Hội những cô gái tóc dài_kế toán

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
T

thanhTam

Guest
20/12/05
97
0
0
hanoi
chào các bạn cho tôi gia nhập hội tóc dài với tôi cũng có một mái tóc rất dài nên muốn tham gia

Khóa học Quản trị dòng tiền
Va Anh Toi

Va Anh Toi

Guest
Đã có mái tóc dài rồi nên thường xuyên gội mái tóc đó bằng nước bồ kết thì óng và mượt làm sao.hic hic

tho moc

tho moc

thợ lành nghề
26/6/06
207
0
16
18
HN
Va Anh Toi nói:
Đã có mái tóc dài rồi nên thường xuyên gội mái tóc đó bằng nước bồ kết thì óng và mượt làm sao.hic hic
Bây giờ em đã hiểu, lifeboy diệt trừ giun ntn :dzo:

Katherine

Katherine

Mẹ xinh con đẹp!
22/7/06
199
3
16
Searching...
hocon_86 nói:
Vậy hả chị? Em cũng đang hết dầu gội đầu rồi , hay là thử dùng DAvines nhỉ ? nhưng da đầu em nhạy cảm lắm , cứ gội xong là ngứa khi tóc khô thì mới hết ngứa. Em đang dùng Novie nhưng bây giờ ko còn thấy bán nữa!!!
Ở HN thì mua Davines ở đâu hả chị?
Có nhiều nơi bán sản phẩm này, Liên Thắng ở Hàng Đào, Xuân Thủy ở Bạch Mai và các Beauty Salon đều có.Bạn ra cửa hàng chị Thúy Lan ở gần chợ Thành Công ý. Davines có nhiều dòng sản phẩm phù hợp với mọi loại tóc. Đồ dưỡng của Davines cũng thích lắm,mùi hương đa dạng và không gây kích ứng da.Giá cả tương đương với Tigi ,mua ở đây được giảm 15-20% đấy.Hi, chúc bạn tìm được sản phẩm ưng ý...

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
38
DH ThangLong
Hôm nay mới nghe thấy Davines, chiều đứa bạn gọi điện khoe với em hết xiền rồi vì mới mua bộ dầu gội và xả D . Em liền xí xớn với nó, cho tao dùng thử nếu thấy hợp thì sẽ mua.
10 fút sau nó qua nhà em ăn tối. Em mang bộ dầu gội của mẹ ra cho nó xem , hỏi nó là mày xem đây là loại gì?
úi dời ơi! Nó bảo đây là D chứ đâu.
Ức chế quá mất!
Chữ D nhỏ nằm ở fía dưới em ko để ý, dù biết đây là bộ dầu gội mẹ mua.......Mẹ cũng ko nói gì cả, híc ....chắc mẹ sợ mình kêu mua đồ ko để ý rùi bị mua đắt!
Đúng là...........

tocdai_friendly

tocdai_friendly

Guest
24/10/05
71
0
0
19
Hanoi
Bộ davinet dùng quả thật rất thích vì nó làm mượt tóc và rất thơm. Mỗi tộ cả bộ của nó đắt quá.
Tớ thì cứ thiên về thiên nhiên thôi.
Hôm qua vừa hấp đầu bằng bia. Thật mềm mại và óng muợt

tocdai_friendly

tocdai_friendly

Guest
24/10/05
71
0
0
19
Hanoi

N

Nguyễn Bình

Đại ngố
22/11/05
308
2
0
TP HCM
Mất thời gian quá
Cắt tóc ngắn như tớ là xong
Bia thì để uống mà bơ thì để ăn
Hấp làm gì, tốn kém quá

B

blueremembrance

Trung cấp
tocdai_friendly nói:
có một sản phẩm nữa của đức mình không biết tên dùng cũng thích lắm. Nó mầu xanh

Dầu có chữ ULTRA BEAUTY đúng không bạn? Đặc biệt hợp cho ai tóc khô và gãy.

tocdai_friendly

tocdai_friendly

Guest
24/10/05
71
0
0
19
Hanoi
Hội tóc dài dạo này đi đâu hết cả rồi
À cả nhà ơi mọi ngừoi giới thiệu về nhau đi
hii
Tớ mới phát hiện ra bạn có thể dùng sữa chua để ủ tóc tuyệt vời thay dầu xả

Katherine

Katherine

Mẹ xinh con đẹp!
22/7/06
199
3
16
Searching...
Hic, Toc dai ơi bạn toàn có những độc chiêu lấy đồ măm măm ủ lên tóc... Không bít có hiệu quả không nhưng thấy...kỳ kỳ thế nào ý! Với lại chắc là mất nhiều thời gian lắm nhỉ?Hôm nào cho tớ chiêm ngưỡng mái tóc của bạn, chắc là đẹp lắm ?!

B

babyacc

Mít đặc
11/7/06
29
0
0
Lớp vỡ nòng
tocdai_friendly nói:
Hội tóc dài dạo này đi đâu hết cả rồi
À cả nhà ơi mọi ngừoi giới thiệu về nhau đi
hii
Tớ mới phát hiện ra bạn có thể dùng sữa chua để ủ tóc tuyệt vời thay dầu xả

Ờ thì thấy trên TV cũng quảng cáo Sunsilk đấy. Cũng có cả sữa chua đấy thôi. Sunsilk vào nếp....

K

ketoancon

Giang hồ quy ẩn
30/7/04
94
8
0
HCM
"Kể chi suối tóc mát lành
Nếu lười không hớt tóc anh cũng dài!" :D
(Đặng Hấn)

Xem nhiều