Mỗi tuần một chuyên đề

Hình ảnh & cảm nhận Offline webketoan - Đồ sơn 2012

• Thread starter cam_to_80
  • Ngày gửi
phong2v

phong2v

Guest
Ðề: Hình ảnh & cảm nhận Offline webketoan - Đồ sơn 2012

Các cụ có nhận ra ai không ạ? :wall:
[/URL][/IMG]

Lúc đầu em lại cứ tưởng là Carlos Tévez sang Việt Nam off với WKT :027:

Hình như là Zi zu gì đó của đội Phớp mừ

Khóa học Quản trị dòng tiền
1

112

Trung cấp
2/10/03
132
0
16
Ðề: Hình ảnh offline webketoan - Đồ sơn 2012

5h30 chuông báo thức kêu,tỉnh giậy ối sắp được gặp mọi người rồi nhanh chân lên thôi.6h30 đến địa điểm tập kết trời vẫn đang mưa xối xả,bỏ trong balô ra chiếc ô đi về phía 2 chiếc xe ô tô đang đợi ở cổng học viện ngân hàng.Nhìn quanh chẳng thấy ai quen cả may quá nhìn thấy anh Hai2hai mới biết nhà ta ở đó.Bước chân vội về địa điểm mọi người tập kết thấy mem nào cũng mới cả ngoài chị Bông05,anh Camto và anh Duyvinh...8h xe bắt đầu lăn bánh tiến thẳng đến Đồ Sơn vẫy gọi.11h30 xe về đến đất cảng sau gần 4tiếng đồng hồ người nào cũng cảm thấy mệt mỏi ,Vừa xuống xe đã thấy một bác mặc quần sooc mặc áo phông trắng tóc đã ''bán dâm''đứng chào mọi người hichic.Hỏi ra mới biết đó là bác kế toán già gân.Em nghe tiếng tăm đã lâu hôm nay lần đầu tiên gặp bác không ngờ bác vẫn còn phong độ và rất trẻ trung.Rũ bỏ cái mệt mỏi mọi người nhận phòng và bữa trưa đã đến, nào mọi người cùng đi ăn trưa thôi.2h khi đang thiu thiu giấc ngủ trưa thì một giàn loa to loa nhỏ của các bác của các bác trong ban tổ chức gọi mọi người ra bải biển.Trời lúc này đã tạnh mưa nắng cũng đã nên về bãi biển thật đẹp.Vừa xuống bãi biển đã thấy khung cảnh các trò chơi mà ban tổ chức hiện ra trước mắt rất hoành tráng và ấn tượng với tiết mục lấy cờ và các đội tự sáng tạo cho chiếc lá cớ của mình.Tiết mục đầy ý nghĩa với nhứng biểu tượng logo của webketoan với cộng đồng tạo lên sức mạnh,Rồi trò lấy bóng với mã số bí mật ,trò mang nước về nhà ....tất cả đều cần phải có sự đoàn kết của các thành viên đúng với biểu tượng sologan của web kế toán.
Em chỉ tường thuật được đến đây rồi dừng bút bác nào tường thuật đoạn cuối giúp em.Cảm ơn ban tổ chức đã hết lòng với web kế toán hy vọng offline lần sau sẽ nhiều điều thú vị hơn nữa.Chúc các bác trong ban tổ chức và các thành viên mạnh khoẻ công tác tốt.
Chuyến đi thật là thú vị cảm ơn mọi người!

tuannv

tuannv

Trung cấp
19/12/08
174
5
18
Hanoi

Nhiều hình ảnh thật là đẹp và sôi động

Cảm nhận thì giờ cứ thấy buồn buồn làm sao ấy, .. thấy tiếc tiếc, mất mất cái gì đó; thấy trống trải cô đơn :) .. cứ như chia tay người iu ấy :)
Có cái gì đó đang xảy ra

1

112

Trung cấp
2/10/03
132
0
16

đội xanh chú ý.địa chỉ nhà camto ở hà đông,nếu cứ ném đá kiểu này về nhà mách phụ huynh và không cho tham gia off vào những năm sau, ít nhất là 3 năm

Bác ơi nhưng mà công nhận nhìn lá cờ của mình em thèm ăn canh cua quá bác ợ,hichic

hathuy271

hathuy271

Hand by hand

còn cái này là để nhử cái thẻ nhớ của con D700

Nhìn quang cảnh mình thấy nhớ lại kỷ niệm ở Đồ Sơn. hi..

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city

Dù đã cố gắng hết mình để có thể mang lại những gì tốt nhất, vui nhất dành cho các thành viên tham gia chương trình Offline năm nay, tuy nhiên vẫn không thể tránh khỏi sơ suất, thay mặt Ban điều hành box Offline - Hiepnt1974 xin được nhận những thiếu sót này. Hình ảnh của tất cả thành viên đội mưa đi sang nhà hàng trong buổi tối mưa sẽ không bao giờ làm mình quên và thôi day dứt.
Một lần nữa xin được cảm ơn các bạn. Chính các bạn mới là người làm nên thành công của chuyến Offline năm nay. Hy vọng trong dịp sinh nhật tới kỷ niệm 10 năm thành lập sẽ lại được gặp lại tất cả các bạn.

hoachuame

hoachuame

Sơ cấp
29/9/11
33
3
8
Hai Phong

Nhiều hình ảnh thật là đẹp và sôi động

Cảm nhận thì giờ cứ thấy buồn buồn làm sao ấy, .. thấy tiếc tiếc, mất mất cái gì đó; thấy trống trải cô đơn :) .. cứ như chia tay người iu ấy :)
Có cái gì đó đang xảy ra

Sao thế anh, hôm đấy em thấy anh có mất gì đâu. Mà nếu có mất thì cùng lắm là mất tí nước rượu, cái còn nguyên mà...:049:

Sửa lần cuối:
Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn

Dù đã cố gắng hết mình để có thể mang lại những gì tốt nhất, vui nhất dành cho các thành viên tham gia chương trình Offline năm nay, tuy nhiên vẫn không thể tránh khỏi sơ suất, thay mặt Ban điều hành box Offline - Hiepnt1974 xin được nhận những thiếu sót này. Hình ảnh của tất cả thành viên đội mưa đi sang nhà hàng trong buổi tối mưa sẽ không bao giờ làm mình quên và thôi day dứt.
Một lần nữa xin được cảm ơn các bạn. Chính các bạn mới là người làm nên thành công của chuyến Offline năm nay. Hy vọng trong dịp sinh nhật tới kỷ niệm 10 năm thành lập sẽ lại được gặp lại tất cả các bạn.

Đội mưa mà có ăn là cũng mừng rồi bác ah

anhchanggiandi

anhchanggiandi

Sơ cấp
25/9/10
0
0
0
Hải Phòng

Mọi sự thành công đều khởi nguồn từ ý trí, tinh thần vượt qua khó khăn và sự đoàn kết thống nhất...Những điều này chúng ta đều đã có thừa, và kết quả thực tế đã chứng minh. Vậy nên anh Hiệp và các anh chị trong Ban điều hành, Ban tổ chức không phải "Xoắn" chi hết...
Cảm ơn các anh chị đã không ngại khó, ngại khổ, vượt qua mọi điều kiện cá nhân để tổ chức cho anh chị em chuyến offline thành công!

hoachuame

hoachuame

Sơ cấp
29/9/11
33
3
8
Hai Phong

Ngưỡng mộ anh doipg đờ lờ sờ đã lâu mà ko biết mặt, hôm đó ảnh làm đội trưởng đội Tím mình là quân của ảnh mà vẫn không nhận ra. Tiếc quá. Giờ biết rồi nhớ mãi lúc tham gia trò chơi ảnh cầm tay mình, rồi lúc vượt hàng rào mình cầm lại chân ảnh, chân ảnh mới "khủng" làm sao. Cứ nghĩ đến lại thấy xốn xang.

anhchanggiandi

anhchanggiandi

Sơ cấp
25/9/10
0
0
0
Hải Phòng

Ngưỡng mộ anh doipg đờ lờ sờ đã lâu mà ko biết mặt, hôm đó ảnh làm đội trưởng đội Tím mình là quân của ảnh mà vẫn không nhận ra. Tiếc quá. Giờ biết rồi nhớ mãi lúc tham gia trò chơi ảnh cầm tay mình, rồi lúc vượt hàng rào mình cầm lại chân ảnh, chân ảnh mới "khủng" làm sao. Cứ nghĩ đến lại thấy xốn xang.

Ở đời thật lắm bất công
Kẻ ăn không hết thằng lần không ra.

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city

Hic, năm nay trong máy ảnh của mềnh lại toàn ảnh rìm hàng, mềnh bít làm sao đây ???

hoachuame

hoachuame

Sơ cấp
29/9/11
33
3
8
Hai Phong

Hic, năm nay trong máy ảnh của mềnh lại toàn ảnh rìm hàng, mềnh bít làm sao đây ???

Show lên đi anh, em tong tắng như tờ giấy than, em không sợ.

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già

Nhờ Cam_ to bình ảnh hộ em nhé/ tks

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già

Có ai nhỏ tuổi hơn con ko nhi? Con sẽ là F2 của mẹ Ky ah

Năm 2010 Off ở Hòa Bình còn vẫn còn trong bụng mẹ, được mẹ cho đi offline với các bác các cô các chú từ trong bụng nên rất háo hức xem webketoan là gì mà mẹ say mê thế

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già

Nhà bác Thôn thân thương vào đây ngắm ảnh gia đình nhé.

tuannv

tuannv

Trung cấp
19/12/08
174
5
18
Hanoi

Có ai nhỏ tuổi hơn con ko nhi? Con sẽ là F2 của mẹ Ky ah

Năm 2010 Off ở Hòa Bình còn vẫn còn trong bụng mẹ, được mẹ cho đi offline với các bác các cô các chú từ trong bụng nên rất háo hức xem webketoan là gì mà mẹ say mê thế

Ơ thế mẹ cháu là ai ấy nhỉ :), hôm trước không để ý giờ băn khoăn không biết Luckygirl85 là ai?

Có phải Áo đỏ ảnh ở trên không? Nhìn con đoán mẹ vậy

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA