Định dạng ngày tháng?

• Thread starter yeucang
  • Ngày gửi
Y

yeucang

Sơ cấp
mình có file excel mình muốn khi những ô hiện chữ thì ngày tháng cũng hiện nhưng những ô k có chữ thì ngày tháng cũng k hiện nhưng khi soi để in thì những ô k chữ ngày tháng vẫn hiện là 00/01/1900 mình muốn nó mất đi kho soi lên giúp mình với mình k post lên được làm cách nào mật định mình nhìn thấy 1 file khác cũng vậy mật định là dd/mm hiện ở ô thứ 2 trong Format cell còn ô thứ 1 k hiện :
VD: ở ô 1 của minh hiện 00/01
ô thứ 2 hiện dd/mm
còn ở shet khác
ô 1 không hiện
ô thứ 2 hiện dd/mm

mình muốn cách thứ 2 tô đỏ

Khóa học Quản trị dòng tiền
phongthanhtp

phongthanhtp

miêu tẩy diện
29/8/05
1,309
133
63
đất võ trời văn
Ðề: Định dàng ngày tháng?

mình có file excel mình muốn khi những ô hiện chữ thì ngày tháng cũng hiện nhưng những ô k có chữ thì ngày tháng cũng k hiện nhưng khi soi để in thì những ô k chữ ngày tháng vẫn hiện là 00/01/1900 mình muốn nó mất đi kho soi lên giúp mình với mình k post lên được làm cách nào mật định mình nhìn thấy 1 file khác cũng vậy mật định là dd/mm hiện ở ô thứ 2 trong Format cell còn ô thứ 1 k hiện :
ô thứ 2 hiện dd/mm
còn ở shet khác
ô 1 không hiện
ô thứ 2 hiện dd/mm

Ko hiểu ý bạn, gửi file lên dd ko được thì mail cho mình, mình xem giúp cho phongthanhtp@gmail.com

nhung0601

nhung0601

hoa lộc vừng
28/1/10
406
1
18
Xứ Nghệ - Hà Thành
Ðề: Định dàng ngày tháng?

ô thứ 2 hiện dd/mm
còn ở shet khác
ô 1 không hiện
ô thứ 2 hiện dd/mm

Khi đánh chữ vào bạn nên để dấu (') trước khi đánh sẽ được bạn ạ! chúc thành công

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA