Tìm chủ đề đã thảo luận

• Thread starter ntq
  • Ngày gửi
N

ntq

Guest
Tôi nhớ đã có lần Wkt có chủ đề tiền lương làm thêm giờ (hay mục tương tự có nói đến ), nay cần đến không biết ở chỗ nào ? các bác chỉ bảo cách gì " Tìm được chủ đề đã trao đổi ", để tránh trường hợp lặp lại những điều tương tự và khỏi mất thời gian .
To : Anhchuot bạn còn nhớ mình không ? mình muốn biết thêm tí chút thông tin của bạn để .... gặp riêng .. nếu không tiện thì .... thôi , vì mình có cảm tình riêng .

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

ntq

Guest
ừ nhỉ thế mà không biết . à mà Ai dô ơi không phải mục này , cái lần trước có nội dung gì mà tiền lương làm thêm giờ không vượt quá 30 % lương chính .... gì ..gì ...đó nữa ....
Có ai biết điều gì tương tự về tiền lương làm thêm giờ ngoài 100%, 130% ,150% , 200% và 300% không bảo mình với , nếu có văn bản hướng dẫn càng tốt .

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
To : Anhchuot bạn còn nhớ mình không ? mình muốn biết thêm tí chút thông tin của bạn để .... gặp riêng .. nếu không tiện thì .... thôi , vì mình có cảm tình riêng .
Chà anhchuot chuyến này vô mánh rồi, có người công khai lên diễn đàn là.... :il :chuoi

S

Sans-frontiere

Guest
24/4/04
139
0
0
Ơ, anh nghe tây ở Bờ Hồ nó đồn là Anh Chuột là gái, lại còn xinh mới chết. Anh mặc dù có vợ rồi nhưng vẫn không bỏ được tính tò mò. Cho anh làm quen cái nhỉ. Anh giờ đang ngập ngụa trong một đống nhầy nhụa. Chắc phải vài tuần nữa sâu bọ mới lên làm người để phục vụ các cô các chú được.

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
ntq: có phần tin nhắn riêng sao bạn không gửi trực tiếp ? Nói cho bàn dân thiên hạ nghe thế này không hiểu tác dụng thế nào ?

Sans-frontiere muốn biết xinh như thế nào, xin mời xem ở đâyhttp://www.webketoan.com/forum/index.php?showtopic=883

S

Sans-frontiere

Guest
24/4/04
139
0
0
Anh chuột có phải là em áo đỏ. Nếu phải em ý, thì hình như có lần anh gặp đâu đó rồi. Hay thật, hóa ra Hà Nội với Sài gòn còn nhỏ quá.

S

Sans-frontiere

Guest
24/4/04
139
0
0
Anh cực lực phản đối Anh Chuột, dùng quyền Super Moderator sửa bài của anh nhé. Thế là anh nhận ra đúng người đúng tội rồi. Sau này về Hà Nội, anh sẽ tìm cách trả nợ này. Biết em, biết cả đường đi lối về rồi. :leu:

N

ntq

Guest
Trời ơi ! Tôi chỉ muốn tiện thể chút sao mọi ngưòi nghĩ xiên lung tung thế, AC xinh thật nhưng tôi cảm AC không phải vì xinh đâu . Sao đầu óc các bác toàn nghĩ chuyện đen tối thế ? chán suy nhau trốn thuê rồi à ? Tại các Bác làm cho ban quản trị có ý kiến rồi kìa. BQT thông cảm nhé đôi khi cũng muốn cho bàn dân thiên hạ biết .... có khi mình chẳng được gì mà người khác lại tranh thủ mất . Dại quá .... :il
À mà quên mất tôi đang cần cái thông tin " tiền làm thên giờ không quá 30% lương chính " . Ở văn bản nào vậy ? ai có không ?

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
AC ơi kiểu này AC không còn thời gian dành cho WKT nữa rùi ..... :lol :lol :lol

Xem nhiều