Miền Bắc – Kỷ niệm 10 năm “ Cộng đồng tạo nên sức mạnh”

• Thread starter hiepnt1974
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,163
41
48
Hạ Long city
Ðề: Miền Bắc – Kỷ niệm 10 năm “ Cộng đồng tạo nên sức mạnh”

Cái nơi thoáng mát như Sân vận động Mỹ Đình không muốn lại thi nhau thích cái đường Lương Đình Của bé tẹo tèo teo :)

Nói như bạn Tuannv thì chuyển về Hạ Long làm sinh nhật cho không khí trong lành,
Tất cả những gì Ban tổ chức làm là tạo điều kiện thuận lợi nhất cho tất cả các thành viên có thể đến tham dự được đông đủ nhất, không thể chỉ là thuận lợi cho một số thành viên đâu bạn à . Tranh thủ walking sớm, vừa khỏe người lại vừa ngắm thủ đô được nhiều Tuấn ợ :004:

@ TINH7899 : Đã nhận được chuyển khoản của bạn và cập nhật danh sách rồi nhé.
Cảm ơn bạn và hẹn gặp tại buổi sinh nhật với ... 10 lít rượu đặc sản Bắc Ninh :D

Khóa học Quản trị dòng tiền
nhung0601

nhung0601

hoa lộc vừng
28/1/10
406
1
18
Xứ Nghệ - Hà Thành

Nói như bạn Tuannv thì chuyển về Hạ Long làm sinh nhật cho không khí trong lành,
Tất cả những gì Ban tổ chức làm là tạo điều kiện thuận lợi nhất cho tất cả các thành viên có thể đến tham dự được đông đủ nhất, không thể chỉ là thuận lợi cho một số thành viên đâu bạn à . Tranh thủ walking sớm, vừa khỏe người lại vừa ngắm thủ đô được nhiều Tuấn ợ :004:
Chẳng phải đâu anh Hiệp ợ! nếu về Hạ Long chắc chỉ có Quảng Ninh tham gia thôi xa thía cơ mà, em là em vẫn thích ở khu Mỹ Đình lắm đó, tuy so với nhà em thì cả hai nó như nhau hết....đoạn đường cũng thế nhưng mờ ở Lương Đình Của tắc đường lắm, em sợ tới nơi không còn quà cho em nữa, híc...híc..

doipgdls

doipgdls

::Khủng nhất WKT::
14/12/09
277
21
18
40
A, A

..........
Cảm ơn bạn và hẹn gặp tại buổi sinh nhật với ... 10 lít rượu đặc sản Bắc Ninh :D

Iem cũng muốn chuyển về Hòa Bình cho ló gần rừng núi? :p

Lại thấy khoái cái đoạn màu đỏ, bold :))

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,163
41
48
Hạ Long city

@ Nhung0601 : Quà đâu chỉ dành cho người đến sớm ? mà dành cho người nộp phí sớm.

Khiếp, miền Bắc chém gió vượt cả miền Nam rồi kìa , hí hí ...

caothuyhoa

caothuyhoa

Cao cấp
11/12/09
206
0
16
Hạ Long - QN

Em muốn tham dự quá mà ở tít tận Hạ Long. Ko lên vui với mọi người được :(

Nguyễn Cẩm Hà

Nguyễn Cẩm Hà

Cao cấp
9/12/06
794
15
18
hà nội

Lúc nào BTC cũng dành những thuận lợi nhất cho thành viên mà bạn Nguyễn Cẩm Hà . :D

Da. Chúng em ghi nhận tc của BTC. Riêng em, ThuQuynh, 112, Hoang Yen, Mai Huong.... ở mạn bên này mặc dù đăng ký rồi nhưng thực ra trong tình thế.... không đi ko được ấy ạ, kiểu chị đi mà em ko đi thì em chết mí chị nên úp lả loạt cho lành... hì hì
Chị chịu khó cuốc thêm vài cây số nữa. Sang năm chắc sẽ có Cầu truyền hình trực tiếp ở từng quận của HN luôn, mem khỏi phải đi thế mới kinh. Hí hí
Đúng rồi e, tổ chức ở đâu mà ko mem nào đi nổi ở nhà xem trực tuyến cho lành. Online với trực tuyến thì mức độ phủ sóng ... ko phải bàn cãi. Cộng đồng thế là mạnh nhất.
Cái nơi thoáng mát như Sân vận động Mỹ Đình không muốn lại thi nhau thích cái đường Lương Đình Của bé tẹo tèo teo :)
Nhà bác mà ở Gia Lâm, Vĩnh Tuy.. thì lúc đó bác kêu Mỹ Đình thoáng em hưởng ứng ngay ợ.
Riêng em, chỉ mới tưởng tượng cái cảnh mấy chị em lọ mọ đi từ Lê Đức Thọ về nhà sau tàn cuộc là đã thấy hãi roài ạ. Mấy đứa em ủng hộ, đăng ký trước tiên thế nhưng mà thực lòng là ai cũng sợ... đúng kiểu nhiệt tình, ham vui thì có thừa nhưng lá gan cóc tía ạ
@ Thấy bác Thao Tom like.... khà khà. Mấy bác chắc cũng ù hết tai vì suốt ngày bị léo nhéo cái tội tổ chức gì gì cho GPE cũng chỉ quanh quanh mạn Cầu Giấy (khờ khờ.... lý do thì là... lý trấu) ẹc ẹc

nhung0601

nhung0601

hoa lộc vừng
28/1/10
406
1
18
Xứ Nghệ - Hà Thành

@ Nhung0601 : Quà đâu chỉ dành cho người đến sớm ? mà dành cho người nộp phí sớm.

Khiếp, miền Bắc chém gió vượt cả miền Nam rồi kìa , hí hí ...

Em biết là như vậy nhưng mờ em sợ tắc đường không đi nổi lắm anh ợ!

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,163
41
48
Hạ Long city

@ Nguyễn Cẩm Hà : Không cần đi về nhà làm chi cho mệt, về hết nhà anh ngủ, thoáng mát rộng rãi, chủ nhà rất mến khách , hú hú ...

T

tduyet

Sơ cấp
2/3/10
49
2
8
Viet nam
Tình hình thấy ai cũng hào hứng nhận quà sớm, em sợ đường hôm đó nó ko tắc, mà tắc ở cửa vào điểm danh nhận quà quá các anh chị ah ;))

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,163
41
48
Hạ Long city

Em muốn tham dự quá mà ở tít tận Hạ Long. Ko lên vui với mọi người được :(

Em có thể gửi phí tham dự rồi anh đi hộ cũng được mà.
Tiếc quá là anh phải lên sơm chứ không anh em mình cùng đi :D

caothuyhoa

caothuyhoa

Cao cấp
11/12/09
206
0
16
Hạ Long - QN

Em có thể gửi phí tham dự rồi anh đi hộ cũng được mà.
Tiếc quá là anh phải lên sơm chứ không anh em mình cùng đi :D
Tại vì 4/11 e gái e cưới nên ko thể bon chen anh ơi. Chứ ko e cũng ham vui lắm :((

Nguyễn Cẩm Hà

Nguyễn Cẩm Hà

Cao cấp
9/12/06
794
15
18
hà nội

@ Nguyễn Cẩm Hà : Không cần đi về nhà làm chi cho mệt, về hết nhà anh ngủ, thoáng mát rộng rãi, chủ nhà rất mến khách , hú hú ...

Khà khà. về Hạ Long hả bác? Nhóm em chắc cũng gần chục cô đóa bác đỡ nổi không? Iem nà em đang rủ thêm má mì Leanh01 choa bác mừ thấy má đang dền dứ.... chắc là iem báo lại địa chỉ tổ chức thì kéo đi được thui. Hì hì
PS: Chị Tigon bẩu là đổi địa chỉ thì chị đăng ký mà chưa thấy bóng dáng chị đâu là sao? Ngay và luôn đi chị

tuannv

tuannv

Trung cấp
19/12/08
174
5
18
Hanoi

Nhà bác mà ở Gia Lâm, Vĩnh Tuy.. thì lúc đó bác kêu Mỹ Đình thoáng em hưởng ứng ngay ợ.
Riêng em, chỉ mới tưởng tượng cái cảnh mấy chị em lọ mọ đi từ Lê Đức Thọ về nhà sau tàn cuộc là đã thấy hãi roài ạ. Mấy đứa em ủng hộ, đăng ký trước tiên thế nhưng mà thực lòng là ai cũng sợ... đúng kiểu nhiệt tình, ham vui thì có thừa nhưng lá gan cóc tía ạ
@ Thấy bác Thao Tom like.... khà khà. Mấy bác chắc cũng ù hết tai vì suốt ngày bị léo nhéo cái tội tổ chức gì gì cho GPE cũng chỉ quanh quanh mạn Cầu Giấy (khờ khờ.... lý do thì là... lý trấu) ẹc ẹc

Hiểu mà, đùa thôi.
Ở đâu mình cũng Walking ... tới được :)

Đóng tiền sớm thì được nhận quà,
Quà của người đến muộn dành tặng cho người đến sớm nhé :)

nguyenhien79

nguyenhien79

Mơ về nơi xa lắm
26/1/07
205
0
0
Ha Noi

Ai trông con cho tôi đi đây hả Giời????

Sao ko phải cái giờ nào đó trước 4h30 chiều mỗi thứ 7 nhẩy? hứt hứt
Mang cả con đi, nhà chị năm nào cũng 2 mẹ con đi. Nhà Chuột mập năm ngoái con còn bé tý cũng đưa đi hết

hoachuame

hoachuame

Sơ cấp
29/9/11
33
3
8
Hai Phong

Thông báo tới các anh em ở các tỉnh xa về HN: Nếu có nhu cầu All night với rượu Bắc Ninh thì đăng ký nhé! Còn các bạn đã và đang ở HN nếu có cùng sở thích thì ... Ok!!!
Thế còn Over night thì có đăng ký với Quách Tỉnh được không nhờ?:biggthump

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!

Thế còn Over night thì có đăng ký với Quách Tỉnh được không nhờ?:biggthump

Xem năm nay chị HoaChuame này xõa được đến đâu. Trước thấy đăng ký ngủ qua đêm nhà anh Tuấn nờ vờ, giờ lại đăng ký âu vờ nai với anh Quách Tỉnh:yo yo (56):. Ôi, em thật ngưỡng mộ sức khỏe chíj. :yo yo (55):

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội

Mình đăng ký một suất nữa ở Miền Bắc, thấy sôi động quá! chú Tỉnh đem 2000 ml Bacninh etanol lên Hà Nội đi!
Sáng+ trưa ở Bến Xưa- Sài Gòn, chiều trên máy bay, tối ở Lương Định Của.... khà khà... xác lập kỷ lục người đầu tiên tham dự sinh nhật 2 miền! cho tên anh lên danh sách đi chú Hiệp!

Kino

Kino

I'm ME
6/11/05
189
6
18
HN

Kino nhận được 200.000đ đăng ký tham dự sn của hanhhm (Sinh viên).
Cảm ơn em :)

ketoanducha12

ketoanducha12

Trung cấp
18/10/11
158
10
18
Hà Nội
ketoanducha.vn

Anh Hiệp ơi em nộp tiền cho ba bạn rồi nhé: Thúy Hà, Lên Sen và Phương Lan ạ. Người nộp là Đinh Thị Tâm ạ, nếu anh check có anh báo lên đây cho em nhé, không lại nhỡ của bọn em nhé.

B

baochuasl

Sơ cấp
27/3/09
38
0
0
37
Tp Sơn La, Tỉnh Sơn La

Em con nhỏ có cho mang theo không anh ơi, mà anh Hiệp có trông giùm em thì em đi , hehe
Năm nay kỷ niệm tròn 10 năm Webketoan, Nhóm Hành Trình kết nối trái tim cũng chuẩn bị có kết quả đầu tiên.
Vì vậy anh rất vui khi nhóm góp mặt đông đủ để giao lưu cùng mọi người !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA