Sơ đồ kế toán theo quyết định 48

• Thread starter bttn1989
  • Ngày gửi
B

bttn1989

Sơ cấp
18/10/09
6
0
0
tp.hcm
Mình đang thực tập tại công ty cổ phần thương mại dịch vụ theo quyết định 48, bạn nào có sơ đồ hạch toán các tài khoản liên quan đến quyết định này thì cho mình với. Mình đang cần gấp. Cám ơn nhiều, email của mình là Bttn1989@gmail.com

Khóa học Quản trị dòng tiền
D

Doan Phuong 2012

Guest
7/11/12
1
0
0
40
Ha Noi
Ðề: Sơ đồ kế toán theo quyết định 48

mình cũng đang cần mong các bạn giúp đỡ, cho mình hỏi mình mới sang làm kế toán cho Cty thương mại chuyển phát nhanh vừa thành lập từ đầu năm, chưa có lên sổ sách gì hết có bạn nào biết chỉ giúp mình cách hạch toán với ... bỡ ngỡ và rối tung mình ko biết nên bắt đầu từ đâu. Mong được sự giúp đỡ của mọi ngời mail của mình doanmyphuong83@gmail.com.

levanton

levanton

Cao cấp
Ðề: Sơ đồ kế toán theo quyết định 48

mình cũng đang cần mong các bạn giúp đỡ, cho mình hỏi mình mới sang làm kế toán cho Cty thương mại chuyển phát nhanh vừa thành lập từ đầu năm, chưa có lên sổ sách gì hết có bạn nào biết chỉ giúp mình cách hạch toán với ... bỡ ngỡ và rối tung mình ko biết nên bắt đầu từ đâu. Mong được sự giúp đỡ của mọi ngời mail của mình doanmyphuong83@gmail.com.

Bạn vào đây tải sử dụng.
http://www.webketoan.vn/forum/threa...-chinh-BCTC-theo-Thong-tu-138-ngay-04-10-2011

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA