Các loại sổ sách kế toán cho DN nhỏ

• Thread starter handsomeghost
  • Ngày gửi
H

handsomeghost

Guest
14/1/06
57
0
0
HCMC
CÁc anh chị ơi giúp dùm em với, Công ty em dùng hình thức Nhật ký sổ cái chung, ngoài cuốn sổ này ra em cần mua thêm sổ gì nửa, sổ quỹ tiền mặt hay sổ gì? Cty em rất nhỏ chỉ kinh doanh du lịch nội địa thôi

Khóa học Quản trị dòng tiền
levanton

levanton

Cao cấp
handsomeghost nói:
CÁc anh chị ơi giúp dùm em với, Công ty em dùng hình thức Nhật ký sổ cái chung, ngoài cuốn sổ này ra em cần mua thêm sổ gì nửa, sổ quỹ tiền mặt hay sổ gì? Cty em rất nhỏ chỉ kinh doanh du lịch nội địa thôi

Handsomghast à! hình như không có hình thức kế toán như em nêu đâu. Nhật ký sổ cái hoặc Nhật ký chung, em xem lại để các anh chị chỉ cụ thể, khỏi sai nhé

H

handsomeghost

Guest
14/1/06
57
0
0
HCMC
Dạ, cuốn sổ to đùng, Nhật ký sổ cái ạ

Hồ Lan

Hồ Lan

Cao cấp
21/10/05
659
4
18
51
Q8, tpHCM
Sổ kế toán chi tiết, sổ quỹ

L

longly

Trung cấp
18/8/06
152
0
16
hồ chí minh
mẫu sổ "nhật ký sổ cái"

chào anh chị, ai có mẫu sổ "Nhật ký SC" gửi cho em với, em đang cần gấp ạ, cảm ơn mọi người nhiều!! mylyus2000@yahoo.com

S

study1003

Trung cấp
8/8/06
132
0
0
TP.HCM
Mọi người có file excel "Nhật ký sổ cái" cho em xin với!Vì em mới vào làm cty này,nhưng họ làm sổ tay và từ đầu năm tới giờ vẫn chưa ghi sổ sách gì cả. Gần hết năm rồi, em sợ làm ko kịp quá nên tính xin file excel nhập vào cho nhanh để có số liệu làm BCTC. Mọi người giúp em với!
Thanks mọi người

T

tuyentuyen

Guest
8/12/07
5
0
0
36
Thành phố HCM
Chào các anh chị !

Bên em từ đầu tháng 5 đế giờ cũng chư ghi sổ (Hình thức Nhật ký sổ cái).
Hiện em đang tập hợp chứng từ, em sợ cuối năm ghi không xong .
Vậy em có thể định khoản trước và vẫn tiến hành làm báo cáo cuối năm có được không, Khi em ghi sổ bằng tay thông thường (Không dùng phần mềm), thì cuối tháng em chỉ Cộng mang sang không đóng dấu ký tên đúng không các anh chị ?
Em mới vào nghề chưa biết nhiều mong các anh chị vui lòng chỉ giúp em.:flower:

Sửa lần cuối:
L

lethihang1205

Guest
25/11/07
7
0
0
37
ha nôi
các bác ơi em chuan bi làm tại công ty đồ gỗ nội thất ko bit phải dùng sổ sách gi các bác bít chỉ cho em với em cảm ơn nhiều nhiều lethihang1205@yahoo.com.vn

*****winer

*****winer

Bushido
cty tụi em làm kt bằng máy hay bằng tay, nếu bằng tay thì phải ra nhà sách hay lên chi cục thuế hỏi mua chứ làm sao mà cho được

S

study1003

Trung cấp
8/8/06
132
0
0
TP.HCM
cty em làm kế toán trên máy, vì vậy em muón hỏi mọi người ai làm sổ kế toán trên máy theo hình thức "NHẬT KÝ SỔ CÁI" thì cho em với!sắp hết năm rùi.
Thanks mọi người!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA