mem mới xin đươđược chỉ giáo

• Thread starter hungcuongsla
  • Ngày gửi
H

hungcuongsla

Guest
chào tất cả các bạn thành viên trong diễn đàn kế toán, mình là một mem mới của diễn đàn, hôm nay vào đây giới thiệu đôi chút về bản thân để mong được làm quen với tất cả mọi người nhé, có gì thì mọi người chỉ thêm nhé, mình xin tự giới thiệu mình là cường, 21 tuổi, ở sơn la, YIM là dungdetoi_bietemdoigian3000, rất mong được làm quen với mọi người nhé

Khóa học Quản trị dòng tiền
S

suongdemtv

Trung cấp
15/4/04
120
0
0
Truy cập trang
2! Mình cũng là "lính mới", bạn với mình bắt tay nhau nhé. :two:

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Chào 2 ma mới ! WKT càng ngày càng rôm rả !
:welcome: :lol2

H

hungcuongsla

Guest
chào tất cả mọi người, mình rất vui khi được làm quen với mọi người, có gì mong mọi người chỉ giúp mình với nhé, mà mọi người có thể giới thiệu thêm về mọi người cho mình biết không

S

songngu

Guest
24/4/04
17
0
0
44
Hà Nội
Truy cập trang
Mình cũng mới nè ^_^

Mình tên Linh, 24 tuổi, trước học lớp K33D5 Đại học Thương Mại. Hiện giờ dang học lớp CH9 cũng ĐH Thương Mại luôn. Bà con làng xóm ơi, có ai học cùng trường cùng lớp với em khong vậy?

H

hungcuongsla

Guest
chào bạn, bạn 24 tuổi rồi à, thế thì mình kém tuổi bạn rồi, nhưng mà không sao, dù sao cũng rất vui khi được làm quen với bạn, mà các bạn ơi, bây giờ nếu có bạn nào chat thì vào nick này của mình nhé, mình làm nick này để chat với các thành viên trong WKT thôi, nick là web_ketoan nhé các bạn

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA