luật lao động

• Thread starter career
  • Ngày gửi
C

career

Guest
28/6/06
34
0
0
hn
xin giúp đỡ về văn bản luật lao động,
em hiện đang làm cho công ty nước ngoài và đang chuẩn bị hợp đồng lao động cho nhân viên. Hợp đồng lao động do BLDTBVXH ban hành ghi không có các điều khoản về việc chấm dứt HDLD đơn phương trước thời hạn, quy định nghỉ phép, thời hạn lên lương...Xin các anh chi giúp cho em cần tham khảo phần nào của Bộ luật lao động. Nếu có văn bản đó xin các anh chi gửi giúp.
em xin cảm ơn nhiều.:1luvu:

Khóa học Quản trị dòng tiền
PA83

PA83

鸡子鸭子!
4/4/06
231
2
18
TB
Bạn nên tìm mua quyển "Bộ luật lao động và xử phạt vi phạm hành chính trong lĩnh vực lao động" do Nhà xuất bản Lao động phát hành, trong đó có tất cả những thông tin bạn cần tìm.

M

mabu

Guest
22/7/06
2
0
0
Hà Nội
career nói:
xin giúp đỡ về văn bản luật lao động,
em hiện đang làm cho công ty nước ngoài và đang chuẩn bị hợp đồng lao động cho nhân viên. Hợp đồng lao động do BLDTBVXH ban hành ghi không có các điều khoản về việc chấm dứt HDLD đơn phương trước thời hạn, quy định nghỉ phép, thời hạn lên lương...Xin các anh chi giúp cho em cần tham khảo phần nào của Bộ luật lao động. Nếu có văn bản đó xin các anh chi gửi giúp.
em xin cảm ơn nhiều.:1luvu:

Thế công ty của bạn không lưu giữ những hợp đồng lao động đã ký gần nhất àh. Tham khảo và update mới lên. Mua một đĩa cơ sở dữ liệu luật pháp việt nam và search theo từ khóa ấy (vì Hợp đồng lao động, ngoài "các loại quy định" của công ty, còn có các văn bản luật pháp nhà nước quy định nữa.
OK.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA