Xin QĐ 128/2000/QĐ ngày 20/11/2000

• Thread starter thuygetle
  • Ngày gửi
T

thuygetle

Guest
1/3/04
44
0
0
Ai có quyết định số 128/2000/QĐ-TTg ngay 20/11/2000 của Thủ t­ướng CP cho mình xin với . Địa chỉ mail của mình là: thuynt@cdc.com.vn

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thuygetle

Guest
1/3/04
44
0
0
Cam on Bui Quoc Cuong ( Phong ke toan VOSA Nha Trang) . Minh nhan duoc roi va cung xin hoi them phan thue suat cua dich vu phan mem nay chiu thue suat GTGT bao nhieu %.

leloanbt

leloanbt

Con gái Bến Tre
3/6/03
259
10
18
43
TP.HCM
Truy cập trang
Mình chỉ cho bạn cách tìm những văn bản PL nhé : Bạn hãy vô mục Thư viện của Webkt để tìm, nếu không có thì bạn hãy vào trang web của BTC http://www.mof.gov.vn, nếu là những văn bản mới thì tìm ở mục Văn Bản PL Mới Ban Hành, còn nếu bạn muốn tìm những văn bản củ (1994,1995.....1999, 2000,...) thì vào mục Tra Cứu Văn Bản PL đã ban hành!
Chúc bạn tìm thấy những gì bạn cần nhé!

T

thuygetle

Guest
1/3/04
44
0
0
Cam on Bui Quoc Cuong ( Phong ke toan VOSA Nha Trang) nhieu . :thank :bia

T

thuygetle

Guest
1/3/04
44
0
0
Leloan a sao minh vao muc tra cuu VBPL trong Bo Tai chinh ma ko biet tra cuu ra sao co the chi giup minh duoc ko? Tra thu roi ma ko duoc

A

anhvu

Cao cấp
11/10/03
213
0
16
Truy cập trang
Không biết là bây giờ làm thế nào để sưu tập được những văn bản mà cục thuế TP HN hướng dẫn các doanh nghiệp (các công văn của cục thuế ấy) nhỉ? Không biết ngoài thị trường có bán đĩa về lĩnh vực này không nhỉ? Hoặc có ai biết chỗ nào cung cấp các dịch vụ về nó không? Làm ơn cho tôi xin địa chỉ với.
Thanks

leloanbt

leloanbt

Con gái Bến Tre
3/6/03
259
10
18
43
TP.HCM
Truy cập trang
To thuygetle :
Leloan a sao minh vao muc tra cuu VBPL trong Bo Tai chinh ma ko biet tra cuu ra sao co the chi giup minh duoc ko? Tra thu roi ma ko duoc
Cũng đơn giản thôi bạn ạ ! :talk
Ví dụ : tìm QD 128/2000/QD-TTg ngày 20/11/2000 của Thủ Tướng CP
Khi bạn bấm vào Mục Tra Cứu VB PL đã ban hành thì sẽ hiện ra trang Văn bản pháp quy, có các ô trống với các tiêu chí để bạn tìm kiếm, chỉ cần nhập vào 1 vài cái thì sẽ ra thôi
Loại VB : chọn là Quyết định
Cơ quan bh: chọn là Thủ tướng CP
Nội dung tìm kiếm: (có thể không ghi nếu ko nhớ )
Tìm theo : Nội dung
Từ khóa : (ko cần điền )
Từ ngày : 01/11/2000 ( nếu bạn nhớ nó được bh khoảng thời gian nào )
Đến ngày : 31/11/2000
Kết quả hiển thị : chọn 10 hay 20....
Cuối cùng bấm Tìm kiếm.
Thế là OK rồi. Nó sẽ hiển thị những vb có liên quan theo tiêu chí bạn vừa nhập, bạn chỉ cần chọn đúng vb mình cần tìm và download về là xong.
Chúc bạn vui ! :cool
P/S : Hình như mấy ngày nay mục Tra cứu này của web BTC bị lỗi rồi :wall :wall :wall

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA