Alo, alo lính mới toanh nè

• Thread starter fooly_kid
  • Ngày gửi
fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Xin chào tất cả mọi người. Tui là lính mới toanh nhưng muốn biết thêm nhiều về kế toán. Nếu có thể mọi người hãy liên lạc với tui theo số điện thoại 046280502 hoặc nhắn vào nick của tui "fooly_kid" địa chỉ E_mail là "fooly_kid@yahoo.com". Tui có mặt vào các buổi trưa (tui thường online vào lúc đó). :thank :il

Khóa học Quản trị dòng tiền
Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Chào fooly kid !
Chào anh lính mới toanh, buổi trưa có nhiều thành viên wkt online lắm. Bạn có thể xem bài giới thiệu nick của các thành viên trên YM để tha hồ tâm sự :f_o

leloanbt

leloanbt

Con gái Bến Tre
3/6/03
259
10
18
43
TP.HCM
Truy cập trang
Chào "food_kid"
Webketoan thân thương chào đón bạn ! :two: :two: :two:
Bạn hãy tham gia nhiều.. nhiều... vào thì sẽ không còn là lính mới toanh nữa đâu !
Chúc bạn biết thêm nhiều về kế toán nữa nhé !

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Kid vào forum mà chảng biết nói chuyên với các anh chị như thế nào và bằng cách nào. Chỉ cho kid với. :wall :help :thank

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Thì đang nói chuyện như thế này, với những người như thế này, đọc đi đọc lại các bài cũ xem sở thích cảu KID là ở khu vực nào rồi chọn đó làm điểm tựa. Mong là sẽ gặp nhiều trên các diễn đàn trao đổi nghiệp vụ.

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Đôi khi nhìn thấy những cái gì đó chưa kết thúc ta thường đoán mò, cũng thế khi nhìn thấy "ngayconang" noi câu "Thank you for..." La kid lại đoán mò.. :lol :talk :il

H

hungcuongsla

Guest
chào bạn, mình có thể làm quen với bạn chứ, mình là cường, 21 tuổi, ở sơn la, mình cũng là thành viên mới của diễn đàn, rất vui khi được làm quen với bạn đó

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Xin chào fooly _ kid, mạng mấy hôm nay có vấn đề, kid thông cảm cho Kitten nhé !
Rất vui có thêm bạn mới !
:bia

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA