Chỏi hỏi chút về câu lạc bộ cờ tướng

• Thread starter HyperVN
  • Ngày gửi
H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
HyperVN có tham gia cái http://www.clubxiangqi.com/ đây là câu lạc bộ cờ trên mạng, trước đây có đăng ký với nick HyperVN nhưng giờ mất tiêu nên đăng ký níck là webketoan. Nhưng giờ đánh cờ mới để ý nó cho điểm (trước đây đánh là đánh thôi), vậy cho hỏi chút là điểm giả và cấp bậc các bàn ở đó thế nào vậy.

Bác nào máu chơi cờ thì để lại nick đây chúng ta gặp gỡ trên đó nhé.

Khóa học Quản trị dòng tiền
cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
cam_to_80 bác nhé khi nào bác vào được thì phiền bác qua WKT nhắn cho em cái tin. em với bác chiến thử phát.

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
OK, hôm qua đánh thử với một cô nàng trong webketoan, gặp cao thủ luôn, choáng váng.

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Giời ạ, anh cứ chơi một vài ván thử thua thắng là biết ngay điểm chắc ấy mà, nó tính như chơi cờ caro. Đánh với người hơn điểm, nếu đi trước, mà thắng thì sẽ được tăng ít điểm hơn là đánh sau....

Tiện thể hỏi thăm bác nào hay chơi caro thì ới em nhé, bên vinagames. com. Cũng để nick lại đây, ta đấu thử :chuoi

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
AC ơi, camto chơi caro cũng siêu phết đấy. Anh Camto dạo này có thêm bạn cờ rồi đấy nhé, cả cờ tướng nữa.

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
ÔI trời ơi, em thấy bố em chơi nửa ngày mới xong một ván cờ tướng. Thế thì em chơi sao nổi. Nhớ hồi thi đại học ở nhờ nhà chú bạn, thằng con chú ý mới học lớp 1, rất là nhiệt tình, đòi làm sư phụ. Đánh ván 1 thì sư phụ thắng, đến ván thứ 2 thì sư phụ thua luôn -----> luôn mồm khen học trò giỏi. Tiếc là sau 1 năm thì học trò chẳng còn nhớ đi thế nào nữa ha ha..
Chị AC ơi, em cũng vừa đăng ký nick CNN, lúc nào chị em mình chơi caro nhé. (biết mỗi trò đó :wall )

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
To Hyper : em ngu quá. đăng ký dược rồi mà không biết vào chơi ở chỗ nào, không biết cách gửi tin nhắn hẹn bác trong đó. thôi lúc nào bác vào được thì hẹn em cái nhé. Bác có Số ĐT thì để lại đây cho em luôn nhé ! để hỏi cho dễ.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA