xin mẫu sổ

• Thread starter mamut
  • Ngày gửi
M

mamut

Guest
13/5/06
11
0
0
hanoi
chào anh chị!
cho em hỏi những chứng từ dưới 100 .000 thì phải kê khai ra bảng kê số 04
nhưng em lại không có mẫu đấy. Anh chị nao có mẫu gửi gium em vào hòm thư :socona2005@yahoo.com
thanhks

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

Thu Asia

Guest
có những nơi, tôi nói có những nơi thôi nhé, vì tùy thuộc vào thuế ở chỗ bạn có thể vẫn OK, nhưng thực tế khi qtoán thuế rất khó khăn về việc các bảng kê chứng từ dưới 100.000, vẫn phải "thương lượng" cho những chứng từ này,sao ko bỏ đi và thay = các "vụ" khác, có hóa đơn hẳn hoi?

H

haisoi0182

Guest
15/12/05
61
0
0
41
Hà Nội
minh ko duoc quyen gui bai tra loi kem file nen neu mamut can mau 04/GTGT thi cho dia chi mail cua ban, minh se gui bai. Hoac ko ban nhan vao mail cua minh (hai12b6@yahoo.com) vi minh it co thoi gian tim lai bai viet nay lam.

H

haisoi0182

Guest
15/12/05
61
0
0
41
Hà Nội
Minh quen chua doc het phan duoi cua ban. O do da co dia chi mail roi. Nhung ko biet da ai gui ban mau nay chua? Neu chua thi cu lien lac vao mail cua minh nhe.

hollytree

hollytree

Guest
6/4/06
48
0
0
38
tp HCM
phạm khánh linh nói:
Linh muốn xin mẫu sổ nhật ký sổ cái, các bạn có thể cho minh xin được không? cám ơn trước nha. kimhoan050582@yahoo.com

trong chế độ kế toán doanh nghiệp quyển 2 ban hành theo quyết định 15/QD-BTC có đầy đủ tất cả các biểu mẫu về sổ của các hình thức kế toán. bạn có thể xem trong đó.
Hay bạn có thể vào thư viện của wkt để tải QD 15 về

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA