Mỗi tuần một chuyên đề

Sự kiện lớn trong năm - Sinh Nhật lần thứ 10 của Webketoan - Miền Nam

• Thread starter cothant
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hình như năm ngoái em cũng có tham gia sinh nhật web phải không? Hay offline nhỉ?

Bạn ấy đi offline vừa rồi chị ạ.

Mình thắc mắc hơi ngớ ngẩn một chút nha. Nếu mới đi lần đầu thì vô tham dự phải đem theo cái gì mới được cho vô. Đọc cả bài không thấy dặn thành viên mới mang theo gì hết, làm sao biết mình tới dự sinh nhật chứ!

Theo kinh nghiệm mình thì đợt này bạn nên mang 2 bộ đồ: 1 bộ đồ đẹp mặt chụp hình và ăn tiệc, 1 bộ đồ thể thao gọn nhẹ để chơi vận động. Thế nhé. :)

Khóa học Quản trị dòng tiền
S

sorros

Sơ cấp
10/10/08
15
0
1
35
biên hòa
Ðề: Sự kiện lớn trong năm - Sinh Nhật lần thứ 10 của Webketoan - Miền Nam

Dạ em xin chào ban tổ chức, lâu lắm rồi em mới vào diễn đàn lại, kỳ này có hội họp zui quá, mà e hiện tại đã ra trường 2 năm mà vẫn chưa có việc làm, em đang học cao học vậy em thuộc dạng sinh viên phải hok?, mai em qua đóng tiền lun. nhà em ở vạn kiếp mà, kekeke

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn

Dạ em xin chào ban tổ chức, lâu lắm rồi em mới vào diễn đàn lại, kỳ này có hội họp zui quá, mà e hiện tại đã ra trường 2 năm mà vẫn chưa có việc làm, em đang học cao học vậy em thuộc dạng sinh viên phải hok?, mai em qua đóng tiền lun. nhà em ở vạn kiếp mà, kekeke

Em có thẻ sinh viên + CMND dưới 24t là okie: diện tình thương mến thương

Khuatquangthin

Khuatquangthin

0034APC

Tình hình là Miền Bắc chém gió kinh quá, sau Miền Nam mấy ngày mà giờ lên 21 trang rồi. Miền Nam chuyên môn đi trước mà về sau thôi.

K

kienkon

Sơ cấp
1/12/10
4
0
1
TP.HCM

Như thông lệ hàng năm, webketoan đều tổ chức một buổi gặp mặt các thành viên mừng ngày thành lập, và Sinh nhật năm nay của web đánh dấu một cột mốc quan trọng: DIỄN ĐÀN TRÒN 10 TUỔI. Với lý do đó, BQT web mong muốn mang đến cho mọi người một buổi gặp mặt thật đặc biệt để đánh dấu bước ngoặc này, bên cạnh việc gặp gỡ, giao lưu, trao đổi kinh nghiệm với các thành viên lâu năm, các bạn còn được những giây phút thư giãn thật sự thoải mái và vui vẻ.

Ban Quản Trị webketoan thân mời các bạn tham gia buổi tiệc Sinh Nhật web như sau:

- Thời gian: 9h sáng ngày Chủ Nhật 4/11/2012 đến 14h00 cùng ngày.

- Địa điểm: Khu du lịch Bến Xưa (Số 39A Hà Huy Giáp, P. Thạnh Lộc, Quận 12, Tp.HCM) (Ngã tư Nguyễn Kiệm đi về hướng Q 12 khoảng 5km, qua cầu An Lộc bên tay trái- xem bản đồ)

www.benxua.vn

[video=facebook;281606231950928]https://www.facebook.com/video/video.php?v=281606231950928¬if_t=video_processed[/video]​

- Nội dung:

+ 9h - 10h: Sinh hoạt tự do: chụp hình, tắm hồ bơi... Các bạn nhớ mang theo đồ mặc (đặc biệt là bikini :banana: ).

+ 10h - 12h: Trò chơi giao lưu teambuilding nhằm tăng tinh thần đoàn kết, gắn bó của các thành viên trong web. Phần trò chơi được tổ chức bởi đơn vị tổ chức chuyên nghiệp, nếu các bạn đã từng đi offline đợt tháng 6 chắc sẽ không lạ gì với những trận cười thoải mái và những màn "hành xác" của đơn vị này.

+ 12h - 14h: nhập tiệc và tham dự GALA mừng sinh nhật.

+ Sau 14h: sinh hoạt tự do tại khu du lịch.

- Kinh phí tham dự (phần này quan trọng đây): 300k/người với các mức hổ trợ từ diễn đàn như sau:
+ Nếu đóng trước từ nay đến hết ngày 29/10/2012 : 250k/người.
+ Thành viên là sinh viên: 150k/người (điều kiện: dưới 25 tuổi và ...còn là sinh viên :wall: ).

Trẻ em đi kèm: dưới 10 tuổi miễn phí.
+ từ 10 - 17 tuổi:100k/người.
+ 18 tuổi trở lên: đóng phí như 1 người lớn bình thường.

Đặc biệt, nhân dịp sinh nhật wkt 10 năm, chương trình teambuilding và GALA được webketoan tài trợ toàn bộ. (Các bác chỉ hùn tiền ..măm)

Với các lưu ý sau:
- Các bạn chỉ được chọn 1 trong 2 mức giảm giá.
- Các bạn sinh viên khi tham gia vui lòng mang theo thẻ sinh viên (còn hiệu lực) và giấy tờ tùy thân có ảnh.
- Do các vụ bể "sô" từ những lần trước, BTC toàn phải đi cày để trả nợ bù lỗ, nên lần này các bạn vui lòng không đăng ký theo dạng "gửi gắm", nếu tới buổi tiệc mới đóng tiền, vui lòng thanh toán theo mức không giảm giá.

- Cách thức đóng tiền: các bạn có thể chuyển khoản hoặc đóng tiền mặt trực tiếp như sau:

- TK VCB: 053 100 027 5294
+ Chủ TK: Lê Thị Kim Thuận
+ Vietcombank chi nhánh Bình thạnh.

- Đóng tiền mặt tại 196 Vạn Kiếp, P.3, quận Bình Thạnh trong giờ làm việc

Mọi thắc mắc, các bạn có thể post bài tại đây để trao đổi hoặc gọi đt trực tiếp cho:

- Thuận: 08 6297 6941/ 0917 326 413

Rất mong sự có mặt đầy đủ và tham gia nhiệt tình của mọi người.

Cập nhật danh sách tham gia (tới ngày 24/10/2012)

STT Nick Ghi Chú
1 Cothant
2 Darkmoon
3 duyvinh
4 Forgetmenot
5 HaiTam
6 HaiTam
7 HaiTam
8 Haithu
9 hathuy271
10 Huynh Tuong Vi
11 Huynh Tuong Vi
12 Huynh Tuong Vi
13 Khuatquangthin
14 kienkoi
15 kienkoi
16 kimloan08
17 kimloan08
18 levanton
19 levanton
20 levanton
21 loanbinhdinh
22 loanbinhdinh
23 mrvanthuc
24 mrvanthuc
25 nguoiconxunui
26 nguyen duc thuan
27 phantuannam
28 phantuannam
29 Thanh Nam
30 Thanh Nam
31 The Hoang
32 timcoimong
33 trucly3007 (Trả lại tiền thừa)
34 Vo Ha
35 Xuân Thắm

36 170987
37 aavvnguyen
38 chipmunks
39 forget00
40 hongtien
41 jojo20022005
42 ketoancon
43 Le Nhat Danh
44 levy2007
45 luongtieuthu2005
46 luongtieuthu2005
47 maika0403
48 newaccounting
49 Ngoctk
50 Nhat Dieu
51 peheo1607
52 smileamap
53 thanhnha
54 thuyhan90
55 Tram Ngoc Binh
56 tran thi phuong dong
57 truong phat 2009
58 TTKH2011
59 TTKH2011 (9 tuổi)
60 Tuanak
61 vantrangto
62 Zeny
63 Zeny (Sinh Viên)
64 tranan123456
65 Titi1990
66 hoanglan88
67 hoanglan88

Màu xanh: đã đóng tiền.
Mình đóng tiền 02 suất và được xác nhận rồi mà ko thấy tên trong danh sách. BTC xem lại STT 14,15 xem có phải nhầm nick của mình là kienkon thành kienkoi ko?
Cảm ơn BTC.

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội

Miền Bắc sau cả chục ngày nhưng tinh thần ăn chơi giao lưu mạnh hơn Miền Nam, đằng sau nhưng sự kiện của Webketoan hay GPE thì hàng tuần (lâu lắm là 1 tháng) đều có ít nhất 1/3 số thành viên chém gió này gặp gỡ trong các buổi sinh nhật của từng cá nhân, hay đón tiếp thành viên nên họ chém điêu luyện lắm! hình như điểm danh đăng ký đi sinh nhật Miền Bắc còn thiếu kha khá đó!

D

Duyên_34

Guest

Năm nay được dự sinh nhật WKT tại Miền Nam. Hy vọng được như chị Vi!

Anh Duy Vinh đang công tác trong Sài Gòn ạ? Em cũng đang trong này nhưng vụ này công ty chuyển văn phòng nhắm vào ngày nghỉ nên sát nút mà đi được là Em cũng đăng ký 1 suất. Lâu quá rồi từ 2009 Em chưa đi ọp ẹp, Em cũng thấy nhớ nhớ Anh thì phải

newaccounting

newaccounting

Cao cấp
29/6/09
274
2
0
Long An

Hôm nay, em đã nộp tiền vào tài khoản Vietcombank, với tên Nguyễn Thanh Nhàn. Vậy BTC xem giúp em là Nguyễn Thanh Nhàn chính là em, newaccounting nhé!

M

mimoza02000

Guest
28/11/11
2
0
0
33
tp HCM

Hôm nay, em đã nộp tiền vào tài khoản Vietcombank, với tên Nguyễn Thanh Nhàn. Vậy BTC xem giúp em là Nguyễn Thanh Nhàn chính là em, newaccounting nhé!

Em nhận được rồi ạ. :)

M

mai nguyen 1985

Guest
26/4/12
0
0
0
38
Ho Chi Minh

mình muốn đăng ký tham gia thì làm thế nào?

T

titi1990

Sơ cấp
1/12/10
27
0
0
Quảng Ngãi - Tp.HCM

em đi off ở Phan Thiết chị à. Hihi em có nghe nói về chị. Hôm ấy em ở cùng phòng với em gái chị.
Hình như năm ngoái em cũng có tham gia sinh nhật web phải không? Hay offline nhỉ?

newaccounting

newaccounting

Cao cấp
29/6/09
274
2
0
Long An

Anh VTM và anh Nông Dân năm nay có tham gia off mừng sinh nhật web không mà không thấy nói gì vậy nhỉ.
Lại có cơ hội được gặp gỡ giao lưu với các anh chị và Bố Già (KTGG_off năm nay bố có về miền nam tham dự không bố ơi?)

T

timcoimong

Guest
19/8/05
0
0
0
nhac

chào cả nhà webketoan
mình đăng ký đi sinh nhật 10 năm wkt, nhưng do thời gian này mình đang làm việc tại đăk nông, ngày đó có công việc nên hok tham gia cùng mọi người được
chúc các bạn vui vẻ nha

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn

Bạn xem bài số 01 trong topic này.

The Hoang

The Hoang

Kế Toán Dạo
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
11/8/05
2,416
286
83
Sài Gòn - Phan Thiết

mai nguyen 1985 nói:
Bạn đăng bài đăng ký số lượng tham gia ở đây rồi làm theo hướng dẫn ở bài số 1 nhé.
Have fun!

peheo1607

peheo1607

Guest
7/4/12
6
0
1
32
Binh Duong

Báo cáo BTC, Sáng nay Tồn có nhận tiền của hai bạn chuyển vào TK đăng ký tham dự sinh nhật 500.000đ : TTKH2011 và peheo1607.
Hai bạn ở nhóm thành viên Bình Dương. Báo đề BTC cập nhật thành viên tham dự đã nộp tiền.
BTC ơi sao áo em vẫn màu đen, chưa chuyển sang màu xanh, huhu

levanton

levanton

Cao cấp

BTC ơi sao áo em vẫn màu đen, chưa chuyển sang màu xanh, huhu

Do hôm qua 12h anh mới post nội dung đã nhận tiền, trong khi danh sách anh Ân (cothant) chốt thay màu áo lúc 9h47 nên chưa đồi áo cho em. Từ sáng đến nay anh Ân bận chưa vào cập nhật, nên em yên tâm, hôm đi sinh nhật mặc áo xanh đi dự là được. :welcome_2

vubinhanduong

vubinhanduong

Trung cấp

em vừa chuyển vào tài khoản lê thị kim ngân số tiền: 750k của 03 thành viên: vubinhanduong, nicodapxichlo, huydinh kiểm tra giúp Trường nhé, cảm ơn, hẹn gặp cả nhà tại sinh nhật 10 năm của web.

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn

em vừa chuyển vào tài khoản lê thị kim ngân số tiền: 750k của 03 thành viên: vubinhanduong, nicodapxichlo, huydinh kiểm tra giúp Trường nhé, cảm ơn, hẹn gặp cả nhà tại sinh nhật 10 năm của web.

Em viết tên chủ TK trất lất vậy làm sao mà money vào được đây ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA