Mỗi tuần một chuyên đề

Sự kiện lớn trong năm - Sinh Nhật lần thứ 10 của Webketoan - Miền Nam

• Thread starter cothant
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
truong phat2009

truong phat2009

Trung cấp
1/11/10
116
0
16
39
tp. hồ chí minh
Ðề: Sự kiện lớn trong năm - Sinh Nhật lần thứ 10 của Webketoan - Miền Nam

Em xin đăng ký 1 suất SN wkt10 Miền Nam
Sáng chủ nhật em có măt. Chắc chắn ạ. Em đã book vé.
Do gấp, nên sẽ nộp TM cho BTC sau ạ !

Ngưỡng mộ chị lâu rùi, qua những bài chị tư vấn cho em, mai được gặp chị rùi :)

Khóa học Quản trị dòng tiền
Đ

Đoàn Minh Trung

Gió thổi dừa rơi
23/12/06
935
24
18
TX Bến Tre

Cố lên bạn già ạ, dù gió thổi dừa phải rơi cũng phải đến nhé. Lâu lắm rồi, không cùng cạch cạch đây.

Ừ mình già thật rồi, năm nay sức khoẻ kém quá anh ạ, sợ ko cạch.. cạch nổi.... cũng buồn!

truong phat2009

truong phat2009

Trung cấp
1/11/10
116
0
16
39
tp. hồ chí minh

Bữa giờ lu bu, em quên chuyển xiền, mai cho e nộp tiền mặt nhé

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham

Ừ mình già thật rồi, năm nay sức khoẻ kém quá anh ạ, sợ ko cạch.. cạch nổi.... cũng buồn!

Hãy thể hiện đúng với chữ ký của Thầy nhe:

"Còn trời còn nước còn non
còn cô bán rượu ta còn say sưa "

Cần thiết thì mình hỗ trợ HAT cho.

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô

Bữa giờ lu bu, em quên chuyển xiền, mai cho e nộp tiền mặt nhé
Vậy thì nhất định bạn phải đi nhé ! Tôi cũng ngưỡng mộ rất nhiều thành viên SG trên forum, vì tính tò mò nên ngày mai có mặt offline để gặp các anh chị ít nhất 1 lần nè.
Mong gặp bạn và mọi người. Đừng ngại, bạn đi dự sẽ thấy các anh chị trên forum rất thân thiện và dễ mến.

Không biết thầy Nguyễn Phước Thiện (mod NPT) tối qua đã hạ cánh SG an toàn chưa mà em ko thể contact được, hay anh bị các em chân dài wkt bắt cóc rùi nhỉ !. Hichic!

truong phat2009

truong phat2009

Trung cấp
1/11/10
116
0
16
39
tp. hồ chí minh

Số của mình là 0974 721 426, có gì cứ liên lạc nhé. See u soon!

Số của mình là 0974 721 426, có gì bạn liên lạc nhé. See u soon!

Bạn cho mình lưu số nhé, mình mới off lần đầu, mai hẹn nhau mấy giờ vậy bạn

Nguyễn Cẩm Hà

Nguyễn Cẩm Hà

Cao cấp
9/12/06
794
15
18
hà nội

Vụ này là sao ta ???
Sáng chủ nhật hai ông cháu xuống sân bay TSN nhớ bấm 8.111 ... có xích lô đến đón tận chân cầu thang máy bay đưa về tới Bến ... luôn nghen :004:
Vụ này em xác nhận cho cả hai thầy ơi...!!!!!! BV bay chuyến 6.00 AM ngày mai ạ!
Em xin đăng ký 1 suất SN wkt10 Miền Nam
Sáng chủ nhật em có măt. Chắc chắn ạ. Em đã book vé.
Do gấp, nên sẽ nộp TM cho BTC sau ạ !
Nguyên Cả Hầm (Nguyễn Cẩm Hà) đang đứng bên ngoài ngó vào, ấm ức là tại sao mình không bám càng đi vào Nam dự sinh nhật luôn thể.
Oạch! Bố ơi...!!!!!!!!!!! Sao bố biết coan đang ... dền dứ ạ???
Hôm qua Lục tặc 06 rủ con đi cùng. Con trả lời ngay và luôn là "Chị không" nhưng giờ.... hì hì. Vừa gọi đt hỏi thì vẫn đang có vé may HAN- SGN vào sáng ngày mai (có thể bay trùng giờ luôn... ha ha) nhưng con đang lăn tăn vì hỏng có xiền đóng phí tham dự ạ.... khà khà

huy dinh

huy dinh

Sơ cấp
25/5/11
47
0
6
Tp. Hồ Chí Minh

Bạn cho mình lưu số nhé, mình mới off lần đầu, mai hẹn nhau mấy giờ vậy bạn

Mình cũng đang đợi bạn "phuonghong86h" nói là sẽ đi cùng mà chưa thấy báo giờ nào cả. Nói là sáng 04/11 sẽ gọi sớm. Chắc mình sẽ đợi vào khoảng 8h tại Tòa nhà Etown vì còn phải đón 1 bạn ở gần đường Nguyễn Thái Sơn nữa do không có xe.

truong phat2009

truong phat2009

Trung cấp
1/11/10
116
0
16
39
tp. hồ chí minh

Mình cũng đang đợi bạn "phuonghong86h" nói là sẽ đi cùng mà chưa thấy báo giờ nào cả. Nói là sáng 04/11 sẽ gọi sớm. Chắc mình sẽ đợi vào khoảng 8h tại Tòa nhà Etown vì còn phải đón 1 bạn ở gần đường Nguyễn Thái Sơn nữa do không có xe.

Vậy mình hẹn 7h30 đi, vì còn qua Nguyễn Thái Sơn nữa, mình có xe nhưng chưa có bằng lái nên đi cũng hơi run :)
tòa nhà etown trên đương Cộng Hòa phải k bạn, mai mình sẽ đến đúng giờ

Khuatquangthin

Khuatquangthin

0034APC

Tớ xin một suất dự SN cùng các bạn (Đăng ký muộn quá...)
Nhớ vác theo máy chụp hình nha anh, biết đâu anh lại phát hiện ra một làoi thú lạ nào đó chưa đặt tên.
Lâu lắm rồi đó không gặp anh.

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô

Vụ này em xác nhận cho cả hai thầy ơi...!!!!!! BV bay chuyến 6.00 AM ngày mai ạ!

Oạch! Bố ơi...!!!!!!!!!!! Sao bố biết coan đang ... dền dứ ạ???
Hôm qua Lục tặc 06 rủ con đi cùng. Con trả lời ngay và luôn là "Chị không" nhưng giờ.... hì hì. Vừa gọi đt hỏi thì vẫn đang có vé may HAN- SGN vào sáng ngày mai (có thể bay trùng giờ luôn... ha ha) nhưng con đang lăn tăn vì hỏng có xiền đóng phí tham dự ạ.... khà khà

Đi đi già ơiiiiiiiiiiiiiii. Vào Nam em giới thiệu cho mấy Luatsu chân dài......tới nách !

truong phat2009

truong phat2009

Trung cấp
1/11/10
116
0
16
39
tp. hồ chí minh

Vậy thì nhất định bạn phải đi nhé ! Tôi cũng ngưỡng mộ rất nhiều thành viên SG trên forum, vì tính tò mò nên ngày mai có mặt offline để gặp các anh chị ít nhất 1 lần nè.
Mong gặp bạn và mọi người. Đừng ngại, bạn đi dự sẽ thấy các anh chị trên forum rất thân thiện và dễ mến.

Tính em nhút nhát nên ngại chỗ đông người, nhưng thấy chị vào nên em quyết định vượt lên chính mình :)

P

phuonghong86h

Guest
18/7/09
0
0
0
37
Quảng Ngãi

ủa, mình có trả lời cho bạn " huy dinh" rồi đó mà, sẽ có mặt sớm hơn 8h tại Etown, hehe, đi 1 mình 1 xe thôi, có ai cần tài xế miễn phí không thì báo nha.

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô

Tính em nhút nhát nên ngại chỗ đông người, nhưng thấy chị vào nên em quyết định vượt lên chính mình :)
Đúng rồi, mạnh dạn đi...sau này đứng trước đoàn quyết toán, thanh tra mà ngại, nhút nhát là họ quay cho tới bến.
Em trung87 đang ngấp nghé ngoài cửa, đi off đi em ơi...
NguyenCamHa...đã book vé, Miền Nam update danh sách tham dự giùm em suất của Cẩm Hà nữa ạ.

Đ

Đoàn Minh Trung

Gió thổi dừa rơi
23/12/06
935
24
18
TX Bến Tre

Nhớ vác theo máy chụp hình nha anh, biết đâu anh lại phát hiện ra một làoi thú lạ nào đó chưa đặt tên.
Lâu lắm rồi đó không gặp anh.

Cám ơn KQT, ừ tớ mang máy theo, khổ cái chụp thì chụp nhưng ko biết cách post lên thôi, khổ lắm
Lâu rồi cũng nhớ bạn, nhớ cả NPT, HienMQ, Tú Anh nữa, ko biết ai có nhảy mũi ko đây........

truong phat2009

truong phat2009

Trung cấp
1/11/10
116
0
16
39
tp. hồ chí minh

Đúng rồi, mạnh dạn đi...sau này đứng trước đoàn quyết toán, thanh tra mà ngại, nhút nhát là họ quay cho tới bến.

Lúc ý thì em lại cầu cứu chị
Kéo bạn trung87 vào luôn chị ới,
@trung87: đi luôn bạn nhiều người mới off lần đầu lắm, hay mai bạn ra etown luôn nhé :)

Nguyễn Cẩm Hà

Nguyễn Cẩm Hà

Cao cấp
9/12/06
794
15
18
hà nội

NguyenCamHa...đã book vé, Miền Nam update danh sách tham dự giùm em suất của Cẩm Hà nữa ạ.

Ôi mẹ ơi........! Chị vừa hỏi vé thôi e ơi!

Ối giờ. Ke ke..... Đứng trước các đoàn này lại quen rồi nàng ạ, thêm cả sau thông quan, thị trường.... khờ khờ. Chuyện thường này ở huyện roài

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô

Ôi mẹ ơi........! Chị vừa hỏi vé thôi e ơi!

Ối giờ. Ke ke..... Đứng trước các đoàn này lại quen rồi nàng ạ, thêm cả sau thông quan, thị trường.... khờ khờ. Chuyện thường này ở huyện roài
Không, em bảo em kia...chứ ai bảo Nguyên Cả Hàm đâu. Nguyên Cả Hàm thì còn sợ ai nữa.hihihi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA