Hoc chứng chỉ kế toán trưởng!

• Thread starter Vi Tuyen
  • Ngày gửi
V

Vi Tuyen

Guest
5/6/05
23
0
0
41
Ho Chi Minh
Em tốt nghiệp trung cấp ngành quản trị DNTM trường CĐ Kinh tế Đối Ngoại, nhưng khi ra trường thì làm kế toán, đến nay đã được 3 năm và làm któan tổng hợp gần 2 năm rồi. Như vây trường hợp của em có học chứng chỉ KTT và được phép làm KTT được hay ko? Rất mong anh chi nào biết cho câu trả lời. Xin cảm ơn:1luvu:

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

tqphuoc

Guest
17/4/06
14
0
0
bạn được học chứng chỉ KTT, và được làm KTT nữa chúc bạn thành công trong công việc.

L

longdnf

Guest
18/7/06
29
0
6
Da Nang
Bạn có thể tham khảo chi tiết vấn đề này tại thông tư liên tịch số 13/2005/TTLT-BTC-BLĐTBXH ngày 7/2/2005 của Bộ Tài Chính - Bộ Lao động Thương binh và Xã hội Rất chi tiết đấy

C

chung

Guest
27/2/06
8
0
0
42
Ha Noi
Các bác ơi, em cũng học cao đẳng ngành Quản trị kinh doanh, nhưng làm kế toán 3 năm nay rồi ( 1 năm KT viên và 2 năm KT Tổng hợp). Bây giờ em muốn học lớp kế toán trưởng thì có được không? Và thủ tục cần những gì, đăng ký học ở đâu, học phí hết bao nhiêu? Có bác nào biết giúp em với!!!!
(em k biết nên hỏi hơi nhiều, các bác thông cảm nhe!!!)
Ah, em ở Láng Hạ thì học ở đâu là gần nhất ạ!

K

kale

Guest
15/9/05
12
0
0
43
HN
bạn có thể đến trg KTQD để hỏi, có 1 số khóa trong đó thường tổ chức lớp KTT (SĐT hỏi: 6283941 - 6280888 - 7627278) :bigok: . 1 khóa học chuẩn có bằng của BTC học trong 3,5 tháng và mất 950K. Học vào các buổi tối sau giờ HC hoặc học chiều T7 & cả ngày CN. Mình tìm lớp học ban ngày mà chưa dc, tiện thể nếu ai biết thì PM cho mình nhá hoặc send yahoo: nov031980.:bigok:

hanjun8603

hanjun8603

Đói kiến thức!
26/4/06
97
1
6
43
Tuu quan
chung nói:
Các bác ơi, em cũng học cao đẳng ngành Quản trị kinh doanh, nhưng làm kế toán 3 năm nay rồi ( 1 năm KT viên và 2 năm KT Tổng hợp). Bây giờ em muốn học lớp kế toán trưởng thì có được không? Và thủ tục cần những gì, đăng ký học ở đâu, học phí hết bao nhiêu? Có bác nào biết giúp em với!!!!
(em k biết nên hỏi hơi nhiều, các bác thông cảm nhe!!!)
Ah, em ở Láng Hạ thì học ở đâu là gần nhất ạ!

Bạn có thể đến trung tâm ALIAN ở gần đối diện với cổng Ký túc trường Đại học công đoàn hỏi cụ thể. Ở đó do trường Đại học Kinh tế quốc dân Hà Nội kết hợp tổ chức.
( Cụ thể có thể học ở địa điểm trường cấp 1,2 Nguyễn Ngọc Vũ- Có nhiều địa điểm mà bạn có thể lựa chọn thích hợp với đk cụ thể của bạn)

hoaanh2912

hoaanh2912

If life is so short
12/12/05
293
0
16
42
Hà Nội
Bạn thử đến số 4 Vũ Ngọc Phan (cạnh nhà hàng Legends beer) hỏi thử xem, tớ thấy ở đó tối nào cũng có lớp học kế toán đó.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA