Bình Dương có off-SN web?

• Thread starter nguyen duc thuan
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hoaithuong200778

Guest
29/4/10
0
0
0
46
Bình Dương
Ðề: Bình Dương có off-SN web?

Túm lại BD có đi chung không để mình còn bít sắp xếp
.
Có mà Mambi, Bà không thấy tui đăng ký cho 5 người sao+Bichngagl+ +pehêo7+2 mẹ con của bà là 9 người rùi đấy.Ông Midu79 trốn đâu mất tiêu rồi.Thông báo thời gian,địa điểm hẹn ở đâu để đi chung cho vui.

M

mambi

Sơ cấp
3/12/08
12
0
1
Bình Dương

.
Có mà Mambi, Bà không thấy tui đăng ký cho 5 người sao+Bichngagl+ +pehêo7+2 mẹ con của bà là 9 người rùi đấy.Ông Midu79 trốn đâu mất tiêu rồi.Thông báo thời gian,địa điểm hẹn ở đâu để đi chung cho vui.

Đi bằng gì vậy hoaithuong, hay lên xe buyt tuyen 615 đi ngang gò vấp đó

H

hoaithuong200778

Guest
29/4/10
0
0
0
46
Bình Dương

Đi bằng gì vậy hoaithuong, hay lên xe buyt tuyen 615 đi ngang gò vấp đó
.
Oh xe buýt tuyến 615 có đi qua Gò Vấp à, vậy 1 nhóm như vậy đi mấy giờ tới?Nếu tuyến 615 là có đi ngang nhà mình lun đó đi rất tiện, chỉ sợ ham chơi chiều về bằng...?Vậy là phải đi chuyến 7h15' thì đến đó khoảng 8h30.Và điều đặc biệt là đi xe buýt thì không được xài giờ dây thun đó nhe.

M

mambi

Sơ cấp
3/12/08
12
0
1
Bình Dương

.
Oh xe buýt tuyến 615 có đi qua Gò Vấp à, vậy 1 nhóm như vậy đi mấy giờ tới?Nếu tuyến 615 là có đi ngang nhà mình lun đó đi rất tiện, chỉ sợ ham chơi chiều về bằng...?Vậy là phải đi chuyến 7h15' thì đến đó khoảng 8h30.Và điều đặc biệt là đi xe buýt thì không được xài giờ dây thun đó nhe.

Chắc quyết định đi như vậy đi, đi tuyến 615 chiều về trước 4g là ok, không sợ hết xe.

.

Chắc quyết định đi như vậy đi, đi tuyến 615 chiều về trước 4g là ok, không sợ hết xe.

peheo1607

peheo1607

Guest
7/4/12
6
0
1
32
Binh Duong

hix hix mấy chị đi tổ chức đi xe buýt sao e bon chen theo đoàn mình đc, huhu

H

hoaithuong200778

Guest
29/4/10
0
0
0
46
Bình Dương

hix hix mấy chị đi tổ chức đi xe buýt sao e bon chen theo đoàn mình đc, huhu
.y
Là gì mà khóc thế bạn.Từ Tân Phước Khánh bạn đi xe buýt đến đâu thì hỏi Mambi đó.Rồi chuyển sang xe buýt 615 đó em.Mình chưa đi tuyến này nên kg bít lộ trình như thế nào?
Mambi ui giúp đỡ đi,tuyến xe buýt 615 đi từ KDL Đại Nam sẽ chạy theo Quốc lộ 13 hay là đường trong đi ngang chùa bà Bình Dương vậy?Phải nói rõ lộ trình đi của tuyến xe để báo mọi người địa điểm chờ xe chứ?Sao mình nghi có đi sinh nhật mà không dự sinh nhật đc quá.hehe.

peheo1607

peheo1607

Guest
7/4/12
6
0
1
32
Binh Duong

Em không đi xe buýt k đuợc, mà chỗ em ở là Thái Hòa, Tân Uyên, em mà đi xe buýt chắc khỏi dự tiệc sinh nhật luôn quá, hix

N

nguyen duc thuan

Guest
3/3/10
18
1
3
Thai-Binh Duong

xe 615 này e rành nè, vì ngày nào cũng chạy qua ngõ nhà e. 615 đi từ Bình Dương đến ngã 4 Hoà Lân (ĐL Bình Dương) sau đó rẽ vào nhà thờ chợ Búng, rồi chạy qua bình Nhâm. đến ngã 4 Đông Nhì, Chợ Lái Thiêu --> qua cầu mới Phú Long --> Hà Huy Giáp --> đến nhà hàng Bến Xưa, tại e đi học nên ko đi cùng mọi ng đc từ chỗ học đến Bến Xưa luôn. lúc về e làm tài xế xe ôm cho ai có nhu cầu. ko ôm e cũng ko lấy tiền hahahah

M

mambi

Sơ cấp
3/12/08
12
0
1
Bình Dương

xe 615 này e rành nè, vì ngày nào cũng chạy qua ngõ nhà e. 615 đi từ Bình Dương đến ngã 4 Hoà Lân (ĐL Bình Dương) sau đó rẽ vào nhà thờ chợ Búng, rồi chạy qua bình Nhâm. đến ngã 4 Đông Nhì, Chợ Lái Thiêu --> qua cầu mới Phú Long --> Hà Huy Giáp --> đến nhà hàng Bến Xưa, tại e đi học nên ko đi cùng mọi ng đc từ chỗ học đến Bến Xưa luôn. lúc về e làm tài xế xe ôm cho ai có nhu cầu. ko ôm e cũng ko lấy tiền hahahah

bổ sung thêm 615 đi từ bến KDL Đại Nam theo DL Bình Dương --> ĐH Bình Dương --> ngã tư Sân Banh --> ... theo như Thuan nói
Peheo xem em đón ở đâu được, nếu không chắc em phải đi xe máy rồi mình hẹn nhau ở Bến Xưa cũng được

M

mambi

Sơ cấp
3/12/08
12
0
1
Bình Dương

Bà con Bình Dương thống nhất đi xe buýt nhé, mình hẹn nhau tại trạm xe buýt ngã tư sân banh lúc 7g30 (nhớ đúng giờ nhé vì xe này 45p mới có 1 chuyến) dự tính 9g mình sẽ có mặt tại KDL Bến Xưa
Có gì liên lạc với mình theo số điện thoại: 0902 475 759

midu79

midu79

Guest
28/2/05
37
0
0
44
Binh Duong
www.genimex.com.vn

Hay za, mình có lỗi, có lỗi, mọi người " xin lỗi" đi mình cho mỗi ngưới 1 ít "lỗi " :D. Vì k hiểu sao những lúc cần vô Web thì lại vô k đc. giờ mới vô đc nè, Tình hình là khoảng 11g30 mình mới đi Sinh nhật đc. Mọi người đi trước thì đi xe buýt như dự tính vậy. Khi về thì mình có thể " thồ" về hết. Lúc nay bận quá trời luôn nên mọi người thông cảm dùm nhe. Có gì alo số 0938 29 69 79, ai use Vietel thi gọi 0979 53 22 79. Vậy hén.

peheo1607

peheo1607

Guest
7/4/12
6
0
1
32
Binh Duong

Tuyến 615 k đi qua chỗ e, chắc e phải đi xe máy rồi, hẹn đoàn mình ở Bến Xưa, hihi, mà cho e hỏi đoàn mình tập trung tại Bến Xưa mấy giờ luôn ak?

H

hoaithuong200778

Guest
29/4/10
0
0
0
46
Bình Dương

Bà con Bình Dương thống nhất đi xe buýt nhé, mình hẹn nhau tại trạm xe buýt ngã tư sân banh lúc 7g30 (nhớ đúng giờ nhé vì xe này 45p mới có 1 chuyến) dự tính 9g mình sẽ có mặt tại KDL Bến Xưa
Có gì liên lạc với mình theo số điện thoại: 0902 475 759
Ok, Mình & 1 bạn nữa sẽ đón ở Ngã Tư Sở Sao chuyến 6h45', các bạn còn lại bắt xe buýt ở Ngã Tư Sân Banh nhé.ĐT của mình:091.9374996.

Hẹn gặp ACE sáng chủ nhật.

Hay za, mình có lỗi, có lỗi, mọi người " xin lỗi" đi mình cho mỗi ngưới 1 ít "lỗi " :D. Vì k hiểu sao những lúc cần vô Web thì lại vô k đc. giờ mới vô đc nè, Tình hình là khoảng 11g30 mình mới đi Sinh nhật đc. Mọi người đi trước thì đi xe buýt như dự tính vậy. Khi về thì mình có thể " thồ" về hết. Lúc nay bận quá trời luôn nên mọi người thông cảm dùm nhe. Có gì alo số 0938 29 69 79, ai use Vietel thi gọi 0979 53 22 79. Vậy hén.
Giờ mới chịu nổi lên hả anh.Em tưởng anh lặn lun rồi chứ.Anh là thuộc diện quá nhìu lỗi lun đó, bệnh lâu năm khó chữa nổi rùi.Hehe.

Sửa lần cuối:
M

mambi

Sơ cấp
3/12/08
12
0
1
Bình Dương

Tuyến 615 k đi qua chỗ e, chắc e phải đi xe máy rồi, hẹn đoàn mình ở Bến Xưa, hihi, mà cho e hỏi đoàn mình tập trung tại Bến Xưa mấy giờ luôn ak?

Chắc chắn 9g30 mọi người sẽ có mặt ở Bến Xưa, hẹn gặp peheo ở đó

Chắc chắn 9g30 mọi người sẽ có mặt ở Bến Xưa, hẹn gặp peheo ở đó

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA