Bình Dương có off-SN web?

• Thread starter nguyen duc thuan
  • Ngày gửi
N

nguyen duc thuan

Guest
3/3/10
18
1
3
Thai-Binh Duong
Thân gửi: Bác Midu. Bác Tùng, bác Thìn,.....
các bác ơi, off kìa, năm nay Bình Dương mình sao nhỉ các Bác??

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hoaithuong200778

Guest
29/4/10
0
0
0
46
Bình Dương
Ðề: Bình Dương có off-SN web?

EM còn nói nữa hả?Em vắng mặt 2 lần rồi đúng không?1 lần thì canh mấy anh "sắp chết" rùi mới mò vô.
Box cần thêm 1 tá mem nam để phụ 3 bác Midu. Bác Tùng, bác Thìn "thêm lửa" khơi dậy phong trào đó nhe em.

TTKH2011

TTKH2011

Trung cấp
24/8/11
54
0
0
Binh Duong

Các địa phương khác không biết sao (trừ Hà Nội, Tp.HCM), chứ mình thấy Bình Dương thì hoạt động yếu quá, giống như mới vừa sinh ra đời còn non yếu quá. Khi nào có off thì hú mình với. Mình tuy không biết nhậu nhưng cũng biết ăn mà...

H

hoaithuong200778

Guest
29/4/10
0
0
0
46
Bình Dương

Vậy là bạn giống mình đó nhe.Chuyên gia phá mồi nè.Ai làm gì thì làm, kết thúc là mình no nê đi về khỏi tốn cơm của má được 1 ngày.Hehe.

N

nguyen duc thuan

Guest
3/3/10
18
1
3
Thai-Binh Duong

e chân thành xin lỗi, vì e vừa làm, tranh thủ học buổi tối và chủ nhật. phải cố gắng cho xong còn lấy vợ chị ơi. ế dài cổ ra rồi. tại lịch off cứ vào ngày chủ nhật trùng lịch thi nữa, cũng may co a Pham Tuan nam học cùng nên ko tin chị cứ tham chiếu với a ấy nhé hehehe

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn

Ông Thìn không đi off kỳ này là cho ông...đội tóc giả luôn. Ông Thìn rủ Tùng, Midu.....làm chuyến xe xuống off kỳ này hoành tá tràng giống off năm ngoái coi

midu79

midu79

Guest
28/2/05
37
0
0
44
Binh Duong
www.genimex.com.vn

BÌnh DƯơng Mem nào tham gia of thì đăng ký tại Topic này luôn nhe, để sắp xếp xe cộ luôn.

Khuatquangthin

Khuatquangthin

0034APC

Ông Thìn không đi off kỳ này là cho ông...đội tóc giả luôn. Ông Thìn rủ Tùng, Midu.....làm chuyến xe xuống off kỳ này hoành tá tràng giống off năm ngoái coi
Đi ngược duồng nền giao vụ đi từ BD xuống cho Midu79 và anh ke toan gia chat. Nam nay co gang đi nhé đại ca.
ACE Bình dương vui lòng đăng ký tại đây để Midu sắp xếp xe

M

mambi

Sơ cấp
3/12/08
12
0
1
Bình Dương

Đặt 1 chỗ mở hàng xem có hên không. Năm đầu tiên off SN chắc ấn tượng lắm đây

B

bichngagl

Guest
1/6/11
0
0
0
binhduong

Sao gan het thang 10 roi sao khong mem nao binh duong dang ky vay ?
Anh Midu oi !!!!!

cho em 1 ve di off sinh nhat ke toan 2012 nha

M

mambi

Sơ cấp
3/12/08
12
0
1
Bình Dương

Bình Dương năm nay sao im lặng thế. Midu, tungnguyenkt ớiiiii

N

nguyen duc thuan

Guest
3/3/10
18
1
3
Thai-Binh Duong

BÌnh DƯơng Mem nào tham gia of thì đăng ký tại Topic này luôn nhe, để sắp xếp xe cộ luôn.

BÌnh Dương Mem nào tham gia off thì đăng ký tại Topic này luôn nhe, để sắp xếp xe cộ luôn.

e đăng ký 1 suất, nhưng e chạy xe máy. vì đi học xong e ghé đó luôn. sẽ đóng tiền trước 29 để đc discount 50k hehehehe

H

hoaithuong200778

Guest
29/4/10
0
0
0
46
Bình Dương

e đăng ký 1 suất, nhưng e chạy xe máy. vì đi học xong e ghé đó luôn. sẽ đóng tiền trước 29 để đc discount 50k hehehehe
.

Chào ACE,
Mình đăng ký 2 vé trước nhe.Để vận động thêm đc bao nhiu nữa nhe.Chắc phải thuê xe County 29 chỗ quá ANh Midu ui!:004:

Khuatquangthin

Khuatquangthin

0034APC

.

Chào ACE,
Mình đăng ký 2 vé trước nhe.Để vận động thêm đc bao nhiu nữa nhe.Chắc phải thuê xe County 29 chỗ quá ANh Midu ui!:004:

TRời ạ, Bình dương năm nay sao thế này, đăng ký nhanh lên chứ sắp hết hạn KM rồi.

peheo1607

peheo1607

Guest
7/4/12
6
0
1
32
Binh Duong

Cho em đăng ký đi chung đoàn với, nhưng e đi xe máy có đc k? em ở gần chợ Tân Ba.

Sửa lần cuối:
N

nguyen duc thuan

Guest
3/3/10
18
1
3
Thai-Binh Duong

e nộp tiền rồi.kekeke đc khuyến mại 50k. đã mua card điện thoại rồi, hẹn gặp a/chị ngày 4.11

H

hoaithuong200778

Guest
29/4/10
0
0
0
46
Bình Dương

Cho em đăng ký đi chung đoàn với, nhưng e đi xe máy có đc k? em ở gần chợ Tân Ba.
.
Hi bạn, bạn cứ gọi theo số này để hỏi đường & chờ xe ở đâu đc nhe.0938296979,nếu không ai nhắc máy bạn chịu khó gọi khoảng 10 cuộc đi nhe vì số điện thoại này hay bận lắm hoặc là số điện thoại này đang trong tình trạng say xỉn đó, bạn chớ có nản lòng để hôm sau gọi tiếp nhe.Nhớ đừng gọi vào ban đêm lỡ may điện thoại bị vỡ là bạn không liện hệ được đó.
Trường hợp không liện hệ đc bạn gọi theo số này :0918508067. Số này tình trạng cũng giống như vậy.:two::two

H

hoaithuong200778

Guest
29/4/10
0
0
0
46
Bình Dương

Em chính thức đăng ký nè, sẽ gồm những thành viện sau:
1/Em-hoaithuong200778 & 1 bạn.
2/Fangyu & 2 người bạn
Như vậy là tổng cộng 5 người nha anh.
Cám ơn anh trước nhe.
À, mà năm nay anh có dẩn phu nhân & công chúa đi tham dự không vậy?

M

mambi

Sơ cấp
3/12/08
12
0
1
Bình Dương

Mình vừa mới chuyển tiền xong, cho mình đăng ký thêm 1 bé 7 tuổi nữa

H

hoaithuong200778

Guest
29/4/10
0
0
0
46
Bình Dương

Mình vừa mới chuyển tiền xong, cho mình đăng ký thêm 1 bé 7 tuổi nữa
hehe, hình như bé 7 tuổi đc miễn phí đó mambi ui, chỉ là sắp xếp xe thui.ông Midu79 tự nhiên lặn mất tiêu luôn rồi!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA