Chuyện bên lề Offline

• Thread starter xungdanhanhhung
  • Ngày gửi
X

xungdanhanhhung

Guest
6/2/05
268
2
0
Hanoi
be_xinh nói:
Ko phải 30' đâu chị ơi, mà là 30 giây!!!:wall:
Hichic, vậy là hôm sau em cứ....nhào vô nói chiện luôn chị nha!!:friend:

Ngày trước cứ khoảng 4h30 là em và mấy đứa bạn lại...mắt nhắm mắt mở...chạy lon ton ra biển rùi ...ngắm mặt trời (có mình em à,tụi kia ...lo chơi :wall: ) sau đó là màn trình diễn "cô dạy em...bài thể dục buối sáng...1,2,3,4...hít thở...hít thở....":dance2:

Uh, lần sau như vậy nhé!

Be_xinh cũng dân miền biển à? Chị cũng lưu lạc ở biển 17 năm trời đấy. Tự hào vì biển đẹp, em nhỉ?

Khóa học Quản trị dòng tiền
K

ketoancon

Giang hồ quy ẩn
30/7/04
94
8
0
HCM
Virgin nói:
ngôi nhà có 3 cửa lên xuống, trong đó có một cửa bước xuống thì có thể nhìn rõ mồn một các bác nào đang tắm ở dưới bởi buồng tắm hoàn toàn không có nóc.
Cuối cùng thì cũng hiểu vì sao Virgin đặt tên bài tường thuật của mình là " ở nơi ấy tôi đã thấy!:cool2:

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Vậy là "cá tra" thích là PHL phẩy hả? Ở ngoài Bắc hay gọi là "sờ" Bimbim nhỉ, hihi.
@Nguyên: TAO có định biểu diễn đâu, nhưng mà chờ mãi không thấy MÀY, nên đành tự tung tự tác một tẹo, nếu có tiền bản quyền TAO sẽ chia cho 2 đứa MÀY mà :p
@Be xinh: tại chị chưa bao giờ uống thử rượu chuối hột em à, huhu! Lần này thì cạch đến già!

T

Trịnh Đỗ Nguyên

Trung cấp
22/2/06
80
0
6
EUH
phuonghoanglua nói:
Vậy là "cá tra" thích là PHL phẩy hả? Ở ngoài Bắc hay gọi là "sờ" Bimbim nhỉ, hihi.
@Nguyên: TAO có định biểu diễn đâu, nhưng mà chờ mãi không thấy MÀY, nên đành tự tung tự tác một tẹo, nếu có tiền bản quyền TAO sẽ chia cho 2 đứa MÀY mà :p
Vậy là rõ ràng rồi ha! Giấu kỹ Chứng Minh, thì TAO cứ TAO, còn MÀY thì cứ MÀY! haha!
Nhưng như vậy thì TAO thiệt thòi quá, vì mọi người không hiểu, cứ cho rằng TAO hỗn!
Hay ngày mai, sáng sớm... 5h, TAO lên nhà MÀY sớm nhé! TAO gọi MÀY ra, MÀY cứ việc đưa Chứng Minh lẹ lẹ cho TAO coi, coi thoáng wa thôi, để có thể thì CHỊ quách cho rồi. Rồi cho MÀY vào ngủ tiếp!
Chứ... MÀY TAO kiểu này thì... sướng thiệt, mà hồi hộp wá, Dư luận - chắc sẽ không tha cho TAO!
(Hôm đi... Offline, có 1 số cặp mắt ngạc nhiên đáng kể, trước câu chuyện của TAO-MÀY!)
Hồi âm cho TAO ngay, có thể thì.. tin nhắn riêng,để tránh lời dị nghị!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA