thì phải, chắc là khi đi xin cũng đơn giải thôi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA