Co ai gặp cái lỗi này không

• Thread starter coolsun
  • Ngày gửi
C

coolsun

Guest
25/2/04
38
0
0
Cứ vào Webketoan là lại thấy lỗi này xuất hiện vào các trang khác thì chẳng sao

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

conan3931

Bình thường nhất.
27/1/04
106
0
16
45
Hà nội
Truy cập trang
Cậu thử update lại Windows xem sao, lỗi này báo IE có vấn đề (Tự tạo ra lỗi). Cậu vào link nào cũng vậy chứ không phải là vào link WKT mới bị. Thử xem sao nhé.

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Lỗi này hay dính sau khi máy bị virus (không nhớ là vi rút gì) khi open nhiều trang nặng một chút là nó thông báo lỗi rồi thoát ra ngoài. Cài lại IE thử xem sao.

N

NTV

Guest
Tôi vào forum WKT chỉ một cửa sổ thôi thì vào lâu không sao, nhưng khi vào bằng nhiều cửa sổ cùng một lúc chỉ khoảng 2-3 phút là không load nổi, phải đóng lại hết rồi vô lại từ đầu. (Ghi chú: tôi cài đặt tự động đăng nhập diễn đàn)

Vậy là tại sao nhỉ, có ai biết không?

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Chịu, Kitten chỉ biết có nhiều virus quá thì mới có lỗi

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
:f_o :f_o
Hiện trạng của bạn nêu , thực ra không phải do lỗi của một site nào đó bạn đã đăng nhập vào , mà do lỗi hệ thống , Trên nguyên tắc , bạn phải restart lại máy tính để sử dụng tiếp các chương trình ứng dụng sau đó ,
Máy tính của bạn có thể đã mất một vài file dạng : *.dll , *.vdx ... . mất một số file này không cứ gì do bạn vô tình xóa nó đi , nó có thể bị del nếu như bạn để máy của mình treo quá nhiều , hoặc máy có tình trạng "đơ" mà bạn phải tắt nguồn hoặc Virus Phá hoại
Vì vậy , tốt nhất bạn nên dùng một trình fix lỗi , hoặc update phiên bản win mới , ... có rất nhiều cách khắc phục tình trạng này , nó cũng chả có gì gọi là khó lắm đâu , chỉ cần một vài mẹo nhỏ trong win là okie thôi , chúc bạn thành công ! :thank :il :thank

T

tình ơi là tình

Guest
1 vài mẹo nhỏ là thế nào hả bác Nipvnn? Em cũng đang bị như thế, cú thỉnh thoảng lại bị bắt buộc phải ấn nút reset.

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
:chuoi Vậy sao? học mẹo gì nhỉ ?? có nhiều mẹo lắm :leu: :leu:

N

NTV

Guest
nhưng nipvnn đang nói về tình trạng của coolsun hay của NTV vậy? Đúng là mình hay bị treo lắm, nếu NTV đang dùng XP thì có thể dùng đĩa cài đặt XP để chạy recover có hết không?

S

Sans-frontiere

Guest
24/4/04
139
0
0
Hiện tại, có vẻ diễn đàn có vấn đề về nhận dạng font chữ tiếng Việt. Anh vào cái topic AS&ACCA không được vì nó cứ hiện trắng phớ. Chú nào xem lại hộ anh cái.
Đồng thời chú admin nào chuyển cho anh cái post của chú Quangdung trong mục Hệ thống thông tin quản lý nội bộ sang phần hỏi và đáp. Bởi cái đó chú ý chỉ hỏi thông tin, anh không muốn làm loãng cái mục của anh và đồng bọn đang thảo luận.

Cảm ơn các cô các chú.

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Các bài viết trong mục thảo luận không liên quan trực tiếp tới nội dung bài sẽ dần dần được xóa bớt, bác Sans không nên lo lắng nhé.

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Bạn dùng PhotoShop hoặc một trình sửa ảnh chuyên nghiệp nào đó để thay đổ kích cỡ.

N

NTV

Guest
Thường file ảnh dung lượng lớn là vì kích thước nó lớn, WhoamI hãy dùng bất cứ công cụ xử lý ảnh hay xem nào (ACDSee) cũng được, miễn là tìm được chức năng resize rồi thu nhỏ nó lại là OK ngay. Bản thân file .jpg là đã nén dung lượng nhỏ hơn .bmp rồi nên không làm dung lượng nhỏ hơn được ngoài cách làm nhỏ kích thước lại.

I

ITDOAC

Guest
Bạn thử dùng tiện ích: Spybot - Search & Destroy
sau khi cài đặt, chạy kiểm tra thử xem sao.

W

WhoamI

Cao cấp
Originally posted by NTV@May 26 2004, 10:59 PM
Thường file ảnh dung lượng lớn là vì kích thước nó lớn, WhoamI hãy dùng bất cứ công cụ xử lý ảnh hay xem nào (ACDSee) cũng được, miễn là tìm được chức năng resize rồi thu nhỏ nó lại là OK ngay. Bản thân file .jpg là đã nén dung lượng nhỏ hơn .bmp rồi nên không làm dung lượng nhỏ hơn được ngoài cách làm nhỏ kích thước lại.
Cảm ơn NTV :thank

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA