Nâng cấp phần mềm Hỗ Trợ Kê Khai 3.2.2 (Đã cập nhật 2 quận mới HN)

• Thread starter khacdinh
  • Ngày gửi
H

hang14787

Sơ cấp
4/10/13
24
1
3
Hà Nội
Ðề: Nâng cấp phần mềm Hỗ Trợ Kê Khai 3.2.0

Mình có một vấn đề của bảng kê 01.1/GTGT, bên mình có bán vé máy bay, mà vé quốc tế thì thuế suất 0%. Khi nhập dữ liệu vào BK 01.1 trên excel (theo đúng trình tự các cột của biểu mẫu mới), sau đó chuyển vảo HTKK 3.2.0, mọi cái đều ok. Nhưng khi nhấn GHI thì ngay dòng 2.HHDV chịu thuế suất thuế GTGT 0% hiện lên tất cả các dữ liệu (số hd, ngày tháng, tên, mst người mua....) nhưng cột 9 (Doanh số bán chưa có thuế) không có một con số nào.
HTKK3.2.0 yêu cầu phải làm thêm phụ lục bảng kê 01.3/GTGT, mình có làm theo va thấy trogn đó toàn yêu cầu kê khai những dữ liệu liên quan đến hàng xuất khẩu, nhưng bên Cty mình đâu có làm gì liên quan đến hàng hóa xuất khẩu? Loay hoay cả ngày hôm nay mà không làm sao giải quyết được vấn đề này.
Rất mong các bạn giúp đở để kịp làm báo cáo tháng 01/2014. hic....
Bác ơi bác đã kê khai cái này như thế nào rồi?

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hoangmy0000

Guest
7/9/09
2
0
1
tp.hcm
Ðề: Nâng cấp phần mềm Hỗ Trợ Kê Khai 3.2.1

Có ai biết nút tải bảng kê ở bảng kê 04-1/GTGT ở đâu không vậy? Chỉ dùm cho mình với!!!!
Nếu mình ko nhập bảng kê vô HTKK, gửi kèm file như gửi phụ lục kèm theo tờ khai co được ko vây các bạn?

binhminhsom

binhminhsom

Ngoan hiền nhất WKT!!! :D
17/11/08
971
159
43
Mây và núi!!!
Ðề: Nâng cấp phần mềm Hỗ Trợ Kê Khai 3.2.1

Nếu mình ko nhập bảng kê vô HTKK, gửi kèm file như gửi phụ lục kèm theo tờ khai co được ko vây các bạn?

Không được nhé bạn. Bạn phải nhập vào mới được.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA