Tìm tài liệu về đề tài tiền lương trong ngân hàng

• Thread starter chippeo2810
  • Ngày gửi
C

chippeo2810

Guest
19/6/06
2
0
0
37
hà nội
em kính cẩn nghiêng mình cả mũ cúi chào các anh các chị,các cô,các chú,các bác..........
em là mem mới còn nhiều bỡ ngỡ mong các bác chỉ bảo thêm nhiều.
em học về kế toán trong DNXS nhưng do hoàn cảnh nên em phải thực tập bên Ngân hàng.Có anh chị nào có tài liệu về đề tài tiền lương bên NH xin truyền đạt gỡ rối giúp em.Giờ em đang rối quá!!!!!
em xin cám ơn các anh chị nhiều!!!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,034
410
83
46
Ninh Thuận
Bạn thực tập ở công ty nào thì lấy tình hình tại công ty đó để viết đề tài chứ, sao kế toán doanh nghiệp SX mà lại vào ngân hàng thực tập thế nhỉ?:wall:

vitconlonton

vitconlonton

Guest
23/11/04
605
6
0
đâu đó ngoài webketoan
chippeo2810 nói:
em kính cẩn nghiêng mình cả mũ cúi chào các anh các chị,các cô,các chú,các bác..........
em học về kế toán trong DNXS nhưng do hoàn cảnh nên em phải thực tập bên Ngân hàng.Có anh chị nào có tài liệu về đề tài tiền lương bên NH xin truyền đạt gỡ rối giúp em.Giờ em đang rối quá!!!!!
đừng rối đừng khóc em. Theo chị biết thì ngân hàng luôn luôn có 1, 2 người là kế toán nội bộ ngân hàng (không phải kế toán thanh toán nhé), những người này hạch toán gần giống với kế toán doanh nghiệp thông thường. Em thử hỏi xem ai làm kế toán nội bộ ngân hàng (hạch toán tiền điện, nước, lương...) rồi nhờ họ chỉ giúp.

C

chippeo2810

Guest
19/6/06
2
0
0
37
hà nội
hux!rạ! cũng do hoàn cảnh thôi ạ
thực ra thì em đã đi làm rồi ạ nên ko có thời gian xin đi thực tập ở DNSX

To vitconlonton: em cám ơn chị! em sẽ hỏi thử ạ

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
ngocphamanh nói:
Mình đang rất cần các câu hỏi dạng trắc nghiệm để xây dựng ngân hàng câu hỏi phục vụ cho việc giảng dạy kế toán trong trường học đối với môn kế toán doanh nghiệp. Các bác nếu đọc qua trang này xin nghĩ hộ em vài câu hỏi trắc nghiệm nội dung càng phong phú càng tốt và Mail cho em. Ngoccaodangkinhte@yahoo.com. Sự giúp đỡ của các bác là đóng góp to lớn cho những sinh viên kế toán

Bạn vào nhà sách và chọn lấy vài cuốn trắc nghiệm về kiến thức kế toán, có cả lời giải, tha hồ mà giảng dạy

B

blueremembrance

Trung cấp
chippeo2810 nói:

Chào bạn!

Hoàn cảnh của bạn lại giống mình 8 tháng về trước. Thật sự không dễ dàng gì cả mà cũng khó thay đổi đơn vị thực tập đúng không?

Đừng lo gì cả. Cũng có nhiều đề tài bạn có thể làm được. Theo mình, bạn hãy tham khảo ý kiến của cô giáo hướng dẫn thực tập trước khi quyết định.

Mình đã không thể hoàn thành được khóa luận tốt nghiệp của mình nếu không được sự giúp đỡ của thành viên web kt. Bạn cứ mạnh dạn hỏi nhé.

Chúc bạn vui!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA