Sử dụng phần mềm EFFECT

• Thread starter thonon
  • Ngày gửi
T

thonon

Guest
9/5/05
28
0
0
46
hanoi
Xin hỏi các bạn trong EFFECT soft làm sao để tạo máy trạm

Khóa học Quản trị dòng tiền
V

VNSAcc

Guest
12/7/06
22
0
1
..........
thonon nói:
Xin hỏi các bạn trong EFFECT soft làm sao để tạo máy trạm

Sao bạn hổng hỏi trực tiếp bên EFFECT có phải hơn không?
Nếu khi cài đặt chương trình thì theo tui nhà cung cấp nào cũng có chỉ vẽ....lại cho bạn cách cài đặt chương trình hoạt động trên máy trạm chứ bộ?
Tui tin là bạn hoi bên EFFECT sẽ trả lời co bạn ngay tức thì hà.

----------------------------
Sự thật trật lỗ tai mà

duyduong1410 ơi.......,
Bạn đi đâu rùi sao hổng thấy xuất hiện tư vấn cho người ta sử dụng phần mềm kì..........à !

T

thonon

Guest
9/5/05
28
0
0
46
hanoi
Đợi EFFECT thì đến bao giờ, mình đã biết rồi.

V

VNSAcc

Guest
12/7/06
22
0
1
..........
thonon nói:
Đợi EFFECT thì đến bao giờ, mình đã biết rồi.

Kakakaka.......
Tôi cho rằng nói như bạn thì điều này khó có thể xãy ra (ở đây tôi không bênh gì ông EFFECT cả - nhưng theo tôi các bạn lên đây phải nói một cách TRUNG THỰC nhất chứ không nên nói nhưng gì KHÓ có thể xãy ra ngoại trừ.....hề...hề...).
Bất kể một nhà cung cấp pm nào cũng đều có hướng dẫn tận tình cho khách hàng của mình khi triển khai chương trình cho nên không có lý do gì bên EFFECT lại k chỉ cho bạn (khách hàng) biết cách tạo chương trình hoạt động trên máy trạm cả! Tôi cho rằng đây là điều..........không thể có!
Tôi thấy bên EFFECT người ta có site sao bạn không vào để trao đổi trực tiếp với người ta mà lại lên WKT ny để hỏi????????? Chỗày tôi thấy hơi bị.....KỲ nha !!!!!!!!!!!
Tôi thấy có cả số điện thoại để liên lạc nữa sao bạn không fone hỏi trực tiếp EFFECT?

Sự thật trật lỗ tai mà
Mong bạn bỏ wa' cho những gì tôi nói trên!
Tôi tin bạn hãy làm đúng những gì khách hàng yêu cầu tôi chắc chắn rằng không có nhà cung cấp nào lại không hỗ trợ khách hàng của mình cả bởi khách hàng là THƯỢNG ĐẾ mà !

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA