Họp Báo Cafe chào đón Mem Miền Nam nào!!!

• Thread starter XIANGQIANG
  • Ngày gửi
W

WINTU

Trung cấp
10/4/06
141
1
18
Quảng Bình
cothant nói:
Gì mà vui thế nhỉ? Bà con đua nhau ra Bắc chơi hả? hi hi hi.... cho mình đi với....
Sao mà vui thế bà con ơi . cho tui đi chơi với . SG đang mùa mưa nên tui nhớ HN lắm

Khóa học Quản trị dòng tiền
S

sami

Kẻ hết thời
23/9/04
243
6
18
An Sương
www.4so9.com
Xin lỗi bạn, hà nội 2 hôm nay đều mưa. Nhưng mà mưa thế này, thịt chó ăn ngon lắm. Phải ko Tigon?

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Anh Sami ơi, trưa nay chờ mãi kô thấy anh ra, mọi người đều hỏi thăm anh đấy!

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
sami nói:
Xin lỗi bạn, hà nội 2 hôm nay đều mưa. Nhưng mà mưa thế này, thịt chó ăn ngon lắm. Phải ko Tigon?
Ừa thịt chó ngon kinh khủng, hum qua các bác ấy mải uống quá, mới có 4 chai votka chứ mấy, mấy anh chàng say khướt à.

Anh Lẻ ơi, hum nay còn đau không? Mà tỉnh hẳn chưa nhỉ? Cả ERPVN nữa đã tỉnh rượu chưa thế?

VuHoaiDuc

VuHoaiDuc

Boat & The Sea ®
1/1/04
160
2
0
53
Ai trong diễn đàn
Tigon-ETC nói:
Ừa thịt chó ngon kinh khủng, hum qua các bác ấy mải uống quá, mới có 4 chai votka chứ mấy, mấy anh chàng say khướt à.

Anh Lẻ ơi, hum nay còn đau không? Mà tỉnh hẳn chưa nhỉ? Cả ERPVN nữa đã tỉnh rượu chưa thế?

Sami lại ra Bắc à?
Nghe mọi người bàn về...thịt chó học ==> :alcon:

S

sami

Kẻ hết thời
23/9/04
243
6
18
An Sương
www.4so9.com
Dạ vâng ạ, em thèm rượu bắc quá rồi. Ra tợp ngụm rồi về ngay sg ấy mà. Xin lỗi càfe láng nhé, vì trưa nay quá bận, đến tận 14h mới xong. Hẹn ngày sau vậy. Thân

K

ketoancon

Giang hồ quy ẩn
30/7/04
94
8
0
HCM
Ketoancon đã vào tới Saigon chiều nay, kết thúc một chuyến đi Hà Nội tuyệt vời. Tình cảm và sự đón tiếp của các bạn làm ketoancon rất cảm động. Cám ơn các bạn!

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Được nghe danh và thửong thức tài nghệ của anh qua các bài thơ về nick. Hôm đó rất tiếc là không được thưởng thức tài nghệ thơ ca của anh ketoancon.

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Chấn thương nặng rồi ! . Hic , lúc ngã ko đau mà giờ hic tái tê :lol:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA