Phương pháp giải quyết hàng tồn

• Thread starter lemanhtien
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
L

lemanhtien

Guest
22/5/04
101
0
0
43
HN
Truy cập trang
Chào các bác em có mấy bà chị cao tuổi 75-76 chưa có chồng lý do thì nhiều lý do lắm các bác xem có mấy anh nào ế vợ giới thiệu em cái. Nhất là mấy anh làm kế toán ấy khó tính nên không lấy vợ được(Cái này không biết bao nhiêu người cùng quan điểm nhỉ).Em thương mấy bà chị ấy quá các bác giúp nhé.Nếu được xin hậu tạ

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thu van

Guest
17/1/05
6
0
0
57
9th Heaven
Tớ bằng này tuổi đầu, làm nghề kế toán đã 15 năm, đang ế vợ, lại rất khó tính. Chắc chả giải quyết hàng tồn cho nhà chú được nhỉ.

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
này lemanhtien, tôi ko có cách gì giúp mấy chị của chú, nhưng giúp chú được ko?Nếu chú đồng ý, chúng ta gặp riêng nhau nhé.

S

soundmax

Guest
5/3/05
54
0
0
43
Ở đây
lemanhtien nói:
Chào các bác em có mấy bà chị cao tuổi 75-76
. Thê thì các chị ấy nhiều tuổi quá, chắc là" móm" hết rồi:bigok: . Nói thế chứ, cũng đã ba mươi mấy cái xuân xanh rồi còn gì, bác lemanhtien có gửi gắm được ai thì cho em gửi kèm với nhé, em cũng có một số bà chị:wall:

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
thu van nói:
Tớ bằng này tuổi đầu, làm nghề kế toán đã 15 năm, đang ế vợ, lại rất khó tính. Chắc chả giải quyết hàng tồn cho nhà chú được nhỉ.
Ơ thế ra thu van là man à, nhìn nick tưởng girl chứ? thế có chít không cơ chứ!
Còn giải quyết hàng tồn này thì em chịu, em đang chuẩn bị thành "hàng tồn" đây ...hihi:angel:

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
giải quyết hàng tồn!!!

thu van nói:
Ơ thế ra thu van là man à, nhìn nick tưởng girl chứ? thế có chít không cơ chứ!
Còn giải quyết hàng tồn này thì em chịu, em đang chuẩn bị thành "hàng tồn" đây ...hihi:angel:

L

lemanhtien

Guest
22/5/04
101
0
0
43
HN
Truy cập trang
thu van nói:
ÔI chào ông anh lâu lắm tôm không thấy mặt rồng lúc nào anh qua nhà thằng em chơi bà chị em là nhớ anh lắm đấy

G

Gautruc_Koala

Guest
14/7/06
0
0
0
25
Ngọc trong đá!
hàng tồn là hàng lỗi thời không còn thịnh nên không ai xài nữa phải không ah? Vậy thì cứ cất kho đi, đợi đến một khoảng thời gian chín muồi nào đó mang ra bán đấu giá sẽ có nhiều người đến ngắm nhìn và có giá lắm đấy! Tuổi thọ càng cao (Hàng càng cổ) giá càng cao muh lị.
Tôi cũng đang để dành đây! Các bạn cứ theo dõi tin tức thời sự đi, một ngày nào đó các bạn thấy bản ti đưa tin MẬT GẤU lâu năm giá............ là tôi đấy bạn ah! Xin hãy chờ nhé
GỪNG CÀNG GIÀ CÀNG CAY!

T

thaivnm

Guest
1/7/10
0
0
0
HN
Hồi sinh nào!
Hỏi hàng tồn kho đã giải quyết đc chưa
& up cho ng quan tâm biết ^^

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Hồi sinh nào!
Hỏi hàng tồn kho đã giải quyết đc chưa
& up cho ng quan tâm biết ^^

Hàng Tồn Kho đã giải quyết xong bằng phương pháp THANH LÝ!!!

Khóa Topic tại đây

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA