Có ai giúp mình với

• Thread starter NTMN
  • Ngày gửi
NTMN

NTMN

Guest
30/5/04
12
0
0
:dog1
Mình đang cần tìm thông tin về "thiết kế hệ thống kiểm soát nội bộ trong môi trường kế toán bằng máy
Cám ơn các bạn nhiều

Khóa học Quản trị dòng tiền
I

independentauditor

Guest
Lĩnh vực bạn hỏi cũng thú vị đấy!

Tôi hứa sẽ tìm tài liệu và gửi cho bạn!

Independent Auditor

A

anabuisoftware

Guest
Chao ban,

Neu co tai lieu ban can thi minh goi ngay cho ban.
Ban dang lam luan van de tai "Thiet ke he thong KS noi bo trong moi truong ke toan bang may" hay dang thuc hien thuc te?Van de nay tai lieu viet rat nhieu tuy nhien minh thay chi ly thuyet la nhieu thoi, giua Ly Thuyet va thuc te cach nhau xa lam.
Ban co quan tam nhieu ve Phan mem ke toan khong?

:man:

NBQViet.
Email:quocvietvsdc@yahoo.com

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Chắc là do quen chát ngoài hàng rồi, ngoài đó làm gì có kiểu gõ chữ có dấu chứ hi hi hi.
:cool :cool :cool :a3 :a3 :a3 :chuoi :chuoi :chuoi

A

anabuisoftware

Guest
Chào mọi người,

Cho mình sory nha!
Rất vui được làm quen với các bạn

Thanks and Regards,
Nguyễn Bùi Quốc Việt.
:sorry
Notes:Minh thường chat ở Công ty, mình ít khi chat ở hàng công cộng như các bạn đâu :f_o :leu: :thank

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Originally posted by anabuisoftware@Jun 7 2004, 11:29 AM
Notes:Minh thường chat ở Công ty, mình ít khi chat ở hàng công cộng như các bạn đâu
Chát ở ngoài hang công cộng hay không đâu phải là vấn đề, ý củaf_k chỉ là muốn trêu bạn chút thôi. Thực ra thì f_k và một số người chưa đi làm nên việc phải chát ngoài hàng là chuyện bình thường, miễn sao không ảnh hưởng đến công việc cua mình là được.
:leu: :leu: :leu: :chuoi :chuoi :chuoi

NTMN

NTMN

Guest
30/5/04
12
0
0
không hẳn là mình cần tài liệu trên, mà mình muốn khởi màn một đề tài thú vị , để cho các bác thiết kế một phần mềm cho web kế toán để mọi người cùng tham khảo, và để em học hỏi trong lĩnh vực này :f_o

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
:wall :wall :wall :wall :wall :wall :wall :wall :wall :wall :wall :wall :wall :pepsi: :il
Chào bạn MTMN rat han hạnh được biết bạn.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA