[Help] Cần tìm bài tập của Kế toán Mĩ

• Thread starter cvvn1
  • Ngày gửi
C

cvvn1

Guest
26/6/06
3
0
0
40
ahgreg
Mình đang học Khóa Marcel Loos Memorial Business Program do Bp Việt Nam tài trợ.Các giáo trình: Financial Accounting và Business Arithmetic nhưng khổ cái là ông thầy người Philippine kô ra bài tập trong sách mà ra ở đâu nên mình rất khó phải luyện tập thêm vì đây là lần đàu tiên tiếp xúc với cái này(mình là dâ:inlove: n IT).Muốn nhờ mọi người có kinh nghiệm trong 4rum chỉ giúp.Thank.

PS: nếu muốn "đa tạ" bằng cái gì cứ nói nhé.Rất sẵn lòng.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thutrangcat

Guest
Mình chỉ có sách Principles of Accouting của Needles, Anderson và Caldwell thôi. Sau mỗi chương có quá trời bài tập. Nhưng mà chắc bạn đang muốn mượn bản soft à??? Với lại lên thư viện tìm, thiếu gì hở bạn

C

cvvn1

Guest
26/6/06
3
0
0
40
ahgreg
Hic,mình đang cần cái bài tập í vì ông thầy toàn ra để ở đâu chứ chẳng có trong sách.Tìm muốn đỏ mắt nhưng kô thấy đâu.Hic.

B

blueremembrance

Trung cấp
cvvn1 nói:
Mình đang học Khóa Marcel Loos Memorial Business Program do Bp Việt Nam tài trợ.Các giáo trình: Financial Accounting và Business Arithmetic nhưng khổ cái là ông thầy người Philippine kô ra bài tập trong sách mà ra ở đâu nên mình rất khó phải luyện tập thêm vì đây là lần đàu tiên tiếp xúc với cái này(mình là dâ:inlove: n IT).Muốn nhờ mọi người có kinh nghiệm trong 4rum chỉ giúp.Thank.

Email: phuongvndn@gmail.com

http://www.fetp.edu.vn/

Rất nhiều bài tập về kế toán Mỹ theo chương trình giản dạy của Fullbright mà anh có thể tìm thấy ở đây nếu anh hay mày mò trên mạng. Chắc là có rồi đúng không ạ?

Em chúc anh thành công.

C

cvvn1

Guest
26/6/06
3
0
0
40
ahgreg
Thật tuyệt vời.Đã có những thông tin mình cần tìm,nhưng mới chỉ có 1 môn là Financial Accounting thôi còn 1 môn Toán Business nữa.Huhu.Còn ai giúp tui kô với.Cám ơn bạn 1 lần nữa.Thật tuyệt vời.

nhen con

nhen con

Trung cấp
23/8/09
59
1
0
34
Hà Nội
em cũng đang rất cần bài tập về kế toán quốc tế, nhưng với link trên em không down được ah. anh chị nào giup em với

tranxinh

tranxinh

Trung cấp
1/12/10
167
0
0
34
Hà Nội
tớ cũng không down được hic :(:(:(:(

hanhks

hanhks

Trung cấp
23/8/07
134
0
0
38
Hà Nội
pivot.vn

Bài tập Kế toán tài chính - Diễn đàn ĐH Nông nghiệp Hà Nội

T

thuyxnk

Guest
2/3/11
1
0
0
từ liêm
mình có sách và đáp án của quyển Principles of accounting. sách thì mình chưa up dc. link đáp án bài tập
Accounting exs.rar

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA