Xin chào tất cả !

• Thread starter NO_CO
  • Ngày gửi
N

NO_CO

Guest
Mình vừa trở thành thành viên của Webketoan.com. Mong được học hỏi từ các bạn và cũng hy vọng sẽ chia sẻ 1 tí kiến thức nho nhỏ của mình đến các bạn. :bia

Khóa học Quản trị dòng tiền
kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Mình vừa trở thành thành viên của Webketoan.com. Mong được học hỏi từ các bạn và cũng hy vọng sẽ chia sẻ 1 tí kiến thức nho nhỏ của mình đến các bạn. 
Why not ????Chào mừng bạn đến với WKT ! :w_v :w_v :w_v

D

donhuan

Guest
5/2/04
6
1
0
VietNam
Truy cập trang
Chào NO CO :leu: ? chào mừng No Co trở thanh 1 thành viên mới của WKT, thế NO CO đang ở đâu vậy ????? :talk

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
No Co thì chắc đang ở trên sổ Kế toán rùi hi hi :lol

G

gnudung

Guest
21/5/04
5
0
0
Hà Nội
Chào tất cả mọi người!
Mình là thành viên mới, mong được giao lưu học hỏi với các bạn.
Địa chỉ YM: dungyh@yahoo.com
:dzo

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Chào gnudung, tớ cứ ngó nghiêng mãi cái avatar của cậu xem con nào sẽ thắng :chuoi . Chúc cậu mãi gắn bó, nhiệt tình với wkt.

N

NTV

Guest
xem cái avatar của gnudung kìa, không biết chúng có sống chung một nhà không nhỉ. Đập nhau ghê quá. :lol

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
AC đã tìm được Tom chưa nhỉ ??? Nhìn cái avatar của gnudung mà thương cho AC quá

N

NTA

Sơ cấp
2/6/04
6
0
1
Truy cập trang
Em xin chào tất cả các bác trên diễn đàn webketoan. Em vừa được vinh dự là thành viên của webketoan. Em thấy rất tiếc khi biết về trang web này quá muộn nhưng muộn còn hơn không đúng không các bác. Rất mong được sự chỉ giáo của các bác.Thank you in advance.
My YM:nguyentuanh2006

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Em xin chào tất cả các bác trên diễn đàn webketoan. Em vừa được vinh dự là thành viên của webketoan. Em thấy rất tiếc khi biết về trang web này quá muộn nhưng muộn còn hơn không đúng không các bác. Rất mong được sự chỉ giáo của các bác.Thank you in advance.
My YM:nguyentuanh2006
Không muộn đâu bạn ơi. WKT liên tục phát triển và liên tục có thêm thành viên mới mà !
:welcome: :welcome: :welcome:

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Mấy bạn nếu ở Hà Nội thì tham gia họp mặt cùng chúng tôi nhé, rất mong các bạn tham gia!!!!!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA