thanks nhé Tigon

• Thread starter ngocanh291182
  • Ngày gửi
B

blueremembrance

Trung cấp
Chị Ngọc Anh quảng cáo làm em sướng mê tơi luôn. Cho em nhiều quả vả vào nghe chị. Quả nay papa em thích lắm. Chấm với mắm ruốc hơi bị được đó. Em ít mua được quả vải tươi vì ngại ra chợ Đông Ba. Còn cái món me chua để nấu riêu cá nữa chứ. Công nhận Huế nhiều thứ ăn thật.

Hẹn gặp chị nhé! Có thể vào giữa thang 08!

Chúc chị 1 ngày tốt lành!

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

ngocanh291182

Trung cấp
chủ đề này là để thanks tigôn về một phi vụ Tigôn giúp chị gái của Ngọc Anh mà không ngờ chuyển thành chủ đề ăn uống của 2 chị em mình blue... hí, Tigôn ới, đừng gửi xí muội vô, để đợi đến t8 này blue vô Huế thì mang vô cho Ngọc Anh luôn.

B

blueremembrance

Trung cấp
Cái gì chứ khoản ăn uống em là số 1 đó chị. Hi vọng sẽ có thời gian đi chơi với chị trong Huế nhiều. Chí ít ra là đi uống cafe hay ăn kem Dạ Thảo nghe. Hay đi ăn ốc PBC chị nhỉ. Em thuộc Huế như thuộc bàn tay mình đó và nhiều lúc thèm món ăn của Huế lắm.

Ô mai vào tháng 08, chuyện nhỏ mà!

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
blueremembrance nói:
Cái gì chứ khoản ăn uống em là số 1 đó chị. Hi vọng sẽ có thời gian đi chơi với chị trong Huế nhiều. Chí ít ra là đi uống cafe hay ăn kem Dạ Thảo nghe. Hay đi ăn ốc PBC chị nhỉ. Em thuộc Huế như thuộc bàn tay mình đó và nhiều lúc thèm món ăn của Huế lắm.

Ô mai vào tháng 08, chuyện nhỏ mà!
Hu hu, cho tui đi với, tui vô đó để NA còn dẫn tui đi chơi, tui mới đi qua Huế thôi, chứ chưa ở đó bao giờ. Vô đó phải đi chợ Đông ba, đi chùa Thiên mụ, đi lăng bảo đại...
NA ơi, ra HN đi, roài TG sẽ ráng vào Huế hè hè

N

ngocanh291182

Trung cấp
hu hú hù, Tigôn ới, yên tâm 3 khoản dẫn đi khắp những nơi cần đến của Huế đi, mà NA nói rùi, gì chứ tới đây là ra mà, Tigôn nhớ dành 1/2 lương tháng 8 này nhé, hiiiiiiiiiiiiii, NA ra xong rùi Tigôn vô hấy

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
uhm, để tiết kiệm chi phí ra - vào nhiều lần, hay là 2 đứa vào đại HCM 1 lần đi hen, hi hi...
Ngocanh thì để anh nói Phantuannam nó ra dắt đi chơi, còn em Tigon thì cử darkmoon ra :banana:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
cothant nói:
uhm, để tiết kiệm chi phí ra - vào nhiều lần, hay là 2 đứa vào đại HCM 1 lần đi hen, hi hi...
Ngocanh thì để anh nói Phantuannam nó ra dắt đi chơi, còn em Tigon thì cử darkmoon ra :banana:

Nếu cả anh cò thán và "ku đen" mà dẫn em đi chơi, thì em mới vào. Không thì thôi, ứ thèm vào

N

ngocanh291182

Trung cấp
rứa Cothant không tiếp hay seo? úh chịu mô, hôm Cothant ra Huế NA tiếp " nồng nhiệt và chu đáo " thế , nhưng khi NA vô thì Cothant lại đẩy cho người khác là seo hử. Vụ này không chỉ NA và Tigôn mà đảm cả Wkt này đều lên tiếng phản đối kịch liệt.
NA đang trả ơn Tigôn tốt thế, mà Cothant lại thể hiện NO Fairplay tý tẹo nào cả....

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA