Sự kiện lớn trong năm - Sinh Nhật lần thứ 10 của Webketoan - Miền Nam

• Thread starter cothant
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
N

nhocbuon

Guest
25/10/08
9
0
1
TP.HCM
Ðề: Sự kiện lớn trong năm - Sinh Nhật lần thứ 10 của Webketoan - Miền Nam

cho mình đăng ký tham gia với, mình đăng ký 2 suất, thứ 2 mình sẽ chuyển tiền

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nguyenhuyen033

Guest
23/8/11
3
0
1
42
TP HCM

cho minh dang ky 2 suất nhé. minh đã vân động đươc ông xã đi cùng
1. nguyễn thị huyền
2. phạm xuân huyện
3. phạm hương giang-2 tuổi

em sẽ chuyển tiền trong ngày hôm nay

hôm qua em đã chuyển 500.000d vào tài khoản của chị Thuận chủ tài khoản là: Phạm Xuân Huyện cho 2 suất Nguyễn Thị Huyền và Phạm Xuân Huyện nhé, đổi mầu áo dùm em nhé

cho minh dang ky 2 suất nhé. minh đã vân động đươc ông xã đi cùng
1. nguyễn thị huyền
2. phạm xuân huyện
3. phạm hương giang-2 tuổi

em sẽ chuyển tiền trong ngày hôm nay

Hôm qua em đã chuyển 500.000d cho tài khoản của chị Thuận, chủ tài khoản Phạm Xuân Huyện, anh chị đổi màu áo giúp em nhé

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC

A lô, chú Cò ơi, anh đã đăng ký 2 suất mà (1 già + 1 trẻ=1 Cha + 1 con) ... danh sách chỉ thấy có mình ên thằng cha thôi, hic !

Dạ, báo cáo anh, do anh ko nói rõ con anh bao nhiêu tuổi, nên em nghĩ là dưới 10 tuổi nên ko cho vào danh sách ạ, nếu em biết con anh bao nhiêu tuổi thì em sắp xếp dễ hơn, ví dụ như cho ngồi cùng bàn với con anh Tồn (sinh viên) cho dễ nói chuyện và...ngồi cùng bàn với em ạ. :banana:

H

hoaithuong200778

Guest
29/4/10
0
0
0
46
Bình Dương

Mình chính thức đăng ký nè, sẽ gồm những thành viện sau:
(Box Bình Dương)
1/Hoaithuong200778 & 1 bạn.
2/Fangyu & 2 người bạn
Như vậy là tổng cộng 5 người.Tổng số tiền:1.250.000vnd.C/K ngày 28/10 nhưng chắc 29/10 tiền mới vô TK được.
Nhờ chị Thuận kiểm tra tài khoản giúp mình nhe.
Thanks a lot!

Sửa lần cuối:
Em giờ đăng kí còn kịp không anh chị....hi...nếu còn được cho e 1 viên nhá....thứ 2 e sẽ qua Vạn Kiếp đưa tiền cho chị THuận luôn^^

Có ai quá gian không nà

Có...anh ở đâu thế....cho em quá với^^

hi....em còn "đỏ hỏn" a/c ah`...thấy a c khí thế quá..e ham hố....tham gia cho zui^^

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC

Em giờ đăng kí còn kịp không anh chị....hi...nếu còn được cho e 1 viên nhá....thứ 2 e sẽ qua Vạn Kiếp đưa tiền cho chị THuận luôn^^

Có...anh ở đâu thế....cho em quá với^^

hi....em còn "đỏ hỏn" a/c ah`...thấy a c khí thế quá..e ham hố....tham gia cho zui^^

Hoan nghênh em.

LOA LOA LOA....

Các bạn ơi, lưu ý giùm Cothant, ai chuyển tiền thì vui lòng:
1 - Ghi tên hoặc nick khi chuyển tiền để BTC có thể "nhận diện" được mà cập nhật danh sách.
2 - Nếu không ghi đầy đủ thông tin khi chuyển tiền, vui lòng xác nhận tại đây số TK đã chuyển tiền và ngày chuyển tiền.
Một số bạn vì 1 trong 2 lý do trên mà tới giờ BTC vẫn không biết là tiền của ai để mà cập nhật danh sách.

THÔNG BÁO QUAN TRỌNG

Vì đây là một dịp hết sức đặc biệt, nên BTC chúng tôi quyết định "liều" một chuyến (làm phát để đời), do đó, các trò chơi sinh hoạt sẽ khá là..."mát mẻ", cho nên BTC chúng tôi khuyến cáo các bạn khi tham gia vui lòng mang theo đồ dự phòng.

Xin cám ơn mọi người. :)

vubinhanduong

vubinhanduong

Trung cấp

vubinhanduong xin đăng ký thêm 2 suất
Đỗ Thanh Hiệp.
Nguyễn Ngọc Huyền (sinh viên)
CK hết 29/10 phải ko ah, đầu giờ chiều e ra chuyển 400K
cảm ơn ban tổ chức

tungnguyen_kt

tungnguyen_kt

Nguyễn Thanh Tùng
13/5/09
34
0
0
41
Webketoan

Xin lỗi BQT, Chủ Topic cho phép em chen ngang chủ đề một chút:

Hàng năm, và cứ đến dịp này WKT lại tưng bừng tổ chức kỷ niệm mừng ngày thành lập và đây là dịp để tất cả chúng ta những người đã đang và sẽ luôn đồng hành cùng với sự phát triển của WKT cùng nhau giao lưu tạo sự gắn kết nhiều hơn nữa, và đây cũng là dịp để chúng ta hiểu nhau hơn và ..... "biết" nhau nhiều hơn.

Và năm nay tại HCM BQT WKT lại tưng bừng tổ chức một sự kiện lớn trong năm - Mừng Sinh Nhật lần thứ 10 của Webketoan. Và có lẽ chúng ta ai cũng cảm nhận và biết được mong muốn của BQT là tạo thật nhiều niềm vui, nhiều kỷ niệm đáng nhớ trong dịp này.

Để góp phần làm nên thành công của ngày hội offline này ngoài sự cố gắng của BQT thì sự góp mặt đông đủ của tất cả thành viên như chúng ta là vô cùng quan trọng, vì do đó tôi, cũng như tất cả các anh chị hiện đang là thành viên của ngôi nhà chung WKT này sẽ cố gắng thu xếp để đến góp mặt trong ngày vui này.

Là một thành viên đã học hỏi được rất nhiều kiến thức bổ ích từ WKT tôi xin lời cảm ơn chân thành đến BQT, đến tất cả các anh chị thành viên khác đã giúp chia sẽ rất nhiều kiến thức cho tôi và cho cả cộng động.

Xin được kính chúc BQT sức khỏe, thành công và cầu chúc cho WKT ngày càng phát triển vững mạnh.

Anh chị và các bạn cũng có thể gởi lời chúc mừng đến WKT tại GPE

maithithudieu

maithithudieu

Sơ cấp

Ngày 26/10 em đã chuyển 250k vào tài khoản chị thuận rồi nên mấy anh chị cập nhật tên em giúp nhé. Em mới tham gia lần đầu tiên.

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku

Báo cáo Nhat Dieu vừa mới chuyển tiền 250K rồi nhé, nhờ Thuận kiểm tra tài khoản nha!

maika0403

maika0403

Sơ cấp
10/6/11
35
8
8
HCM

Em đã nộp 750k, hình như quên ghi tên nick, tên người nộp: Dương Thị Thu Hương, đăng ký cho 3 người: em và 2 bạn nữa là Hồng Yến và Đinh Thị Phượng, Chị kiểm tra lại dùm em nhé!

Thanks!:biggrinda

M

mimoza02000

Guest
28/11/11
2
0
0
33
tp HCM

Ngày 26/10 em đã chuyển 250k vào tài khoản chị thuận rồi nên mấy anh chị cập nhật tên em giúp nhé. Em mới tham gia lần đầu tiên.

" Báo cáo Nhat Dieu vừa mới chuyển tiền 250K rồi nhé, nhờ Thuận kiểm tra tài khoản nha! "

Em nhận được tiền của 2 chị rồi ạ.

Xin thông báo với cả nhà. Tình hình là em đã nhận được rất nhiều chuyển khoản nhưng không biết là ai chuyển ạ.
Anh/chị nào chuyển tiền cho em số TK chuyển và xác nhận giúp em:
1,650,000. Ngày 27/10
1,000,000. Ngày 27/10
500,000. Ngày 27/10

L

levy2007

Sơ cấp
13/9/10
28
0
6
TP. HO CHI MINH

bữa trước mình có đăng ký rồi, hôm nay mình bổ sung thêm 1 trẻ em 5 tuổi đi cùng nữa

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn

Gởi Anh/Chị

Đến ngày hôm nay, BTC thống kê số người tham dự sinh nhật khoảng 130 người. Theo dự đoán của BTC sẽ có khoảng 140 người tham dự buổi sinh nhật wkt lần thứ X tại miền Nam.

Hôm nay là hạn chót chuyển khoản để được chiết khấu giảm giá 50K-khi chuyển tiền vui lòng ghi nickname. Mong mọi người nhanh tay chuyển khoản để BTC gút lại số lượng người tham dự và đặt cọc tiệc ăn với nhà hàng tại Bến Xưa.

Một số anh chị còn ngần ngại vì địa điểm hơi xa. Thật ra từ Q1 đến địa điểm Bến Xưa Q12 khoảng 11km và hãy xem đây là một buổi dã ngoại cuối tuần cùng wkt. Nếu còn e ngại thì Anh/Chị có thể đi cùng nhóm xuất phát vào lúc 08h 04/11 (tập trung tại góc đường Vạn Kiếp Phan Xich Long Q.Bình Thạnh
chi tiết tại đây
)

Rất vui được đón tiếp tất cả Anh/Chị và mong mọi người nhiệt tình tham gia.

BTC

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội

Mình quyết định đi bằng con xe này, nhưng không biết đường vậy phiên ai ngồi sau chỉ dẫn (biết đi xe càng tốt), có thể đi từ quận Tân bình hoặc Quận 1 hoặc tập kết tại góc đường Vạn Kiếp. Nhân tiện thông báo: cho thuê xe chụp hình :001: 0985834256

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Ðề: Re: Ðề: Sự kiện lớn trong năm - Sinh Nhật lần thứ 10 của Webketoan - Miền Nam

Đã nhận được CK của bạn Forget00-Nguyễn Đức Duy 250K. Nhờ cothant cập nhật dùm.

huy dinh

huy dinh

Sơ cấp
25/5/11
47
0
6
Tp. Hồ Chí Minh

Hjhj, đây đây, làm hắt xì wa chừng ah :002:

vubinhanduong va Dinh huy nhờ vả ai cho KT ké xe đi hjhj, ko biết đi xe và ko biết đường nên chưa dám đăng ký nek :)

Vubinhanduong đừng như năm trước nhá, vỡ "xô" ah :D

Sáng nay mới nhận cuộc gọi từ vubinhanduong, do có việc bận nên sẽ đi sau. Có gì mình sẽ qua đón Toàn nhé. Vẫn đảm bảo đi đến nơi...về đúng chốn. hihi

Mình cũng tham gia, thứ 2 này mới ck được, mà không biết có ai ở gần Luỹ Bán Bích không za, đi cùng cho vui, vì lần đầu tiên tham gia ma, nên còn bỡ ngỡ lắm anh chị,......

Mình cũng ở gần Lũy Bán Bích nè, gần đường Ấp Bắc - cạnh tòa nhà ETOWN. Mình có thể đi cùng nhau theo đường Nguyễn Thái Sơn - Nguyễn Oanh - Hà Huy Giáp. Mình còn đi đón 1 bạn ở Nguyễn Thái Sơn nữa, nếu đi cùng bạn pm lại nhé.

Sửa lần cuối:
T

tuonghanh

Guest
23/3/06
1
0
1
TP.HCM

" Báo cáo Nhat Dieu vừa mới chuyển tiền 250K rồi nhé, nhờ Thuận kiểm tra tài khoản nha! "

Em nhận được tiền của 2 chị rồi ạ.

Xin thông báo với cả nhà. Tình hình là em đã nhận được rất nhiều chuyển khoản nhưng không biết là ai chuyển ạ.
Anh/chị nào chuyển tiền cho em số TK chuyển và xác nhận giúp em:
1,650,000. Ngày 27/10
1,000,000. Ngày 27/10
500,000. Ngày 27/10
1,650,000 và 1,000,000 la của mình, chuyển cho tổng cộng 11 người bạn nhé (có 1 sinh viên)

P

phuonghong86h

Guest
18/7/09
0
0
0
37
Quảng Ngãi

um, hên quá, có ngươì đi cùng rôì, vậy mình hẹn tại toà nhà etown, nếu không phiền thì bạn cho mình số dt, không thì nhận nhầm thì chết :biggrinda

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA