sổ sách kế toán theo hình thức "Chứng từ ghi sổ"

• Thread starter tran minh hoa
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Truong Nguyen

Truong Nguyen

Vạn sự tùy duyên
28/7/06
3,125
522
113
Hà Nội
tramhuongtuegiac.vn
Exell CTGS

Các bạn tham khảo phần này nhé

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
D

Dinh Thu Hang

Guest
19/5/06
4
0
0
16 Dao Tan, HaNoi
Bạn Xuân Trường A, FILE bạn gửi nhưng bạn lại để PW thì làm sao mở được.

Truong Nguyen

Truong Nguyen

Vạn sự tùy duyên
28/7/06
3,125
522
113
Hà Nội
tramhuongtuegiac.vn
Xin lỗi nhé vì mình vừa làm việc vừa gửi bài nên quên mất!
PW 151336237

T

thuyhien

Guest
28/9/07
1
0
0
38
ha noi
em mới ra trương nen kinh nghiem chua co, ma em lam ktth, cty em chuyên đi mua gỗ sau đó gia công chế biến, ( cát, sẻ, sấy, sơn...) đóng thành pallet đựng hàng sau đó đem xuất bán. Cty hoạt động đc 2 năm rồi, hiện giờ mới bắt đầu xây dựng bộ máy chính thức, vậy em phải làm thế nào mọi sổ sách giấy chuẩn bị bàn giao cho em, vậy em cần phải năm bát nhưng gì để chuẩn bị cho cuộc bàn giao sắp tới giúp em với. không là em bị uot ngay , em cung chưa làm báo cáo thuế bao giờ nó có phức tạp không a

D

dokhachien

Guest
29/11/06
13
0
0
43
Hải Phòng
Hic nếu có gì không hiểu thì PM cho bạn ở đâu ?
Ban có số phone hoặc ID nào dễ liên lạc ko cho mình với.
Công ty của mình cũng là thương mại chỉ có mỗi việc mua rẻ - bán đắt thôi.
Mình đang phân vân nên sử dụng p.p kế toán nào.
Xin chỉ giáo và hậu tạ hi hi.

H

hongphuongle

Trung cấp
12/10/07
118
12
18
tp HCM
Mình moi chuỷen qua lam chung tu ghi so nhung khong biet cach ghi sao ca.Ban nao biet lam on chi gium voi

H

hoaphudu

Guest
25/4/07
25
0
0
37
q12
cho hỏi ké.thế sổ cái của chứng từ ghi sổ thì ghi tất cả các tk trong 1 cuốn phải ko ạh.có người nói e vậy.

D

dido

Guest
19/5/08
1
0
0
Tp.HCM
Bạn Xuân Trường ơi, bạn có thể gửi cho mình file Excel Chứng từ ghi sổ không? hay mình có thể load ở đâu được, mình mới vào lần đầu nên không biết.

Q

quynh04

Guest
15/8/07
12
0
0
42
Thanh Xuan - HN
hi, chào bạn Xuan Trường cty mình đang làm việc theo hình thức giống như bạn đang sử dụng bạn có thể gửi cho mình một bản exel về hình thức này để mình tham khảo được không? Cám ơn bạn nhiều nhiều.
bạn gửi cho mình theo hòm thư này nhé: Nhuquynh0424@gmail.com

Y

yenhai

Guest
5/12/07
32
0
0
TPHCM
Bạn Xuân Trường ơi sao mình vào đường link này không được vậy ? có cách nào khác không bạn? Vui lòng chỉ cho mình với. Thanks

B

banglang83

Guest
22/4/08
9
0
0
41
TP.HCM
Cách lập chứng từ ghi sổ

Bạn nhập số liệu ở sheet Tai khoan, chứng từ tự động đánh số căn cứ vào số liệu ở cột "Kèm theo số chứng từ". Ở sổ chi tiết bạn vào mã và tên đơn vị của từng tài khoản, sau đó vào mã ở phần bên cạnh (Mình phân ra từng TK chi tiết để cho đỡ trùng lặp - Lọc từng TK để vào mã cho tiện), lưu ý là bảng chi tiết chỉ thể hiện những dòng có số liệu, bạn chỉ cần bấm vào tên TK tương ứng là có sổ chi tiết của TK đó.
Ở phần in chứng từ ghi sổ, sổ đăng ký chứng từ và nhập xuất kho cũng hoàn toàn tự động, bạn chỉ việc chọn số cần in và lọc dữ liệu là Okie.
Bạn thử tìm hiểu thêm nhé, có gì ko hiểu thì PM cho mình.

Bạn có thể gửi cho mình 1 file mẫu được ko ?
Mình đang cần gấp gấp
Mail mình là : phuongcaongoc@gmail.com
Cám ơn bạn rất nhiều

Sửa lần cuối:
M

mienthao2007

Guest
2/5/08
5
0
0
Da Nang
Anh Trường ơi, em cũng không vào đường link anh nói được, anh gởi lại giúp em với nhé, hoặc anh gởi file excel vào mail mienthao2007@gmail.com. Em cảm ơn anh nhiều.

cobanbonmat

cobanbonmat

11/4/08
314
1
18
Thành phố Hồ Chí Minh
Bạn nào muốn xe tài liệu của anh Trường mà ko đc thì cứ click vào đg link, xem trên địa chỉ sẽ thấy thừa phần "http://"; bỏ bớt đi là xem đc; ok!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA