Hội những cô gái tóc dài_kế toán

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
tocdai_friendly

tocdai_friendly

Guest
24/10/05
71
0
0
19
Hanoi
Chào các bạn!
:q3aHappyM
Bạn nào tóc dài và làm kế toán hãy cùng giao lưu và chia sẻ nhé...
Tóc dài bây giờ hiếm lắm không biết còn không nhỉ....
:friend: :friend:

Khóa học Quản trị dòng tiền
ao2day

ao2day

User đã bị cấm truy cập
18/4/06
282
0
0
33
₪°ღ Cửa Phật ღ°₪
thêm 1 tóc dài

Sửa lần cuối:
H

HienMQ

Guest
11/5/06
19
1
3
Tp HCM
Tóc dài? Tớ cũng rất thích và tóc tớ cũng hơi dài
Nhưng ứ hiểu dài bao nhiêu cm gọi là dài?

vitconlonton

vitconlonton

Guest
23/11/04
605
6
0
đâu đó ngoài webketoan
HienMQ nói:
Tóc dài? Tớ cũng rất thích và tóc tớ cũng hơi dài
Nhưng ứ hiểu dài bao nhiêu cm gọi là dài?
định tuyển HienMQ làm bồ nhí mà HienMQ lại thích tóc dài...:wall: thui, coi như chúng ta vô duyên vậy :wall:

L

lan nguyen

Sơ cấp
20/11/04
14
0
0
Hà Nội
tocdai_friendly nói:
Chào các bạn!
:q3aHappyM
Bạn nào tóc dài và làm kế toán hãy cùng giao lưu và chia sẻ nhé...
Tóc dài bây giờ hiếm lắm không biết còn không nhỉ....
:friend: :friend:

tóc dài thật ra tớ cũng thích lắm, nhưng tóc ngắn cũng đẹp lắm mà, có những người buộc phải để tóc ngắn, rồi khéo có lúc chẳng còn tóc để mà ao ước tóc ngắn hay dài.
:freddy:

B

blueremembrance

Trung cấp
Thế thành phần tóc dài đến ngang lưng nhưng tỉa mỏng dính và làm xoăn xoăn giống mì tôm thì có được tham gia không ạ?

Nếu được cho em xin 1 suất nhé.

hanhlata

hanhlata

giấc mơ tình yêu!
8/3/06
88
4
8
39
Bamboo
Chẳng hiểu các bác định nghĩa thế nào là tóc dài, đến hông, đến eo, hay đến ngang lưng....Liệu quá khứ của em là tóc dài em có được tham gia không?

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
37
DH ThangLong
Cho em tham gia với , híc tóc em nuôi mãi cũng đến ngang lưng roài..........Ko tham gia thì phí công em chăm sóc quá !!!!

Dungphan

Dungphan

Trung cấp
6/7/05
82
1
0
41
HCM
:biggrin: vào điểm danh phát :bigok:

X

XuanDuc

Cao cấp
2/9/04
254
0
16
53
Bình Dương
Con trai tóc dài có vào hội được không ?

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Mình chả có tí tiêu chuẩn nào đáp ứng yêu cầu của Hội này cả! Nhưng vẫn muốn tham gia thì có được không?

B

blueremembrance

Trung cấp
Em có suggestion thế này ạ!

Tất cả những ai tham gia hội kế toán tóc dài, nếu có cơ hội offline, nhất thiết phải mặc váy! Không phân biệt giới tính, tuổi tác. Ok?

tocdai_friendly

tocdai_friendly

Guest
24/10/05
71
0
0
19
Hanoi
Rất nhiều ý tưởng hay. Cảm ơn các bạn đã ủng hộ cho hội tóc dài kế toán này.
Mình rất muốn ngoài việc chia sẻ những kinh nghiệm liên quan đến công việc kế toán. Các bạn có thể chia sẻ những kinh nghiệm để có một mái tóc dài đẹp và quyến rũ.

Các bạn chắc đều biết đến bia hơi, hay bia chai là một loại đồ uống mà phái mày râu rất ưa chuộng. Nhưng ngoài ra thứ đồ uống đó lại có một công hiệu rất đặc biệt đối với mái tóc của chúng ta
Nếu tóc bạn xỉn màu và thô ráp: Sau khi gội đầu sạch bằng dầu gội đầu bạn có thể tưới ướt tóc bằng bia. Dùng một miếng nilông quấn ủ trong vòng 20 phút sau đó xả sạch lại. Bạn sẽ có một mái tóc mềm

Tớ mà có Bia ấy hả Tớ :pepsi: luôn, chớ chả phí vậy đâu, Cho mình đăng ký 1 suất vào hội với nhé, Tóc mình cũng dài mừ, lại đen nữa Hơi bị đẹp đấy :inlove:

Sửa lần cuối:
Dungphan

Dungphan

Trung cấp
6/7/05
82
1
0
41
HCM
blueremembrance nói:
Em có suggestion thế này ạ!

Tất cả những ai tham gia hội kế toán tóc dài, nếu có cơ hội offline, nhất thiết phải mặc váy! Không phân biệt giới tính, tuổi tác. Ok?
Ặc, nhà iem chỉ có mỗi...váy ngủ :-ss

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
tranchan79 nói:
Mình chả có tí tiêu chuẩn nào đáp ứng yêu cầu của Hội này cả! Nhưng vẫn muốn tham gia thì có được không?
Bác Hội trưởng Hội độc thân ngày xưa, nay là thành viên của "Hội Ỡm ờ" sao lại nhảy vào đây? Chả đúng tiêu đề mọi người đặt ra gì cả. Đúng là "Ỡm ờ" thật!!! :wall: :lol: Thôi bác ơi, bác ra ngoài cùng em đi nhé!:two: Khổ thật, già rồi đâm lẩm cẩm. Ra ngoài nhé, không mọi người cười cho, ra nhé .... hé hé hé :biggthump

Sửa lần cuối:
tho moc

tho moc

thợ lành nghề
26/6/06
207
0
16
18
HN
Hay ta làm quả " Hội những cô gái tóc Cua " của Web đi nhỉ ? Cái này hay hơn tóc dài hề hề ./
:lol:

Katherine

Katherine

Mẹ xinh con đẹp!
22/7/06
199
3
16
Searching...
tho moc nói:
Hay ta làm quả " Hội những cô gái tóc Cua " của Web đi nhỉ ? Cái này hay hơn tóc dài hề hề ./
Ờ, con gái ai chả tóc dài! Cái hội cua xem ra có vẻ ấn tượng hơn đấy!(nhưng mà ai dám húi cua mới được chứ, hiiiii)

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
Tóc dài ah, có phải mình ko nhỉ :banana:

vitconlonton

vitconlonton

Guest
23/11/04
605
6
0
đâu đó ngoài webketoan
tho moc nói:

nếu có cái hội này thì Vịt tui đứng đầu hội. heheh. sống trên đời hơn 20 năm chưa 1 lần tóc quá vai :welcome_2

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA