Group của kế toán nhà mình trên face

• Thread starter chunglimuoi
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
X

xdthienha

Guest
24/10/10
1
1
0
36
Hai Phong _ Viet Nam
Ðề: Group của kế toán nhà mình trên face

Bạn lập lại group khác đi.Group này hỏng rồi.Lấy tên là " Hội kế toán Hải Phòng" cho dễ phân biệt

C

chunglimuoi

Sơ cấp
28/7/08
5
0
0
37
Hai Phong

Đổi tên rồi đấy
địa chỉ thì vẫn như cũ

Đổi tên rồi đấy
địa chỉ thì vẫn như cũ

tìm kiếm trên face là "Hội kế toán Hải Phòng" nhé

Sửa lần cuối:
H

Hieu2

Trung cấp
24/6/09
64
1
8
hai phong

mềnh ko đi nên chạ biết các bác ấy đang nói cái giề? lần nào tích vào cái link ấy nó cũng báo: Nội dung này hiện không khả dụng.
Trang bạn yêu cầu không thể hiển thị ngay bây giờ. Có thể nội dung này tạm thời không khả dụng, liên kết bạn đã nhấp vào có thể đã hết hạn, hoặc có thể bạn không có quyền xem trang này.
■Trở về trang chủ.

ai biết giải thích giùm mình với!:056:

H

heart socola

Guest
15/10/12
0
0
0
Hai Phong

Tớ link mãi mà ứ được.

N

ngocz189

Guest
7/10/12
0
0
0
49
Hai Phong

Gr xịn Tóa anh link cũng ứ được:wall:

Dangthaituan_82

Dangthaituan_82

Trung cấp
25/3/06
65
4
0
42
Hải Phòng

tại vì máy của các bác ko được kích hoạt cho việc dùng facebook nên ko vào được đâu. Thôi thì đành ngậm ngùi vậy chứ biết sao giờ. Ko pót hình ở đây nữa nặng trang chủ.

H

heart socola

Guest
15/10/12
0
0
0
Hai Phong

Khổ thật từ sáng tới giờ tìm đủ mọi cách, tìm đủ mọi kế sách de "link" mà có được đâu. Ah anh Ngọc ơi nhắn lại địa chỉ FB cho em Thuỷ đi nhé (Thành viên number one moi đấy)

Theo em thi ứ phải thế đâu. Không phải vì máy tinh chan Fb ma la vi Đường Link không chính xác. Ah mà anh Hoà post ảnh lên đi. Gửi Giup em vao: Bichthuynd86@gmail.com gium em với nhé. Nhớ Không được dìm hàng em nha.

C

chunglimuoi

Sơ cấp
28/7/08
5
0
0
37
Hai Phong

chả hiểu sao lại nọi dung không khả dụng nhỉ, máy vô face cả ngày mà không thấy có gì
mọi người tìm tren face hội kế toán hải phòng là ra thôi mà

chả hiểu sao lại nọi dung không khả dụng nhỉ, máy vô face cả ngày mà không thấy có gì
mọi người tìm tren face hội kế toán hải phòng là ra thôi mà

X

xdthienha

Guest
24/10/10
1
1
0
36
Hai Phong _ Viet Nam

Tình hình là mình cũng ko vào đc. Bạn nào xem vào gửi đường link khác dùm với.

Đây là nhóm kín,ko phải ai cũng vào được.Phải có người giới thiệu thì mới vào được.Bạn add FB của mình vào rồi mình sẽ giới thiệu bạn vào thì mới được.FB của mình là Hà Minh Đức

T

tunghp305

Guest
4/3/10
2
0
0
35
hải phòng

cho mình xin địa chỉ face hội kế toán với

X

xdthienha

Guest
24/10/10
1
1
0
36
Hai Phong _ Viet Nam

Bạn để lại đường link vào FB của bạn rồi mình kết bạn với bạn,sau đó giới thiệu bạn vào.Vì đây là nhóm kín nên bên ngoài ko vào dc nếu ko có người giới thiệu.

Bạn để lại đường link vào FB của bạn rồi mình kết bạn với bạn,sau đó giới thiệu bạn vào.Vì đây là nhóm kín nên bên ngoài ko vào dc nếu ko có người giới thiệu.

H

Hoanganh1971

Sơ cấp
12/11/04
16
0
1
Hai phong

Đây là nhóm kín,ko phải ai cũng vào được.Phải có người giới thiệu thì mới vào được.Bạn add FB của mình vào rồi mình sẽ giới thiệu bạn vào thì mới được.FB của mình là Hà Minh Đức

Bạn ơi tình hình là có rất nhiều người có FB là Hà Minh Đức làm ntn để mình biết là bạn.

H

Hieu2

Trung cấp
24/6/09
64
1
8
hai phong

Bạn ơi tình hình là có rất nhiều người có FB là Hà Minh Đức làm ntn để mình biết là bạn.
để lại cho em cái địa chỉ email vào fb, kết bạn với em roài em giới thiệu vào hội cho, chứ mọi người cứ tìm nhau như thể tìm chim thế này thì bao giờ mới tìm đc??

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA