Mỗi tuần một chuyên đề

Khâm phục những anh chị kế toán

• Thread starter muatragop
  • Ngày gửi
M

muatragop

Sơ cấp
20/4/12
3
0
0
44
TP.HCm
Em nói thật nha: em thấy các anh chị phụ trách công việc kế toán thật ra rất giỏi làm công việc kế toán đòi hỏi phải cẩn thận,tỉ mỉ, tính chính xác cao, nếu ko cẩn thận sai một con số là toi liền, vậy mà cũng có nhiều anh chị với niềm đam mê đi theo con đường này quả thật khâm phục.Làm kế toán phải báo cáo thuế, báo cáo tài chính..rất nhiều vấn đề nói chung một công việc nhức đầu...nhưng tất cả các anh chị đều thực hiên tốt vì niềm đam mê của mỗi người, nếu các DN ko có các anh chị kế toán sẽ không biết như thế nào nhỉ...em quyết đinh sau này em sẽ theo con đường này...có thể cũng rất thú vị đây....chúc cho các anh chị kế toán đạt kết quả cao trong công việc và hp trong cs nhé!

Khóa học Quản trị dòng tiền
bhmqnpthqh

bhmqnpthqh

Sơ cấp
8/12/11
24
1
0
36
ha nam
Ðề: Khâm phục những anh chị kế toán

Vì tiền và mưu sinh cuộc sống thui đại ca ak

M

muatragop

Sơ cấp
20/4/12
3
0
0
44
TP.HCm

Vì tiền và mưu sinh cuộc sống thui đại ca ak
Có những người cũng vì tiền... và có tiền cũng ko làm được đâu chị à...

D

DHgtvt

Cao cấp
9/7/11
494
1
18
thanh xuan - ha noi

Xã hội phân công mỗi người mỗi nghề thôi, chứ nghề kế toán it tiền lại đau đầu nữa

Z

zzzhang

Sơ cấp
26/2/11
20
0
1
Hà Nội

Nghề Kế toán ak? hic hic... mệt mỏi đau đầu lắm, chả bit làm jề nên buộc fai theo con đường này thoai...hazzz....

valentine1011

valentine1011

Củ Gừng
5/5/10
561
9
18
Bộ tộc Maya

Em nói thật nha: em thấy các anh chị phụ trách công việc kế toán thật ra rất giỏi làm công việc kế toán đòi hỏi phải cẩn thận,tỉ mỉ, tính chính xác cao, nếu ko cẩn thận sai một con số là toi liền, vậy mà cũng có nhiều anh chị với niềm đam mê đi theo con đường này quả thật khâm phục.Làm kế toán phải báo cáo thuế, báo cáo tài chính..rất nhiều vấn đề nói chung một công việc nhức đầu...nhưng tất cả các anh chị đều thực hiên tốt vì niềm đam mê của mỗi người, nếu các DN ko có các anh chị kế toán sẽ không biết như thế nào nhỉ...em quyết đinh sau này em sẽ theo con đường này...có thể cũng rất thú vị đây....chúc cho các anh chị kế toán đạt kết quả cao trong công việc và hp trong cs nhé!

Theo bạn nghĩ như thế nào là chính xác?
Chính xác tức là 100 người cùng giải quyết 1 vấn đề ra một kết quả giống nhau, nhưng kế toán mang tính ước lượng. vậy ước lượng có phải là chính xác?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA